Massage Khoẻ Sức Khỏe Vàng - KTV Trúc

Lượt xem: 13,338

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Chào anh em.
Tình hình sức khỏe cuối năm có vẻ bất ổn, bia rựu dập liên hồi, tay chân vận động hơi bị nhiều nên mệt và mỏi, nay l.o.x xin review một chỗ mà theo cảm nhận là rất tốt trong phân khúc massage khỏe, dù hôm trước có đi bên ngọc anh dbp nhưng do ktv mới thành ra về bị đau khá là nhiều, lần này chọn sức khỏe vàng tiện trên đường về.
Bài viết chỉ mang tính chất trải nghiệm không pr gì nên l.o.x sẽ ghi trình tự nè. dành cho mem mới và lần đầu luôn nhé.
Bước 1 : lên mạng, tim massage sức khỏe vàng, lấy số add zalo và hỏi giá vé.
Lưu ý. lúc đầu tìm thì ra địa chỉ ở chỗ cũ là đường 3/2 . Nhưng hiện cơ sở qua khách sạn huy hoàng 2 bên cao thắng
36/2 - 36/3 Cao Thắng . P5 . Q3 HCM
Đễ dễ lưu thì thì nó nằm đối diện karaoke 31 cao thắng kekeke
Bước 2 chạy đến là nguyên khách sạn to đùng, để xe lên lầu chọn vé, sau đó được mời ăn mỳ , trứng, nước rất nhiệt tình, mà kinh nghiệm là uống nước thôi tý massage xong xuống ăn sau keke. Phòng thay đồ là lầu 5, massage lầu 4, có thang máy .
Bước 3. lên lầu 5 thay đồ và tận hưởng, xông ướt, xông khô, ngâm chân , nhâm nhi ly nước mát, tắm táp lại, có phòng thư giản để nằm luôn.
Nhân viên sẽ hỏi thăm về các yêu cầu, như nước uống, phòng giường cao hay nệm thấp. Tùy anh em lựa chọn.
Bước 4 vào phòng. Phòng l.o.x đi có 2 giườn có wc trong phòng, có nhạc nhẹ nhàng, độ sáng vừa phải.
KTV sẽ vào sau .
Bước 5 massage xong lên lầu tắm lại thay đồ đi xuống làm tô mỳ full bò viên với 2 cái trứng gà lòng đào thêm ly nước sâm mát rượi. ta nói no đã thèm.
Bước 6 tính tiền , tiền mặt, chuyển khoản đầy đủ.
Đánh giá
CSVC : 9đ.
Nhân viên : lễ tân 9đ, 1 cô chủ và 1 nhân viên nữa bốc lữa kekeke
Phục vụ nhiệt tình, hỏi thăm các kiểu.
KTV : Trúc. massage khỏe cực tốt, vuốt , bẻ khớp, ấn các bài rất đã.
Gửi anh em bảng giá với tô mỳ (tô l.o.x ăn rồi lấy tô trên web cũng y chang )

a589b69f55c38e9dd7d2.jpg 77c014c000aadbf482bb.jpg

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Report hướng dẫn rõ ràng chi tiết, dịch vụ + csvc ổn áp trong tầm giá, hôm nào đuối đuối sẽ đến trải nghiệm :2onion18:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,633
30 ₿
phải thử ngay thôi hehe

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Đi 31 CT xong qua làm cái khỏe cũng ổn kekeke

• Like
Điểm cảm xúc: Mỏ than

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
Gởi cho bé nào xinh xinh chút bác, sẽ đi thử chỗ này. Lâu nay đi Massage Việt ở Trương Vĩnh Kí, Q. Tân Phú

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
vào cứ bảo chọn bé nào xinh xinh là được à, lúc l.o.x vào được hỏi thì cũng có tư vấn chọn xinh xinh hay khỏe tốt

• Like
Điểm cảm xúc: Mỏ than and emhamvui

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
Xinh nhất trong này có bé Trinh, Trân, bé nào đấm bóp đều khoẻ. Ngoài ra còn mấy bé khác cũng xinh, đa phần 9x hoặc 2k.
Mỗi lần zô đây đều làm tô mì bò viên, 2 cái trứng và 2 ly nc sâm. Bao khoẻ ng

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X and emhamvui

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
73
35
0 ₿
có vuốt lướt gì không bác, hay bác biết bé nào có vuốt kg

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
Mấy bác nên đi trải nghiệm để thăm dò mấy em. Dù sao đc 1 bữa massage khoẻ về thân thể và bao tử. Mấy vụ lướt lát này ko nói trực tiếp đc, ảnh hưởng đến công việc của mấy em
Tip đẹp nhất là bằng tic. Nếu ko thì ít hơn tic xíu. Tui nghĩ vẫn ổn so với mấy chỗ khoẻ khác

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and zkidz2800

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
Bác cho hỏi quy trình chung có phần "giác hơi cạo gió" không, vì thấy fanpage của SKV quảng cáo có mấy tấm hình cạo gió đỏ âu cả cái lưng, mà mình thì rất sợ cái này :)))) Định đi lâu ròy mà chưa thấy ai rì viu, sẵn có bác tiện thể hỏi luôn. Thanks!

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Có giác hơi cạo gió nhé. Nhưng mà bác ko thích thì cứ bảo KTV bỏ qua phần đó thôi. Bác bỏ tiền ra xài dịch vụ thì bác có quyền yêu cầu người ta bỏ qua những phần mình k thích chứ có phải người ta đè bác ra buộc bác phải cạo gió giác hơi.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: THICHVU and KINGOFKINGS