Tất tần tật về Shiatsu (Report chi tiết)

Lượt xem: 4,665

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Tướng quân nhớ cẩn thận, bình an trở về
Nàng đừng lo, ta sẽ trở về mà
Thiếp sợ lắm... *nép đầu vào tướng quân*... chàng nhớ về để thiếp còn mát xa cho chàng nha (Ậy khúc mát này là Graham chế nha :p

Có bác nào đã từng coi "The Last Samurai" và ước mình sẽ có 1 người con gái đằm thắm, dịu dàng như nữ diễn viên Koyuki của Nhật Bản chăm sóc cho mình hằng đêm chưa? Chà, các bác có thể không đẹp trai như Tom Cruise, nhưng để 1 lần được hòa mình vào không gian lắng đọng, thanh bình xa rời chốn ồn ào xô bồ kia nơi thành thị thì các bác có thể thử tới Shiatsu nhé ;)

Trước khi vào report thì Graham có vài lời lưu ý như sau:
1/ Bài viết này hoàn toàn dựa trên cảm tính của Graham khi lần đầu trải nghiệm Shiatsu
2/ Đây là 1 bài viết cực kì chi tiết nên sẽ rất dài. Do đó các bác muốn tiết kiệm thời gian thì hãy lăn chuột đến chỗ Graham tô màu tương ứng nhé: Màu XANH là đánh giá về cơ sở, Màu TÍM là đánh giá về em người yêu k bao giờ cưới :pmàu ĐỎ là 1 số lưu ý

Ok, đầu tiên chúng ta đến với phần cơ sở vật chất của Shiatsu:
CSVC: 8.5đ, tọa lạc ở đầu cuối của con hẻm nho nhỏ nhưng toàn cơ sở thì không nhỏ chút nào. Vừa bước con xe vào trong là các bác ngay lập tức sẽ bị bất ngờ với thảm cỏ xanh mướt thiết kế tựa như của 1 sân bóng futsai ngày nay (mà thực ra Graham nhìn thấy giống sân Golf hơn :p) Bác giữ xe trông có vẻ ngũ tuần nhưng vẫn còn phong độ chán với làn da rám nắng khỏe khoắn, nở nụ cười hiền từ mời Graham bước vào đại sảnh.
Toàn cảnh đại sảnh khá rộng, cùng với những chiếc ghế sân vườn kê sát những chiếc bàn kính, cực tiện cho các bác nào mong muốn ngồi nhâm nhi tách trà nóng, buôn chuyện chém gió bốn phương trời bể với các bậc anh hào của Mát xa hội trước khi "hành sự".
Graham run lẩy bẩy, cũng ráng lê từng bước tới quầy lễ tân, ô kìa, 1 cô em xinh tươi, mơn mởn, em nở nụ cười tươi rói, đá mắt đưa tình, và vẫn với câu hỏi quen thuộc: "Em chào anh, anh đi vé nào ạ?" "Còn chần chừ gì nữa mà không bóc ngay con vé VIP 2 thần sầu cho anh để anh được tận hưởng hết mọi khoái lạc hở em" :cool: Graham said (Thấy gái đẹp là chân em hết run rồi các bác thông cảm :D)
Vé đã xong! Thế là cu cậu locker trông khá "ngon" dắt Graham vào phòng thư giãn chờ đợi, tiện đây Graham có đánh giá sơ bộ về không gian cho các bác như sau:

Toàn cơ sở thì được thiết kế gam màu trắng chủ đạo điểm xuyết với gam màu vàng dịu nhẹ của ánh đèn đầy thơ mộng, đi cùng với cánh cửa màu nâu gỗ mang lại cảm giác cực yên bình. Đặc biệt là khi thả mình trong phòng thư giãn và trong phòng riêng, đôi tai các bác sẽ liên tục được mát xa bằng những giai điệu nhạc đầy du dương của bộ kiếm hiệp Kim Dung nổi tiếng thuở nào, tất cả như đừa các bác chìm đắm vào không gian đầy thơ mộng của Nhật Bản thời xa xưa :rolleyes:

Còn bên trong phòng thì diện tích rất vừa đủ, không quá rộng để các bác có thể trải nghiệm hết tất cả các tiện nghi từ phòng xông hơi, xông khô, ghế ngồi, nệm êm cho đến cả toa lét để các bác xả trước khi hành sự nữa.
Có điều cơ sở chưa có bồn tắm nên khi tắm thì các bác sẽ ngồi trên 1 chiếc ghế và em tắm = vòi sen cho các bác nhé.

Ah các bác đừng thắc mắc sao hình xấu quá nhé. Vì con đt của Graham cũng chỉ xịn hơn con cùi bắp 1 tí xíu thôi, mong các bác thông cảm :p
Cũng tranh thủ lột đồ thì em vào đúng lúc quá nên nhìn thấy cặp mông thần thánh của Graham, thế là em nở 1 tràng cười giòn tan. "Em chưa thấy mông trai đẹp bao giờ ah?" :D

Thông tin về em cho các bác đây:
KTV: 07
Đặc điểm nhận dàng: K còn teen, nhưng trông khá mặn mà như người yêu cũ nổi danh 1 thời của Cường Đô La:D
Chiều cao: hơn 3m bẻ đôi 1 tẹo
Body: mình dây nhỏ nhắn có da có thịt
V1: to hơn hệ cam, vẫn còn săn chắc với đầu ti tròn tròn nhỏ bé xinh xinh :D
V2: có tí lipit k đáng kể
V3: khá ngon nha các bác, Graham đánh giá trong 3 vòng em thì đây là vòng ngon nhất, khi mà được ngắm bờ mông em ở tư thế 69 thì... chậc chậc... các bác đọc hồi sau sẽ rõ :rolleyes:
Nhìn chung với chiều cao thì body em như vậy là khá ổn rồi
Phong cách phục vụ: chịu khó trò chuyện, có phần tinh nghịch, nắm bắt tâm lí khách hàng khá tốt

Ok, vào phần chính nào:
Vé VIP 2: Vì Graham mua VIP2 nên sẽ có tắm chung các bác nhé, tức bé sẽ cởi hết toàn bộ xiêm y trên người và vào tắm chung với các bác, vừa tắm vừa trò chuyện vui lắm :) chỉ có điều do Graham tới sớm quá chưa có bồn tắm để ngâm mình nên hơi tiếc xíu :oops:
Thêm nữa là VIP2 không phải là thư giãn cho các bác 2 lần đâu nhé, mà là Tắm chung + Mát xa Thái cho các bác, 1 lần thôi các bác nhé. Do cơ sở còn mới nên thông tin còn chưa chuẩn lắm, các bác cũng thông cảm xíu đi hen ;)

Vào phần mát xa nhé:
Mát xa khỏe: , em tuy người nhỏ nhưng làm có lực, với lực tay vừa vặn hòa quyền với làn da tay mềm mại mịn màng làm xua tan hết bao mệt mỏi tích tụ ở thằng anh, còn thằng em thì chỉ chực biểu tình mà la ó om sòm khắp cả căn phòng :D (Hư thật)
Mát xe mệt: 9đ, Đang vận công bế tinh đại pháp bí truyền tu luyện bao lâu nay thì Graham cảm thấy ươn ướt nơi đầu lưỡi. Ôi! Không phải đầu lưỡi của mình, mà chính là đầu ti của em đang đi khắp tấm lưng như 1 geisha khát tình. Cả không gian im bặt, chỉ còn tiếng va chạm của 2 thân thể lõa lồ, tiếng hồng hộc của cô gái bấu chặt lấy tấm thân người đàn ông đang run rẩy trước cơn khát dục vọng. "Hư lắm nha" ngón tay em tinh nghịch khiêu khích thằng em, khiến nó càng thêm hưng phấn hơn nữa, phình to hơn nữa. "Ô to quá nha" vừa dứt lời là cả đầu lưỡi kia đã quấn lấy thằng em tự lúc nào, âm ấm, nồng nồng, khiến cho cả thằng em rơi vào trong cơn đê mê và khoái lạc.
Thằng anh cũng k chịu nỗi nữa, liền xoay người lại mà sà vào em để chiếm lấy con sò cực kì ngọt nước và hồng hào kia. Lâu lắm rồi Graham mới lại được nhìn thấy 1 bé sò ngon và ngọt như thế này, chỉ nhìn thôi là cả thằng em đã cương cứng hết cả lên rồi... Mút em này "Aaaa" Húp em này "Aaaa" ,"Aaaa" , i, cô bé em đã rỉ nước, đầu bên kia chiến tuyến đối tác cũng vừa vuốt trụ vừa đá bi trong cơn phê pha, đôi tay em đã bắt đầu nhanh hơn, nước em đã bắt đầu tiết ra nhiều hơn, em gần như nút trọn cả thằng bé mà kêu lên trong tiếng rên hứng tình vang rền k dứt....
Sau cùng thì nước của em cũng đã ra, và thứ sữa tinh khiết của thằng em cũng đã tuôn trào và thằng anh thì mệt lử. Nên thôi nấn ná lại nữa là bị em bắt hấp diêm nữa mất :p Graham cũng thay đồ rồi về, hẹn gặp lại em 1 ngày gần nhất.

Tic: 300k
Tip: 500k cho độ hài lòng

P.S: Bài đánh giá dựa vào cảm nhận khách quan cũng như cảm xúc của các bé KTV nên nếu bác nào đi mà k được vụ 69 như Graham thì cũng đừng trách bé tội bé lắm :D
Chúc các bác khỏe mà mệt, mệt mà khỏe tại Shiatsu! :cool:

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
LAK điều chỉnh lại cho phù hợp với quy định diễn đàn bạn nhé

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Graham

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Vâng em cảm ơn Mod đã duyệt bài cho em ạ :) Còn cơ sở vật chất thì để các bác đi trải nghiệm tự nhìn vẫn hay hơn, dù gì thì nhìn bên ngoài vẫn đẹp hơn là hình em chụp :p

• Like
Điểm cảm xúc: Chú Mười and KamaSu

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Chúc mừng bác đã có những phút giây sung sướng cùng nàng tiên 07. Và hiện tại cơ sở đang gấp rút trong việc hoàn thành bồn tắm để phục vụ anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Bác cho mình hỏi là lúc 69 mình tự yêu cầu hay sao thế, em thích phần này nhưng lại hơi ngại xíu xiu

• Like
Điểm cảm xúc: Chú Mười

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
Hình ảnh có link nên ko hợp lệ nhé bạn. Còn hình ảnh thực tế và phù hợp vẫn dc duyệt

• Like
Điểm cảm xúc: HappyEnding and KamaSu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.