[Sung sướng] Em number five

Lượt xem: 51,953

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Chào các chiến hữu,
Đang ngồi cafe cà pháo thì thằng bạn alô, bắt máy lên phát nghe than đang nhức mỏi quá là hiểu ý bạn, chạy ngay đến Đại Nam thẳng tiến.

Hôm nay gần 12h mà các chiến hữu massager đông gớm, full phòng chờ luôn, mình order thử bé 26 hôm trước có bác nào giới thiệu khoái mình dây khoai to :D

Locker bảo em nó sẵn sáng nha anh thì yên tâm lên phòng cởi truồng ngồi đợi. Sau 5' chờ thì nghe tiếng cốc cốc quen thuộc, em nó bước vào, ôi chu choa ơi, nhìn bảng tên thì lộn số CMNR, kêu 26 mà sao ra số 5 trờiiii ...

Nhưng mà em nhìn xuống vòng 1 của em nó thì không cần biết 26 là em nào nữa, xông vào hấp diêm anh ngay và luôn đi e,em :D:D:D

Em đấm bóp bài bảng 30' rồi lật ngửa mình lên, có tí thất vọng vì không thấy chiêu kiến bò quanh mông đâu hết, nghĩ là thôi bỏ mịa rồi, trúng em trả bài rồi :(

Ai ngờ lật lên em nó kiến bò mặt trước rồi bò lên thằng em mình rất điệu nghệ sung sướng tê tái... tới màn HJ còn phê hơn, đang mân mê vòng 3 tròn lẳng của em thì nghe cái phạch, áh em vạch zú ra rồi, cầm tay mình để nhẹ nhaàng lên zú em nó. Trời ơi hôm nay ăn chay hèn chi hên quá, cặp zú bự chà bá lại còn săn chắc, hai tay bóp khí thế như chưa bao giờ được bóppp :p:p:p

Em cuối xuống liếm zú mình rồi liếm quanh bụng, sau đó thổi tai rồi rên như trong Japan Anti Virus, để em rên 1 mình sợ em buồn mình cũng rên theo, 2 đứa hòa tấu rên la nhẹ nhàng tê tái.

Mình hỏi lịch sự: anh có thể hun lên zú em được không ?
Em lẳng lặng không nói gì cuối xuống lấy 2 quả bưởi dí vào mặt mình sướng tê chim, lúc này các bộ phận hoạt động hết năng suất. Một tay bóp vú, 1 tay xoa mông, miệng thì ăn bưởi :))

Làm lố giờ 5' thì em cũng xuất tinh đại pháp trong sung sướng, tới đây còn bất ngờ hơn, sau khi rửa tay em nó mang lên cái khăn ấm có mùi dược thảo gì đó quên mẹ tên rồi (trong đầu lúc này chỉ còn biết trái bưởi với bưởi thôi) lau người cho mình. Trước giờ đi matxa chưa em nào làm xong chuyện mà cầm khăn lên lau mình cả.

Anh tính poa 300 mà em làm anh sướng quá phải boa thêm 100 nữa luôn.
Không quen sinh số và tạm biệt em hẹn gặp lại 1 ngày không xa.

Tổng kết:
+ Face: khó tính, cho 7đ, em nó khá dễ thương
+ Tuổi: 23
+ Quê quán: Đồng Tháp
+ Height: 1m6
+ Body: múp máp, không mập
+ Zú: khỏi chê, chống chỉ định bác nào không thích zú bự
+ Eo: ngon
+ Vòng 3: tròn
+ Hang hóc: cho thoải mái, mình làm lút cán em nó la đau nên thôi không làm nữa
+ Services: full, đầy đủ không thiếu gì hết (trừ BJ)
+ Sound: hifi, rên có tình cảm
+ Thái độ: dễ thương, chu đáo
+ Đấm bóp: không có gì để nói
+ Tổng thiệt hại: 400k tip + 220k ticket + 10k gửi xe = 630k

Túm lại là em này full services và mình rất kết. Sẽ gặp lại em nó ở ngoài :D
Bro nào check mà không được như em nói thì cứ lên comment nhé.

À quên, em nó làm massage 2,5 năm, trước làm ở MMT LHP mới chuyển qua ĐN vài tháng.

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Một bài viết hay, công phu:
Cộng điểm vì đúng phong cách 20K.
Trừ điểm vì boa 400K phá giá thị trường nha.

Chém tí cho vui

tienbuocnguoidi82

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/4/13
Chủ đề
1
37
1
0 ₿
bài viết rất chi tiết lôi cuốn ^^

"Anh tính poa 300 mà em làm anh sướng quá phải boa thêm 100 nữa luôn." vậy total là boa 400k cho phòng thường hả bác :(

vab121

Tù Binh
Banned
17/7/13
Chủ đề
2
26
12
0 ₿
Lâu quá không ghé ĐN, chắc ghé thử thăm em số 5 của bác xem sao mới được

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Em nó hồi đó MMT số nhiu vậy bác,HJ có chiêu gì đặc biệt ko ạ,mừng bác ngon trym

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
inbox facebook dùm nghe bro :D, chắc đây là số 5 mới rồi, lúc trc e cũng có đi số 5, like shit ! thanks bro vì rp quá nhiệt tình hehe

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

Em xin nhận gạch, trong lòng dặn bụng đi massage là poa 300k thôi mà em này làm mình sướng, lại chu đáo không lẽ lại poa bằng các em khác, thôi cho thêm 100k để còn lâu dài :D

bình thường mình poa minimum là 300k, em này làm tình cảm nên thêm tí :D vì em nào mình thích thì sẽ chi thêm 1 tí và xin số đt để còn giao lưu - kết hợp về sau

thử đi rồi report nhé :D

số 26 bên MMT nha, chiêu gì thì em tả trong bài hết rồi, massage thì có nhiêu đó skill thôi đâu thể hơn được nữa :D

Mình đâu có xin facebook đâu 2 bro :D

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Ủa vậy em nó qua Đại Nam lâu chưa bác,mình có fb của số 26mmt mà ko biết có phải em số 5 này ko

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
E số 5 này ko biết mới hay cũ nữa, chắc trước khi vô fai alo tiếp tân hỏi trước xem số 5 này làm ở đại nam bao lâu rồi. Vì số 5 cũ cũng bưởi và chịu vạch vú ra nhưng vú nhìn chán lắm, đầu ti thâm sì và sệ qua 1 bên. Nếu số mới thì nhất định fai check vì service nghe rất ok.

Chắc fai tranh thủ vào ăn bưởi trước chứ hot quá ae nhà ta tranh nhau vào ăn thì vú e nó chắc đầy nước bọt :)))) a nào đi sau liếm vô chả khác nào vừa hôn môi a vừa đi trước :))))

Waltz

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/13
Chủ đề
0
37
0
0 ₿
Nhất định phải sắp xếp thời gian vào check em này, nghe rp chân thật quá. Bác nào có facebook thì inbox em nữa nhé để em xem trước đỡ hồi hộp về sau :)

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

:)) đề nghị anh em liếm xong phải có trách nhiệm dặn em nó rửa vú kỹ càng trước khi lên tua mới :)) để anh em đi sau còn hưởng

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
Sáng thấy cái rp này là chiều nay mình check liền. Xác nhận các bác e này số cũ 26 mmt lhp, tên Bé (e có fb rồi, bác nào cần thì inbox e share).
Vú e quá khủng, đúng là 2 tay bóp ko hết, còn lại service ok.

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

hehe. Mình kết cái vú to mà chắc, bóp rất đã :D, lại tình cảm chu đáo.
Mà bác nào check thì bóp nhẹ nhàng tình cảm thôi, đừng bạo lực quá hao hàng anh em đến sau không hưởng được :))

hainam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/9/13
Chủ đề
4
82
4
33
0 ₿

inbox cho e voi bac.

tegiachuc