Thám thính Bông Muội [09-ML]

Lượt xem: 1,658

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
Xin chào toàn thể các anh em đồng dâm của tui. Tình hình “mùa Cồ Rố Na” của anh em ntn rồi ? Chứ tui là tui nghỉ Tết hơi lâu rồi đấy. Rãnh rỗi chẳng biết làm gì thôi thì nhờ Bác Lục chiếu cố tui cái nhiệm vụ. Sau khi có giấy thông hành, tui lên đường thực thi nhiệm vụ.
Đã nghe đồn thổi từ các vị huynh đài gần xa, nên sau khi trình đầy đù thủ tục, tui mạo muội yêu cầu được gặp 09, được 1 tiểu đệ đưa lên phòng của nàng. Rồi tui cũng phục hồi sức khoẻ, vận nội công các kiểu cho tới khi nóng quá chịu hổng nổi nửa tui bước ra B32 thì đã thấy sự xuất hiện của em. Ấn tượng ban đầu với tui về em là một gương mặt rất xinh xắn, dễ thương, ăn nói lanh lẹ và quan trọng là năng lượng em nhiều lắm . Em lau cho khô người sau đó em nhảy sồng lên người tui cứ như người yêu kiểu nhõng nhẻo, trẻ con í. Tui là tui bắt đầu thấy kiểu này là đường về kinh thành xa xăm vô đối rồi.
Rồi em cũng đưa tui vào bồn để vệ sinh chuẩn bị cho màn chiến đấu, em rất kỹ từ chân lên tới cổ và đặc biệt là cây kiếm của tui nha. Xong xuôi thì bước vô chiến luôn mấy huynh đệ ơi, em nó sợ nguội hay sao á nên mần luôn, nằm sấp lại để em nó tắm sữa cho mình lần nữa, lưỡi em nhè nhẹ kéo lên từng ngóc ngách của cơ thể cùng với cặp bưởi thần thánh của em, 2 loại vũ khí dường như nguy hiểm nhất của em nó là đây. Sau đó lật người lại cũng với 2 loại vũ khí đó của em nhưng lần này tui cảm nhận được rõ nhất sát thương từ lưỡi em và độ đàn hồi của cặp bưởi khi em dập nó liên tục vô mặt tui. Cộng với thân hình nhỏ nhắn em quần tới quần lui với 82 tư thế. Tui cũng đâu có vừa, tui cũng có lưỡi mà nên tui cũng trả lại vài cước chứ để bị đè từ đầu trận tới giữa trận vậy thì sao mà win nổi. Đúng ko mấy huynh đài. nhưng rồi chuyện gì tới cũng sẽ tới, kiếm có bén có cứng cỡ nào cũng phải gãy trước mỹ nhân mà huống hồ chi mỹ nhân này võ công cao cường à nha
Tui nghỉ ngơi một hồi, đi tắm lần 2 rồi em bắt đầu đấm bóp cho tui. Về khoản này tới thời điểm này thì tui cũng ko care lắm nhưng nhìn chung thấy em bài bản, đầy đủ các bước và lực tốt.
Đánh giá chung:
Hỏi em tên gì, em nói em tên Bông. Từ đó cái tên Bông Muội xuất hiện trên giới giang hồ.
Face: xinh, dễ thương, cười bao tươii
V1: bưởi lai 9đ
V2: mình dây cây cảnh 9đ
V3: doggy cũng phê lắm nha 9đ
V4: ahihi
Em được cái rất đỉnh mà tui phải công nhận là em cực kì nhiều năng lượng, với 1 chút tăng động nhẹ, gu này gu vui tươi pha chút bạo lực nha nhâ
Tic bác 6 tài trợ. Tip *00. Locker 50k. Cảm ơn bác 6 đã tạo cho tui cơ hội có sự trải nghiệm đắm đuối này.
Master Yi vẫn luôn theo dõi hoạt động trên diễn đàn như bình thường, xác vẫn thế nhưng có chút thay đổi về cái hồn. Huynh đài nào hiểu thì hiểu hennn.
Chúc anh em luôn thắng lợi trong đại dịch.

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
09 dạo này khuấy động giiang hồ luôn. Ghê quá :(

• Like