Q.1 Tăng level tại dubai luxury

Lượt xem: 1,387

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
49
51
0 ₿
Massage thư giản là một cụm từ mà từ lúc tui tiếp xúc nó tui cảm giác nó có vẻ dễ giao lưu bạn bé hơn sau từ "nhậu" . Cứ cuối tuần hay đầu tuần thì hú "nhậu" là cũng có 3-4 tay sẳn sàng ứng chiến trên từng cây chuối. Nay trở về mái nhà xưa đi ghé thăm thằng bạn mới mở quán nhậu coco bên q1 tiện đường về rủ luôn chiến hữu ghé quán. Ai ngờ mình ghé giờ linh quá thành người mở hàng, tính gọi 1-2 món rồi nhâm nhi bia là chính thì cũng tội thằng bạn kg đủ doanh số thế nên kêu cũng thành 1 bàn có mực, tôm, hàu,.... cuối cùng bil 4 đứa tầm 1 củ 4 cho luôn pv tròn 1 củ 5 rồi mấy chiến hữu chạy về, tui thì thong thả ngồi đó rồi thằng bạn hiểu ý quá cho đứa pv chở tui qua dubai xã lũ cái cho khỏe khoắn.

Đến nơi may sao trời chuyển đen thui, có lý do nhắn gấu đang mắc mưa kg về rồi lũi vào và may mắn sao có nguyên tốp khách vừa ra, vậy khỏi sợ kẹt phòng rồi. Chọn ipad nay thấy có mấy bé mới mới, số thì cũ nhưng tui nhìn là biết mới do body khác nhiều, chọn ngay 16 , ngực to à. Chọn xong ngồi lướt diễn đàn đập vào mắt là có 1 bác cũng rp rồi, ngon lành rồi tư tinh lên phòng với sự hộ tống của pv đưa lên thang máy chắc lầu 4 thì phải. Vào phòng được dọn dẹp lau chùi sạch , Pv đem cả đống khăn ra để nguyên bộ khăn mới trải ra đặt giường đầy đủ, tui bốc cái quần đùi mặc vào rồi vào giã bia phát. Hơi xã xông lên đúng giã bia, người mồ hôi ra như tắm. Ngồi cho đã bước ra người ướt như chuột lột hơn đi tắm mưa. May là nảy pv tắt máy lạnh kg là teo tèo luôn.

Bé 16. Bé mới nhìn xinh, body ngon lành. vòng nào ra vòng đó, ôm thích, bóp đã, hôn sướng. Nhiêu đó là cảm nhận đầu gặp bé và sau đó thì người sao tính vậy, dễ thương lắm nói chuyên như người yêu , lâu lâu tui ôm bé vào mà bé rút rút như con mèo nhỏ ngồi trong lòng tự nhiên thây sướng sướng, nhóc cũng hưởng ứng cướng cướng lên và bé vuốt ve nó qua bàn tay mát lạnh của bé mà tui lại muốn bắn luôn ngay ghế luôn rồi. Cũng bảo bé nương nương vì cảm giác này giống như anh đang đi cf ôm lắm và thường hay bị out sớm lắm , bé cười cười rồi hôn ti tui bé kéo tui vào tắm . Kỳ cọ, gội đầu rồi bé dùng bot biển made by 16 mà thoa xà bông lên rồi trườn chà khắp người tui, cái hương thơm của xà bông trộn với hương thơm của bé, với làn da mềm mai của bé làm tui nứng quá lại biểu tình lần nữa khi bé chưa kịp chạm gì mà tui cảm giác chẳn lành bắn luôn trong bồn. Quá là tủi .....thân. Nhưng bé vẫn vuốt ve, vắt thằng nhóc rồi rửa ráy nó kèm theo tý em bù cho nè. Hư quá hà. An ủi phần nào. lên giường nằm cái.

Massage khỏe có lực chịu đấm và lần này bé cẩn thận hơn, hạn chế trêu trêu làm tui kích nứng mà nói chuyện vui vui để tui thoải mái hơn rồi bắt đầu lần 2 thư giản . Lần này đúng là có khác, bé triển kỹ năng đi lưỡi, trườn ngực, cạ bướm các kiểu mà thằng nhóc không lên liền, bé vừa xoa xoa ấn ấn rồi từ từ nó trổi dậy, cảm giác như đang bị bị đều khiển rồi đây. sướng nhất là bé vuốt mà lên từ từ rồi bé ngậm , mút tui được hưởng cảm giác bj lâu nhất mà có thể, quả bé thư giản có tâm nhất là đây tui cảm nhận từ từ bé để tui thả lỏng một hồi rồi bé xoay người lại để tui bắt đầu khám phá bé, lúc tui khám phá thì bé lại hôn, mút xung quanh thằng nhóc để nó bớt bị kích thích, lúc tung ngưng thì bé tấn công thằng nhóc cứ thế nhịp nhàng mà tui kéo dài lần thư giản này, đến lúc out nó phê lắm mấy bác à. Thầm cảm ơn bé đã cho tui giây phút được trụ lâu vậy.

Khúc cuối cũng không quên được món đặc sản dubai, mấy bác chác từng thưởng thức rồi nhỉ. Bò Kho dubai. ngon bá cháy nhé. Một buổi thư giản quá tuyệt, nhất là được kéo dài thời gian sung sướng với 16 quá tuyệt.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác gặp bé kưng ạ ....chúc bác ngày mới vui vẻ ạ:cuteonion41:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Lv bác sẽ còn tăng nữa khi lần sau gặp bé…:ami-(47):

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
luôn hân hạnh được phuv vụ quý đồng dâm ghé thăm đặc khu ...:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41: