Q.2 tê tái cùng 38 No1

Lượt xem: 1,150

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

long tài

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
11
62
46
0 ₿
Nay có dịp lên để anh em biết thêm 1 mỹ nữ có số báo danh 38 đến từ cơ sở Number one nhé.

Sau 1 buổi làm việc với đầy rẫy áp lực từ công việc lẫn gia đình thế là quyết định book ngay 1 vé để xả stress. Cũng như bao lần lên camapro check xem có gì hấp dẫn, thế là phải làm ngay cái vé body vip có giá 700 đang giảm còn 350k

Thì với mình về csvc thì gọi là tạm ổn, nhưng bù lại từ việc nhân viên giao tiếp với khách hàng vô cùng dễ thương, rất nhiệt tình hướng dẫn khách từ a tới á

Tiếp đến là món 38 thì theo mình cảm nhận thì
Face trông dễ nhìn ( 8/10 )
V1 hệ cam vừa vặn bàn tay
V2 sờ sờ nhè nhẹ để có cảm giác
V3 thì to vừa đủ

Massage khoẻ : thì bé làm bài bản và rất chuyên nghiệp, bé rất chịu chiều khách, muốn gì gần như là có đó nha anh em.

Massage mệt : đôi tay uyển chuyển kèm với đó là sự va chạm nhẹ nhàng, và cái cách bé thể hiện vô cùng ‘ dam dam ’. bắt đầu cùng em sang Thái, em đi một cách nhẹ nhàng và từ tốn. với cái lưỡi em đảo khắp người gần như không chừa một chỗ trống. cũng là chống tay nhưng khi em chống cặp dú của em hạ sát vào người tôi và đi khắp cơ thể và em dùng lại ngay cậu nhỏ. Phần gây nhớ nhung nhất đó chính là bé quay mông về phía mặt mình, vừa có cảm giác phê phê của BJ mà vừa có cảm giác cọ xát giữa body em và body mình. Dú thì cọ xát tay thì hoạt động ôi kể lại th cũng nắng cục nữa. Bé đi bàkhá là nhẹ nhàng ông nào thích bạo lực thì nói bé để up lever nhé

Còn phần massage bao tử thì có dặn bé làm tô mì + 1chai nước suối

Tic: 700 ( body Vip ) giảm còn 350
Tip: 700 bằng giá vé

• Like
Điểm cảm xúc: nghinlemotdem and TanPhat01

Hậu Công Bùi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/7/23
Chủ đề
0
1