Tám ơi là 8, trên cả tuyệt vời!

Lượt xem: 1,560

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Sau bao lần đăng ký nhận được câu tl "full rồi bạn nhé", cuối cùng cũng được bác Lục chiếu cố trao cho cái điệp vụ. Cảm ơn Bác @Lục A Ka nhiều!
Hết giờ làm việc tranh thủ mua ổ bánh mì ăn lấy sức rồi chạy qua Q10, bỏ xe lại quầy đưa code được hỏi có yêu cầu số nào không, đọc 8 - may mắn có, oke lên phòng. Thay đồ xông hơi 1 lúc thì thấy bên ngoài em đã vào rồi và chuẩn bị nước nôi các kiểu. Vào tắm thôi chuẩn bị hành sự.
Đánh giá sơ qua:
- CSVC từ ngày khai trương lại đến nay vẫn thế, rất ok, có 1 điều thắc mắc là lầu 1 lầu 2 cơ sở không sử dụng hay sao á mà lúc nào cũng lên tận lầu cao mà chỉ có 2 3 phòng đó hoạt động, hình như vip 9 10
- Em gái 08: face oke, body ngon cơm vòng nào ra vòng nấy, đặc biệt là vòng 1 hàng thật 100% mềm mịn trắng nõn nà núm nhỏ chạm vào rất ư là sướng, vòng 4 như 1 cái rừng amazon xanh mướt.
Lên giường nằm úp ngửa ngửa úp cho em mas khỏe, đám bóp đủ bài có lực và rất chịu khó hỏi han có đau có nhức có mỏi chỗ nào không. Xong khỏe, em cho bay 1 chuyến dài sang thái, cặp ngực kia kết hợp với đường lưỡi ma mị phải nói là sướng không chê vào đâu được, cũng không biết phải diễn tả thế nào chỉ kết luận 1 câu "Tuyệt vời!"
Quá hài lòng ra về, tíc bác Lục lo, tip 5 xị, anh bạn dẫn đường 50k.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,771
1,554
Xì Gòn
25 ₿
08 tình cảm nữa chứ keke.

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
nôn quá nôn quá, được trúng ML mà chưa biết số nào hihi, chắc 1h túc trực sẵn bên đó đợi code luôn

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Hàng thật ngon đấy bác nhưng mình trải nghiệm thì nói chung là mướp hơn là bưởi nhưng mình vẫn thích em 08 Thái độ nhiệt tình chiều khách rất ok nhiều khi vợ chưa bằng còn mấy số khác chưa thử chưa biết bác ơi nhưng mình còn chút chuyện với 08 mà chưa nói hết hẹn bé ngày không xa