Thầm mong em quay về.

Lượt xem: 5,818

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
811
260
us
0 ₿
Đi nhiều, trải nghiệm nhiều, lần lượt các tiểu thư, công nương, quận chúa, nữ tướng.... mình đều thích. Cảm giác như một vòng quay, luân chuyển dần từ thấp đến cao và cứ thế xoay đều. Mong sao nàng ấy sớm trở lại ĐN thành, hy vọng e ko "giả từ" như chính e nói 50 nhé!!!

• Like
Điểm cảm xúc: boy_nha_ngheo and Anh Ba Khía

kati

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/5/15
Chủ đề
2
29
15
37
0 ₿
Em nó giải nghệ được thì bác fải mừng cho em nó chứ

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
"Ăn bánh trả tiền" thôi bác, em chỉ là ngọn gió thổi tới và ra đi. Em nó giải nghệ và bước chân ra khỏi là mừng cho em nó chứ, đừng nói bác yêu thầm à nha ... chắc bác có số phone, có thể liên lạc xem tình hình ra sao.

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

bác thớt ngưỡng mộ thôi mà =)

những cuộc tình dang dở =)))

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
811
260
us
0 ₿
Bác nói "Ăn bánh trả tiền" làm mình cảm thấy sao sao ấy. Nếu bảo là yêu thì mình càng ko dám nhưng nói mến thì đúng là có bác. Em ấy có mái ấm riêng nên mình chỉ là khán giả trung thành mà thôi.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,794
1,289
0 ₿
Trước đây khi diện kiến với Diệt Tuyệt Sư Thái thì mình đc sư thái "thuyết giáo" rằng tất cả sư tỷ muội ĐN đều rất giàu có sanh chảnh và tham vọng rất cao, người bèo bèo thì chừng 2-3 năm mua đc căn hộ cao cấp, SH thì miễn bàn, sư tỷ muội nào võ công cao cường, bản lĩnh đầy mình thì câu đc thiếu gia công tử chu cấp, còn cỡ đại cao thủ thì sau khi giải nghệ tậu đc mớ tài sản khủng, mua nhà lầu ở SG, sắm xe hơi thậm chí có thêm chồng đại gia doanh nhân cho nên Diệt Tuyệt Sư Thái cảnh báo mình đừng có mơ tưởng đèo bồng mấy sư tỷ muội ĐN, theo như mình đọc suy nghĩ của sư thái thì chính xác ý của sư thái là "Đừng có mơ tưởng đèo bồng mấy chị nha cưng! Mấy cưng ko có vé đâu! Cỡ đại gia tụi chị mới cho ngồi chung mâm!:cool:
>>>Em nó giải nghệ đc thì bác phải mừng cho em ấy chứ vì ít nhất em ấy cũng kiếm đc 1 số tiền khá lớn, mua đc căn hộ cao cấp rồi đó! hehe:D

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Như bác Hido nói thì mấy em lấy chồng phải cỡ đại gia cơ mà mình nghĩ ông chồng đại gia dẫn vợ đi dự tiệc gặp đối tác là khách quen của vợ ngày xưa. Oh khung cảnh này "cẩu huyết" vô cùng :eek:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

kati

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/5/15
Chủ đề
2
29
15
37
0 ₿
Đồng ý với bác Hido là các em thu nhập đều rất cao, tuy nhiên k phải ai cũng có cái kết như mơ như Diệt Tuyệt nói. Ở đây mình chỉ bàn đến nguồn thu nhập chính là massage ở ĐN thôi nhé. Số đẹp cao thì 1 tháng được 80 90tr, sau khi trừ chi phí sinh hoạt, ăn chơi, sinh nhật... 1 tháng tiết kiệm thì dư cỡ 50tr là cao. Còn mấy số bèo bèo thì thấp hơn rất nhiều. Làm 2 năm mới kiếm đc 1tỷ thì sao mà mua được căn hộ cao cấp hả bác. Kiếm được chồng đại gia thì mình không nói, không kiếm được thì với số vốn 2-3 tỷ (làm 6 năm đã là rất thâm niên rồi), rất khó để có thu nhập cao. Đa số các em đều k đc đào tạo về kinh doanh, lại ít kinh nghiệm. Theo mình các em đi làm đều cố gắng kiếm được chồng khá giả (phần lớn là việt kiều). Số không kiếm được thì cuộc sống cũng k sang chảng như các em nói đâu. Nói chung anh em ta vẫn là người đóng góp vào nguồn thu nhập chính của các em nên các bác đừng thấy các em sang chảnh mà tự ti nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,794
1,289
0 ₿
Cái này là tự DIệt Tuyệt nói chứ k phải tui nói. T cũng chỉ nằm yên mà nghe Diệt Tuyệt thuyết giáo thôi chứ đâu dám hó hé lên tiếng phản biện lại đâu, tại sợ Sư Tử Hống của ẻm quá!:D

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Diệt Tuyệt nói để tự đưa mình lên thôi, thiết nghĩ số vốn vài tỉ mà không biết làm ăn thì coi như không. Đại gia và thiếu gia thì chỉ chơi cho vui chứ ai dám dính vào cho mang tiếng. Chỉ còn có Việt Kiều may ra mang mấy em về vùng trời không ai biết, nếu mà biết chắc cũng độn thổ luôn

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Rất đồng cảm tâm trạng của bác. Mong sẽ có ngày em nó quay lại chốn xưa để bác có dịp trùng phùng :D

Boy chanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/6/14
Chủ đề
0
81
16
41
0 ₿
Ghê thật. 1 tháng kiếm 80,90 tr. Học ở nước ngoài về làm chỉ gần bằng 1/3 số đó. Dại nhất vẫn là đàn ông, sờ mó 1 chút mà làm giàu cho gái. Đời!

• Like
Điểm cảm xúc: hamvui

Chichlathich

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/3/16
Chủ đề
0
77
23
37
0 ₿
:) muôn màu muôn sắc... hy vọng chân tình sẽ gặp chân tình...
Chúc thớt được như ý :)

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Không ngờ ngoài Sư tử hống ra thì Sư thái còn có trình chém gió nghiêng ngả đất trời.:confused: Tui quan ngại sâu sắc là bà ấy có thanh "Ỷ Thiên", dựa vào thế lực ngầm nào đó mà đi khè a e bao năm nay. Không biết chừng nào mới có 1 cao nhân hốt bà ấy cho võ lâm nhờ nhỉ :eek:

• Like
Điểm cảm xúc: Musashi Miyamoto and Kenneth Pham

LPT8899

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Trước đây mình cũng từng xao xuyến với 1e năm 08-09 mang số 40 từ lúc Đệ nhất sửa qua Đông Kinh Q5 đóng đô.
Đi quen e nó suốt 3 năm trời,đến 1 ngày e nó hẹn đi chơi coi Film,ăn uống rồi qua đêm tại khách sạn chỉ dừng lại ở BJ các kiểu,sáng hôm sau trước khi chia tay e nó mới kể suốt 3 năm qua sáng e đi học trung cấp Dược chiều 2h đi làm đến tối sau khi hoàn thành được khóa học thì e nó cũng kết thúc cuộc đời làm Massage,rất khôn khéo và nhẹ nhàng.
Ngày hôm đó như là 1 lời cảm ơn dành cho mình dù lúc đó còn đi làm lương ba cọc ba đồng 1 tháng ráng dành dụm đi massage 2 lần để vô gặp em
Thật sự rất nể nghị lực của e nó,và mình nghĩ nhiều em cũng có ý tưởng sống như vậy chỉ làm qua lúc khó khăn,hoàn cảnh gia đình cần xoay sở thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin007 and danchoi80

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Câu chuyện của bác khá hay ta. Có 1 số tình tiết tui 0 dám bình loạn, chỉ khâm phục sức kiềm chế cao của bác. Qua đêm tại ks mà chỉ bj, cái này e là khó ai làm được, xin nhận của tui 2 like nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: Musashi Miyamoto and Kenneth Pham

LPT8899

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Mình ko dám chắc nhưng mình nghĩ e nó có còn con Gái ah,3 năm massage chỉ sờ nhẹ bên ngoài này nọ thôi,thấy thái độ e nó mình bít nên không làm tới.Không biết có ai biết e này ko,thấp thấp,mặt tròn tròn

kati

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/5/15
Chủ đề
2
29
15
37
0 ₿
Cái gì cũng có cái giá của nó. Các em cũng fải gặp nhiều chuyện phía sau hậu trường nữa. Nghề này cũng chỉ làm đc vài năm nên mình thấy thu nhập vậy mới xứng đáng để các em đánh đổi vài năm tuổi xuân

• Like
Điểm cảm xúc: Nhoc q11
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.