Hà Nội Tê tái cùng Miss Grand 11 Windy

Lượt xem: 1,130

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trai Đất Bắc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
14
20
27
0 ₿
Đêm hôm kia đi với ông anh lang thang không có việc gì làm nên có ý định xã stress rồi nhưng mà số không được xã hay sau ý mà goi máy em quen đi thì em nào cũng không nghe máy, gọi được 1 em thì em bảo không đi làm, 2 anh em ngậm ngùi đi ăn cơm rang rồi đi về đi ngủ. Trưa hôm nay ra đường làm cốc trà đá ma trời nóng quá với còn tâm sựu hồi tối chưa giải tỏa được nên quyết định đi tắm cho mát và check hàng luôn, đang ngồi gần nguyễn thị định nên quyết định ghé windy luôn

Phi xe 1 phát tới WINDY. book ngay vé super vip cho đầy đủ dịch vụ, qua 1 khóa tư vấn gu và sỡ thích thì được bạn phuc vụ giới thiệu cho mình số 11, vừa xong điếu thuốc thì được dẫn lên phòng.5p sau nghe tiếng gõ cữa , mở cữa ra giật mình 1 em xinh vãi đái trang điểm nhẹ nhàng người dây, dáng cao như người mẫu đúng gu mình thích, giọng nhẹ nhàng, “dạ chào anh ” mình trả lời luôn “ ờ chuẩn rồi em vào đi ”

Công nhận hot girl có khác người ngon thật dáng cao cặp chân dài thon gọn mặt xinh trang điểm nhẹ nhàng, gặp em ngoài đường không bao giờ nghĩ em là gái trong này, kiểu như tiểu thư nhà có điều kiện

Đánh giá KTV 11:

Body: Cao 1m65 sở hữu làn da mát lạnh
Mặt: 9đ khá xinh, trang điểm nhẹ nhàng
(0)(0): 7đ vừa tay , hàng thật nên sờ nặn thoải mái
)0:) 8đ mông không mụn, mịn, bóp sướng
\0/: 10đ lông lá rọn gàng, sạch sẽ thơm thoa

SV;8đ massage khỏe tốt thái độ nhiệt tình vui vẻ, nói chuyện thoải mái tình cảm, Hj rên đúng cảm xúc tạo cảm giác như người yêu, đặt biệt mình thích nhất là khúc cia bé hút cạn đến giọt cuối cùng làm tê hết người

cái Vé: (mình có code camapro nên chỉ mất 199k )
Tip: 900k. tỗng thiệt hại cho 1 lần sung sướng của mình 1100k

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Trai Đất Bắc đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.