Massage Khoẻ Thảo Mộc Q11- sụp hầm ngay trên sân nhà

Lượt xem: 7,147

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
sáng nay, ghé Thảo Mộc nhờ bé Linh làm. 15 phút trôi qua, kg thấy những động tác vuốt lướt quen thuộc. Lấy làm lạ, hỏi bé, thì bé nói giờ kg làm như trước, hỏi đi hỏi lại, vẫn xác nhận như vậy và bé cũng không cho biết lý do
Mình ngồi dậy, mặc quần áo ra về luôn. Xuống gặp Ngọc quản lý. Ngọc cũng bó tay kg giải quyết gì dc. Mình nói với Ngọc vậy là say goodby với Thảo Mộc luôn nhe
Cách đây 1 tuần, mình đã bị bé Như nhăn nhó rồi, giờ bé Linh như vậy, phải bb Thảo Mộc thôi
Qua bài viết thì anh em biết là mình cũng khá thân thiết với Thảo Mộc, quen cách làm của các bé và coi đây như sân nhà và cũng PR nhẹ nhàng cho các bé. Bây giờ trở mặt thì thôi, xin cáo lui
Mình kg cần tìm hiểu nguyên nhân, chỉ thông báo rộng rãi cho anh em. Ai cần thuần khoẻ thì kg nói, cần vuốt lướt thì né Thảo Mộc giùm mình

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
615
331
Massage miền Nam
0 ₿
Bác xem đó là sân nhà của mình
Mà quan trọng người ta có xem bác là khách ruột k
Cơ sở thay đổi kỹ chiển thuật, k vuốt nữa. Kaka, vậy cũng nên tìm bến đỗ mới

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

kimcuongdainhan

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
12
197
87
42
Q11
0 ₿
Cơ sở này gần nhà Em, Em chưa ghé bao giờ vì gần quá, mặc dù cũng đọc bài của Bác rồi ! Có khả năng là vầy khu vực này công an khó lắm, lại nhằm vào dịp lễ, nên vậy . Với lại đã là massage khỏe thì sẽ không có cạ quẹt đâu Bác (chung chi đậm lắm Bác ) .

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
Nói chung, kg cần biết lý do cho mệt đầu. Không đáp ứng nhu cầu của mình thì mình chạy , thế thôi, vì có bài review, nên cảnh báo lại cho ae né cái hầm thôi

• Like
Điểm cảm xúc: SamuraiSG

NghiaPhat

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/2/22
Chủ đề
2
51
19
0 ₿
Đã gọi là đi massage khỏe mà đòi hỏi cái mệt làm chi , mà ms mệt q11 cũng ko thiếu sao ko đi nhỉ Ms Mộc , Hoa Kiều , còn khỏe thì Như Ý Hồng Hà , Thảo Mộc , tiêu chuẩn mổi cơ sở khác nhau , tôi thì vẫn thích khỏe ra khỏe mệt ra mệt , hoặc bác muôn lạ hơn nữa qua 27 nguyên chí thanh ms khiếm thị có vuốt đó , mà cũng thấy tội nt đã khiếm thị mà còn đòi hỏi này nọ nọ kia , t đi e lọc chủ động hỏi a cần thư giản ko , nói chuyện mà cảm thấy tội vì gd cuộc sống nên e phải chấp nhận , mặt dù ko muốn làm lắm mà khách yêu cầu nhiều quá e ko làm thì ko lại ko có khách , nên ae đi đâu đó ms thì suy nghĩ bản thân đang cần gì nếu thật sự đi Khỏe thì đừng đòi hỏi , còn muốn mệt hầu như saigon rất nhiều , t thường đi Thảo Mộc , Hồng Hà , Như Ý , mổi nói có 1 cách làm riêng , Như Ý thì phòng nhỏ ktv 137 ok mà chủ yếu tay nghê thôi phòng cũng ko quan tâm lắm , Hồng Hà hơi tạp xíu nhưng ktv ok , nhưng t thấy Thảo Mộc khá là ok rồi đó phòng rộng wc sạch thơm từ trong wc vào tới phòng oc chỉ có cái cách âm hơi kém , phong xông nàm tầng cao ktv hình như đều là dân 137 ra nên cũng ko bàn tới . Còn ae muốn trai nghiêm *** dance cao cấp hơn thì tokyo Q10 bao phê đang tìm lập team lấy code

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Thichthitcay

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
Mỗi người một quan điểm riêng, quan hệ của mình với Thảo Mộc ntn, bạn có biết đâu
Sở thích ntn là cách chơi của mỗi người nhé
Chuyện mệt hay khỏe là tùy mình vơi ktv.
Cám ơn bạn đã cmt
Tuy nhiên, tôi kg thích quan điểm của bạn

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
anh em trong box này đa số đi theo style khoẻ mà có phê pha, đó là cách chơi riêng. Đó là lý do mà Emo, Joko, Menspa... có đất sống. Bạn tự nhiên nhảy vô đòi phải khoẻ ra khoẻ, mệt ra mệt. Chuyện đó ai cũng biết rồi.
Style khoẻ có cảm xúc là cách chơi mà nhiều anh em đang thích
Còn chuyện ngô ra ngô, khoai ra khoai của bạn cũng là quan điểm riêng của bạn, tôi tôn trọng nhưng kg cần áp đặt lên người khác
Thân ái

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay and SoHuong

Mr Peo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/7/22
Chủ đề
2
58
41
0 ₿
Cmt của bác mang tính chất khá là công kích , massage vuốt lướt đang khá thành công trên thị trường , tui gọi nó là massage lưng chừng có hoặc không happy ending . Nó ART . Còn thể loại mệt thì nên qua các *** khác tham khảo , loại hình đó từ CT3- NDL BLC Sakura-... và ... tui đều hiểu tường tận . Bác @tanthanhle nói lên suy nghĩ và mong muốn của ae trong *** ms art , nếu một ms khoẻ thuần tuý lành mạnh thì có gì phải bàn và có bài cũng vào đọc rồi lượn . Cộng đồng ae tham gia thì nên tham khảo và chia sẻ đừng mang tính chất công kích , nó không hay tí nào

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
ms mệt ae đã quá nhàm chán rồi làm thì công nghiệp nên đó là lý do vì sao Joko, orchids khách đông cực kỳ.

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay and tanthanhle

Mr Peo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/7/22
Chủ đề
2
58
41
0 ₿
Ông bạn này nên inb vùng hạ thổ tui ngay lập tức nào , nhớ có zl để chia sẻ kn nào .

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Nói như đúng rồi...lang thang vô mấy thread này chi vại chú

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿

chính xác , 1 cái topic ms khoẻ thuần tuý thì có gì để mà anh em đọc chứ, chán ngắt

lamsaoday

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/17
Chủ đề
0
8
2
32
0 ₿
Tên này là huynhnghia bên ****** đi tới đâu bị chữi tới đó do rp ảo chuyện có nói ko chuyện ko nói có rồi bị khoá acc, sang xamvn lập nick spiderman chém gió cũng bị bên đó cách ly coi như ko tồn tạo. Cmt của tên này ko đáng tin ko có tiếng nói trong congdong.

• Love
Điểm cảm xúc: tanthanhle