Thiên đường ở Phnompenh

Lượt xem: 36,358

Reaction score
34
Chào các bác, em thấy chủ đề ở Campuchia không có ai post, nên hôm nay em mạn phép được chia sẻ về ký sự Massage ở Phnompenh - Campuchia.;)

Nếu các bác đi du lịch hay đi làm ở Phnompenh sẽ thấy các cửa hiệu massage mọc lên rất nhiều, nhưng chỉ là massage thông thường.:( Còn massage từ a-z thì các bác ghé Hotel Luxury, địa chỉ: 35 Samdach Chakrei Ponn St. (208), Phnom Penh.:D Đây là khách sạn lớn, rất đẹp. Bước vào cửa sẽ có 1 anh đứng mở cửa rất lịch sự, cúi đầu chào. Mình nói đi massage thì ảnh sẽ chỉ mình lên lầu 1. :rolleyes:

Lên lầu, đầu tiên là gặp 2 em lễ tân rất xinh:rolleyes::rolleyes:, thấy mình tới là mỉm cười, cúi đầu chào, và dẫn mình vào 1 cánh cửa. Bước vào cánh cửa đó các bác sẽ thấy một thế giới hoàn toàn khác.:eek::eek::eek: Trước mắt các bác sẽ là 40-50 em các quốc tịch khác nhau, tóc vàng, tóc đen, mắt nâu, mắt xanh, cao có, thấp có, da trắng có, da vàng có, ngực lớn có, ngực nhỏ có.... nói chung là các kiểu có đủ để các bác chọn.

Em nhìn quanh 1 vòng, ai cũng muốn chọn hết, nhưng chỉ được chọn 1 nên em chọn 1 em tóc vàng, ngực vừa phải ( em ko thích ngực to ). Chọn xong thì thanh toán tiền vé: 10$ ( quá rẻ )

Thanh toán xong, em tóc vàng sẽ dẫn mình lên 1 lầu nữa, mở cửa phòng bước vào. Phòng rất OK, sạch sẽ, đầy đủ. Em hỏi mình có tắm không? OK, tắm. Xong rồi bước ra, em cầm sẵn 1 khăn lau cho mình sạch sẽ rồi kêu mình nằm lên giường bắt đầu mần. Kỹ năng của ẻm thì quá pro, các kiểu trên đời, không thiếu kiểu nào.

Rồi chuyện gì đến cũng đến, em hỏi mình có BÙM BÙM không? :D
Mình hỏi lại em: BÙM BÙM là gì?:p:p Và em móc BCS ra, chiến 1 trận đã nhất trần đời.

Tổng thiệt hại 10$ tick và 60$ tip, hàng đẹp ngang ngửa với hàng 2-3tr ở VN.

Chúc các bác vui tờ rym khi đến Campuchia du lịch nha :D:D:D

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Garryyau Garryyau:
    Hic
  • Garryyau Garryyau:
    May có y tế đầy đủ anh ấy đã tỉnh lại
  • Collina Collina:
    Chúc mừng Eriksen đã tỉnh lại và sức khỏe ổn định
  • LenhHoXung LenhHoXung:
    hên quá anh ấy đã sống lại
  • OKLAA OKLAA:
    Thêm 14 ngày nữa nha kkkk
  • Sontung Sontung:
    Tây Ban Nha 2-1 Thụy Điển
  • T thichduthu79:
    Có bác nào ở quảng ngãi k ạ??? Về đây k biết chỗ nào msg ok
  • H huyyyy:
    ở đây có bác nào đi massage về bị bệnh k ạ?
  • S sisoko:
    huyyyy nói:
    có nhé bác . Đi nhiều bị bệnh đau lưng đó
  • nhimxu nhimxu:
    huyyyy nói:
    bị ghiền đó
  • Garryyau Garryyau:
    Yêu em 0 bít để đâu, để trong nòng súng lâu lâu a bóp cò
  • messibopcu messibopcu:
    có khi có bệnh tương tư á nha
  • G Great89:
    Ae có ai đi massage tại ks ko
  • Anh Lếu Lều Anh Lếu Lều:
    Dịch này ko biết có anh em nào biết kèo massage tại khách sạn thơm thơm ko nhỉ!?
  • M Meomeo12:
    Cbo mình hỏi ở quận 9 đỗ xuân hợp có chỗ nào massa hay là htgd không ạ ? Chứ chiều đi vòng vòng không thấy cái nào
  • C Chichdao123:
    @Great89, có k bác ơi
  • G Great89:
    Có bác, dưới q12 lận
  • G Great89:
    Mà đi cũng sợ thấy mồ, xui xui đi cách li là ăn cám
  • KuUt KuUt:
    Còn chỗ nào hớt tóc gội đầu ko các bác.......... chớ tóc dài quá rồi
  • M Mai Minh Tien:
    Ở HN chỗ nào mở massage đợt dịch này không các bác? hay phải đợi chứ nứng lắm rồi
  • Collina Collina:
    một tỉ số khó tin với những chú lính chì
  • joojaanee joojaanee:
    Đệ mới chân ướt chân ráo vô chốn này nên mạn phép hỏi mấy huynh cách đăng bài để hỏi xin mọi người kinh nghiệm với. Đa tạ mấy huynh!
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Bạn vào box cần đăng bài, sau đó ấn nút đăng chủ đề nhé
  • joojaanee joojaanee:
    Lục A Ka nói:
    Bạn vào box cần đăng bài, sau đó ấn nút đăng chủ đề nhé
  • joojaanee joojaanee:
    Mình bấm nút đó thì hiện là "bạn cần 20 bài viết để có thể tạo chủ đề", làm sao h bây h đây ad?

Kamelot

Tiểu Đệ Massage
    Reaction score
    199
    Thanks bài report của bro
    Bro làm ở bên Campuchia a?
    Vô ks nói tiếng Việt hay tiếng Anh, hay Campuchia bác? Mấy e ktv có nói tiếng Việt k?

[Có lần mình đi Cam. Matxa ở ks 3* nhưng trúng ngay matxa khoẻ kiểu Thái, ktv thì chủ yếu là kỹ thuật matxa chứ k xinh, phòng thì tối hơn matxa ở Việt Nam, tiền vé hình như cũng 10$ còn tip thì k cũng đc. Nói chung quy trình thua Việt Nam nhiều]

Tính ra matxa có xxx bác tip gấp 6 lần tiền vé lun, cũng tò mò k bít hàng họ ktv bên đó ntn?

niemtinchocatbui

Bé Tập Massage
    Reaction score
    8
    Chuẩn bị vác trym đi công tác Phnompenh mà gặp ngay bài share này còn gì tuyệt hơn nữa chứ. Tks chủ thớt

memassager

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    chúc mừng bác ngon trym, đi du lịch check thui. thank bác. các bé nói tiếngAnh được kg?

hoainam

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    84
    Có nên xách xe máy phượt qua Campuchia check hông nhỉ :p

MrNo

Bé Thích Massage
    Reaction score
    64
    Mới đi Cam về , mà tiếc là đi với gấu nên ...

Reaction score
    34
    Thanks bài report của bro
    Bro làm ở bên Campuchia a?
    Vô ks nói tiếng Việt hay tiếng Anh, hay Campuchia bác? Mấy e ktv có nói tiếng Việt k?

[Có lần mình đi Cam. Matxa ở ks 3* nhưng trúng ngay matxa khoẻ kiểu Thái, ktv thì chủ yếu là kỹ thuật matxa chứ k xinh, phòng thì tối hơn matxa ở Việt Nam, tiền vé hình như cũng 10$ còn tip thì k cũng đc. Nói chung quy trình thua Việt Nam nhiều]

Tính ra matxa có xxx bác tip gấp 6 lần tiền vé lun, cũng tò mò k bít hàng họ ktv bên đó ntn?

Mình làm 6 tháng ở VN, 6 tháng ở CAM. Vô khách sạn nói tiếng gì cũng đc, tiếng anh cũng được, tiếng việt họ cũng hiểu, nói được tiếng Cam thì càng tốt, còn thì ko nói cũng chẳng sao, họ dẫn bác đi theo qui trình hết.

hoainam

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    84
    Bác lên mạng tìm vé xe đi Cam, chỉ 300k, sang đó khách sạn rẻ cực rẻ, chỉ 200-300k/ đêm, ăn uống rẻ như VN, đi thử check hàng ngoại 1 lần cho biết :D
    Có lý đó bác. Đi xe đỡ lo lạc đường :p
    Passport của mình chỉ đóng dấu mỗi Cam, chưa đi được nước nào khác :(

satthuhitman

Bé Thích Massage
    Reaction score
    32
    Đã lưu địa điểm . Kkk . Đọc rp rất là ham . Đang rủ rê thằng bạn làm 1 chuyến ( chờ nó làm hộ chiếu ) . Tranh thủ chưa vợ con đi chơi cho đã .

quy gia

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    23
    Tôi không biết cmt đầu thì sẽ bị ai ném đá hay không , hoặc là có cmt gì đó sai sót hay là không , vì đa số mọi người đều nhìn cmt đầu tiên xong và like , tôi không biết mình có được nhiều người like hay là không , tôi cảm thấy rất là vui nếu được like và thật nhiều like , cảm ơn gia đình đã sinh ra tôi , cảm ơn cha , cảm ơn mẹ đã sinh thành ra tôi để tôi có thể có vinh dự có mặt trên cuộc đời này và trở thành cmt đầu tiên , và tôi cũng xin cảm ơn bà nội đã sinh ra ba tôi , cảm ơn bà ngoại đã sinh ra mẹ tôi để tôi có thể ra đời , tôi rất mong rằng mình có một tương lai thật sáng lạng khi trở thanh cmt đầu tiên. Quyết định trở thành người đầu tiên của tôi quả là sáng suốt và may mắn được bạn bè ủng hộ .
    Gì vậy trời ? Hiểu chết liền ! Thím này ở trển xuống nè, chắc luôn.

massagethoi

Bé Thích Massage
    Reaction score
    2
    Hay quá bác chủ thớt ạ. Em đã lưu địa chỉ để có dịp qua rồi thử

Thichthitcay

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    45
    Phải nói là đi chơi ở Cam ở Thái rẻ hơn ở Vn nhiều

Kamelot

Tiểu Đệ Massage
    Reaction score
    199
    Chỗ này mình check rồi, ktv có cả ng Việt, người Campuchia nhé.
    Nhan sắc ở mức trung bình khá
    Phòng riêng có giường, phòng tắm đứng, có tivi
    Nước thì order riêng
    Tip 50usd tới Z nhé, ktv có sẳn áo mưa, bj qua áo mưa
    Có matxa nhưng ở đây chủ yếu là xyz
    Ks có thể vào bằng 2 lối trước và sau, cứ đi thằng vô, nhìn bảng chỉ tầng, k cần hỏi ai hết
    Lên trên tầng gặp nv thì hỏi thôi

phong8888

Bé Thích Massage
    Reaction score
    23
    Chỗ này mình tới 3 lần mà k chọn dc e nào nhìn ngon cả. Nhan sắc thì đa số là xấu thua xa mấy e ở vn. có rất nhìu hà mã cá sấu nhé. Bác nào muốn hàng đẹp thì qua khu Casa có điều giá khá chát

xeom

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    cho hỏi hiện giờ bên đó giá cả sao bác.hôm vừa rồi đi công tác như con nai vàng ngơ ngác.nhờ bác cho e cai đia chỉ từ NaGa qua đó với giá cả luôn bac nhé.chúc bác nhiều sk

kiemvotinh

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Em cũng đang làm ở Campuchia được mấy tháng rồi này. Căng thẳng quá mà không có biết chỗ nào xả xì trét. Bác nào biết đường đi lối lại ở Phnompenh chỉ em với ạ!

thienthantinhduc

Bé Tập Massage
    Reaction score
    5
    Klq , cái giá tip có quy định k bác hay e ấy ra giá? Tip 60 thấy nó lẻ lẻ sao ý

Snk1989

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Chào các bác, em thấy chủ đề ở Campuchia không có ai post, nên hôm nay em mạn phép được chia sẻ về ký sự Massage ở Phnompenh - Campuchia.;)

Nếu các bác đi du lịch hay đi làm ở Phnompenh sẽ thấy các cửa hiệu massage mọc lên rất nhiều, nhưng chỉ là massage thông thường.:( Còn massage từ a-z thì các bác ghé Hotel Luxury, địa chỉ: 35 Samdach Chakrei Ponn St. (208), Phnom Penh.:D Đây là khách sạn lớn, rất đẹp. Bước vào cửa sẽ có 1 anh đứng mở cửa rất lịch sự, cúi đầu chào. Mình nói đi massage thì ảnh sẽ chỉ mình lên lầu 1. :rolleyes:

Lên lầu, đầu tiên là gặp 2 em lễ tân rất xinh:rolleyes::rolleyes:, thấy mình tới là mỉm cười, cúi đầu chào, và dẫn mình vào 1 cánh cửa. Bước vào cánh cửa đó các bác sẽ thấy một thế giới hoàn toàn khác.:eek::eek::eek: Trước mắt các bác sẽ là 40-50 em các quốc tịch khác nhau, tóc vàng, tóc đen, mắt nâu, mắt xanh, cao có, thấp có, da trắng có, da vàng có, ngực lớn có, ngực nhỏ có.... nói chung là các kiểu có đủ để các bác chọn.

Em nhìn quanh 1 vòng, ai cũng muốn chọn hết, nhưng chỉ được chọn 1 nên em chọn 1 em tóc vàng, ngực vừa phải ( em ko thích ngực to ). Chọn xong thì thanh toán tiền vé: 10$ ( quá rẻ )

Thanh toán xong, em tóc vàng sẽ dẫn mình lên 1 lầu nữa, mở cửa phòng bước vào. Phòng rất OK, sạch sẽ, đầy đủ. Em hỏi mình có tắm không? OK, tắm. Xong rồi bước ra, em cầm sẵn 1 khăn lau cho mình sạch sẽ rồi kêu mình nằm lên giường bắt đầu mần. Kỹ năng của ẻm thì quá pro, các kiểu trên đời, không thiếu kiểu nào.

Rồi chuyện gì đến cũng đến, em hỏi mình có BÙM BÙM không? :D
    Mình hỏi lại em: BÙM BÙM là gì?:p:p Và em móc BCS ra, chiến 1 trận đã nhất trần đời.

Tổng thiệt hại 10$ tick và 60$ tip, hàng đẹp ngang ngửa với hàng 2-3tr ở VN.

Chúc các bác vui tờ rym khi đến Campuchia du lịch nha :D:D:D
    Alo bác ơi hiện tại bây giờ thì sao ah.