Q.1 sung sướng cùng 17

Lượt xem: 928

nhihoang

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
3
32
12
0 ₿
sau 7 năm 7 tháng 49 ngày núp bóng thì tui cũng đã có dịp trở lại vs các anh em rồi rồi đây. núp bóng bữa giờ cùng là vì kinh tế đan cạn kiệt , kh có lúa để thư giãn nay tranh thủ mới dụ được con ghệ cho mượn chút tiền nên làm 1 chuyến về viết rp với anh em cho ló vui .
bỏ qua phần làm thủ tục tui dô phần chính là bé 17 :2onion16::2onion16:

sơ sơ về bé 17 thì trẻ teen , dáng người nhỏ con loli
cặp dú đẹp sờ đã tay
vòng eo ôm cứ phải gọi là hết sẩy
cắp đít căng mọng
:cuteonion6::cuteonion6:
phần tắm em làm khá ok , nhẹ nhàng kh kém phần kĩ càng , sách sẽ , trong bồn và bé có trao đổi đường quyền qua lại , em sờ ku mình , mình mò bóp vú em sờ qua sờ lại 4 mắt nhìn nhau trong tình cảm lắm. bài khỏe thì bé làm khá là oke , ở ngoài mệt do trời nóng dô tới trong bé đấm đấm xoa xoa này kia cái là hết mệt ngay.:2onion27::2onion27::2onion27:

xong qua phần mệt : em bắt đầu từ tốn nhẹ nhàng bằng những nụ hôn đảo khắp người , đi lưỡi trải đều 2 mặt. trườn qua trườn lại giữa 2 cơ thể trần trụi , trườn tới lúc tui đang nằm ngửa thì em cũng bú liếm nhè nhẹ , tui có vô mông bảo em dô thế 69 luôn cho nó lóng.
cái thế 69 này em thệ hiện khả năng BJ cực kì nhẹ nhàng và mượt mà, đá trứng cút , xúc nhẹ bình xăng con làm tôi gồng dc 10p là cum lên vành môi nhỏ luôn. nằm sờ dú em tí rồi tắm ra về luôn các bác:6onion23::6onion23:

chuyến này đi tổn thất hết 1tr3
vé onsen 800 giảm code camapro còn 499
tip 800 giá vé gốc

• Like
Điểm cảm xúc: thái muller and thái kiều