Cần Thơ Camapro Thả cá chép muộn cùng em người yêu 69

Lượt xem: 908

Thánh dập bom

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/8/22
Chủ đề
1
8
6
0 ₿
Chào các đồng râm
Comeback lại Dubai từ khi chân ái 22 về vườn nên treo súng ở ẩn tới giờ. Đợt tháng 1 vừa rồi có dịp sẵn thấy ae bảo bé 69 hot nên cũng cầu duyên lại ai dè hợp gu dính luôn tới nay
Lần 1 đi onsen say lun nên về quên lên bài review lun nên lần này đi vé BDSM bù đắp lên bài lại cho bé nè hén :)))
Nói về CSVC Dubai thì k có gì bàn cãi rồi giá thành đi đôi vs chất lượng
Thái độ nhiệt tình thì càng k có gì để nói vừa bước vào cửa là dc các a locker chu đáo + thêm hotgirl Niềng răng cute vc :))) tên T.V thì phải ae xác nhận xem đúng k nha kkk
Thôi vào vấn đề cho nóng do lần trc đi onsen còn rụt rè bị bé ăn hiếp quá nên hẹn lần sau đi BDSM trả lại đủ cho bé :)))
Bước vào phòng choáng ngợp vs đủ loại đồ chơi dành cho trẻ em :))) IMG_20240204_152709.jpg 20240204_032819(CH)___[org].jpg
Xông hơi dc tầm 5p thì người yêu bước vào khác lần trc coslay nữ sinh thì nay bé coslay hầu gái siêu cute kèm theo nụ cười + ánh mắt nham hiểm chào hỏi mình
Vẫn như lần trc bé chủ động ngồi lên đùi mình tâm sự mỏng kèm theo bàn tay hư hỏng hỏi thăm th em lâu ngày k gặp của mình :)))
K để mất tg bé liền rủ mình zô bồn tắm kèm theo giao lưu nhẹ tại bồn. Lao khô người xog mình liền rủ bé chơi cầu trượt tuổi thơ :))) những pha click ti thần thánh cái lưỡi điêu luyện của bé đi đến đâu là phê đến đó mình cũng dễ gì lép vế tranh thủ miệng thì ăn vội cặp đào mọng nước tay thì mon men xuống thăm bé mèo chuẩn bị khóc :)))) trao đổi một hồi thì cũng thả cá đưa ông táo nhẹ nhàng CIA trong thế mới học dc trong *** *** của ae Dubai :)))
Nằm ôm bé nghỉ giải lao tâm sự này kia xog lại tới màn 2 a bác sỉ chăm chỉ vs cô bệnh nhân may mắn trên chiếc ghế diệu kì :)))) khác với lần trc đi onsen k có đủ trang thiết bị y tế lần này thì đầy đủ tiện nghi hiện đại nên việc thăm khám bé mèo của bé cũng dễ hơn hihi miệng thì ăn đào cùng những Pha dc bé iu ưu ái tặng cho còn tay thì thăm khám bé mèo khiến bé mèo khóc nước mắt đầm đìa ướt hết cả tay :)))) kèm những tiếng rên 1 chín 1 mười vs Trần hà Linh kkkk thay phiên thăm khám miệt mài cho nhau dc tầm 20p thì rủ bé ra bồn thả cá lần 2 sẵn tiện tắm rửa lại lun
Xog xuôi lên nằm ôm bé tâm sự tới ra về cùng lời hẹn mùng 4 tết bé đi làm lại sẽ cố gắng sắp xếp lên thăm đợt 3 :))))
Face vs mình là 10đ k có nhưng nha :))))
V1 thì hệ đào tiên loại tây du kí kkk
V2 thon ôm đã
V3 to trắng vỗ đã nhưng hỏng dám vỗ sợ làm em đau :(((
V4 bé mèo gọn gàng sạch sẽ thơm tho nước nôi lên láng
Về độ nhiệt tình thì vs mình thì hơn cả nyc nhé :)))
Tổng thiệt hại cho lần thả cả 120 này
Tic onsen vô cực 1200k( 20% campro)
Tips 1500k

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
432
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .

• Like
Điểm cảm xúc: Thánh dập bom