Q.1 sướng đủ kiểu cùng bé 11

Lượt xem: 774

chư a tuất

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
4
15
12
0 ₿
không biết bác @sơn hải 1906 trả nợ cho FE xog chưa , nhưng mà nhờ bài viết của bác nên em mới dám làm thử 1 chuyến với bé 11. ngồi nhà săm soi mấy tấm hình của bé 11 mãi mà đến khi đọc bài của bác xong là xác định chuẩn bị tốn lúa nữa luôn. Tranh thủ sắp xếp ba cái việc lặt vặt rồi tui phi qua cơ sở , vào lễ tân check code , báo số 11 mà cũng hên là bé vừa xong tour luôn.

nay sung sung nên dứt cái vé 1 chai có cái code camapro dô giảm còn 700k , tip thì 1 chai như thường lệ. xong thủ tục ra ghế ngồi đợi 5-7p gì ấy là dẫn lên phòng luôn. lên thay đồ này kia rồi vào phòng ngồi xông , vừa xông tí là bé bước vào , thấy nôn nôn chạy ra với bé luôn, ra chào hỏi vài câu làm quen đơn giãn rồi mình cùng bé vào bồn tắm.

Onsen bé tắm khá sạch sẽ , vui vẻ chăm sóc thằng anh và cả thằng em , tui tranh thù xoa nắn 2 quả dú của em nó , sờ mó hết từ trên xuống dưới , cảm nhận sự ấm áp từ thân thể người em tỏa ra, hôm ấy người cứ như muốn bệnh nên tui kh ngâm nước lâu kêu bé chuyển qua giường làm cho nó ấm cúng.
qua giường bé làm bài khỏe cũng ổn áp , đi chầm chậm từng bài , lực đấm cũng khá đều tay nữa , đắp gối thảo dưới , làm đá nóng full bài chấm bé 8/10 phần này

bài mệt bé bắt đầu bằng những cái hôn nhột nhoạt trải khắp người , đan xen đi lưỡi , làm ướt át tới cục cức luôn , liềm từ đầu xuống chân , liếm luôn cả cái lỗ tai sướng tới
tiếp đến bé thoa dầu nuru lên người , rồi dùng cặp loa JBL trườn chà qua lại , lên xuống tới nái luôn. lật về mặt trước 1 tay tui bóp còn miệng lo bú dú bé phê như con tê tê luôn các bác chuyển qua thế 69 , vừa lo móc vừa lo kiếm hột le để xe cảm giác nó đã gì đâu tự dưng bé kết hợp tiếng rên với tăng tốc độ làm lên thế là tui CIA ngay vào mồm bé luôn các bác

tổng quan bé 11
cặp dú hệ cam tròn bóp sướng
vòng eo thon cứ như eo 56 của ngọc trinh
cặp mông thì căng tròn , mọng nước lắm

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Hitman1shot and sơn hải 1906

sơn hải 1906

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề