Thất vọng khi đến lần đầu vào thứ 6 (5/4)

Lượt xem: 4,781

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Thân chào toàn thể anh em đồng dâm, sau đây mình xin kể câu chuyện chuột bạch tại Shiatsu như sau:
Cuối tuần được về sớm sẵn được Tam đệ @robotbua rủ sang Shiatsu đổi gió, đệ ấy rủ mình cũng nhiều lần rồi nên lần này quyết định thử gió mới xem thế nào.
Đến nơi đệ mình đã mua vé và sẵn chọn số 88 cho mình rồi nên anh em vào phòng chờ uống nước rồi đợi lên phòng luôn. Phòng chờ được thiết kế theo phong cách Nhật Bản ngồi bệt trên gối dưới sàn.

Ngồi uống nước được 5p thì 2 anh em được dẫn lên phòng. Vừa tới gần phòng thì locker hô to mấy em ra nhận hàng làm mình cũng hết hồn, tới cửa phòng 2 em ra nhận hàng theo đồ mặc trên người của anh em mình.
Hai anh em tạm biệt nhau từ đây hẹn 90p nữa sẽ tái ngộ. Vào phòng đánh giá sơ bộ như sau : có phòng xông khô, xông ướt, phòng tắm (không có bồn tắm), có 1 cái giường lớn và 1 vách ngăn hờ theo phong cách Nhật Bản.
Bé gặp mình bắt đầu chào hỏi và giúp mình lột đồ vào xong hơi và đưa mình cái khăn luôn thật chu đáo. Trong lúc xông thì pé có đùa với mình qua tắm kính theo lời pé thì mới 20 nên khá nhí nhảnh, mình cũng chờ đợi phần tắm chung xem thế nào.
Đọc khá nhiều report về Shiatsu thì biết là do không có bồn nên mấy pé sẽ cùng mình nude tắm chung giống trong phim JAV, mình cũng muốn thử cảm giác mới thế nào. Sau khi xông ướt xong mình ra ngoài cho pé lau khô và ngồi tăm sự chút vào tắm.
Đến phần tắm thì chuỗi thất vọng bắt đầu, pé đứng trên bồn cầu để tắm cho mình vì mình hơi cao so với pé và lúc này pé vẫn mặc đồ không nude tắm chung với mình (trong lòng nghĩ thầm không biết Tam đệ có mua nhầm vé cho mình hok), thôi thì ráng đợi hết giờ ra hỏi xem sao.
Sau đó em ra lâu khô người và bắt đầu phần massage khoẻ:
Phần khoẻ: em tuy nhỏ con nhưng làm cũng có lực, bài cũng ổn nên mình không có phàn nàn gì về phần này.
Tiếp theo là phần thất vọng lần hai về việc massage thái:
Phần thái: pé không có đi thái gì cho mình hết, không đi bưởi hay lưỡi gì hết luôn nha tới đây là bắt đầu hết cảm xúc gì luôn vì nghỉ mình đi vé thái mà không được massage thái là sao ta ?
Pé tới thẳng luôn phần mệt hay còn gọi là thư giãn:
Phần mệt: pé chủ yếu là lich ti mình chứ không có đi đường lưỡi khắp người như những chỗ khác và tỷ lệ BJ/HJ là 50/50. Pé cũng chủ động kéo quần xuống để mình khám phá vòng 4 nhưng lúc này buồn rồi nên cũng không buồn khám phá gì nữa hết.
Nằm cho pé muốn làm gì thì làm rồi out cho xong thôi, sau đó tắm lại và tạm biệt bé ra về. Lúc ra về mình có kể lại cho Tam đệ của mình và cùng góp ý với cậu quản lý về vấn đề này.
Mình xin phép không đánh giá về KTV vì hôm đó mình không còn cảm xúc gì nữa.

P/s: Phía trên là quá trình mình trải nghiệm lần đầu sau khi đọc khá nhiều bài viết về Shiatsu hy vọng giúp anh em có dự định đi nơi này có thêm thông tin. Bài viết khá ngắn gọn vì thật sự mình khá thất vọng sau khi trả nghiệm.
Mong cơ sở Shiatsu xem xét lại vấn đề này dù mình biết so với mặt bằng chung thì giá vé có rẻ hơn mấy chỗ khác nhưng đối với anh em tụi mình thì vẫn quan trọng là chất lượng vì anh em đã đi chơi thì đã xác định là tốn tiền rồi nhưng hơn hết là cảm giác sau khi đi thôi.
Mình có trao đổi với Tam đệ thì biết rằng đệ mình cũng không được như ý sau 2 lần đi ở đây còn chi tiết thì mình không tiện hỏi.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cái gì vậy , thằng em này chơi hơi bị ngon nhá :oops::oops: ( đừng nghĩ bậy câu này à :) ) Mua vé VIP2 đàng hoàng chớ bộ :mad::mad:

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Bác vào xác nhận VIP2 là được rồi, vậy lỗi không từ @robotbua ... cáo lỗi ... cáo lỗi :D

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
Bên cơ sở hình như có nói là vào phải nói mas khỏe hay mas mệt. Hay số bak gọi ko làm thái

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Giờ chả biết trả lời bác :)) chứ acc cũng là Massage Nghiệp Dư rồi chả lẻ lại khù khờ, lớ ngớ mấy cái vụ thủ túc này s ? :D

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Cảm ơn bác về những thông tin trên, Ad sẽ phối hợp với quản lý để xử lý vấn đề này một cách triệt để. Còn nếu trong trường hợp xấu nhất, bé 88 sẽ không được làm việc tại cơ sở Massage Shiatsu nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Dao Nhỏ and Lươn Chúa

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Bác @Dao Nhỏ được cảm ơn kìa. Sướng nhất bác !

• Like
Điểm cảm xúc: MAI*THANH and Dao Nhỏ

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Thú vị là mình đi trải nghiệm thực tế cho anh em biết tình hình thật tế nó ra sao
Mình nghĩ cơ sở nên cho em một cơ hội nữa xem sao thật sự là rất kết csvc bên Shiatsu còn thiếu chút sẽ thành sân nhà :)

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
Xin chia bùn. Cơ sở ở shiatsu thì tuyệt vời.mấy bé mà yêu nghề thêm nữa là ok con gà mái lun

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Chào bác, Ad và quản lý đã xử lý triệt để vấn đề của KTV với 88 rồi ạ. Và quyết định cuối cùng sẽ là: " Bé sẽ không còn làm việc tại Massage Shiatsu nữa ". Ad xin chia buồn cùng với bác về vấn đề trên và sẽ không bao giờ còn lặp lại với bất kỳ anh em nào khi đến thư giãn tại Massage Shiatsu.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.