Q.1 Thiếu mỗi ly cafe là đủ....

Lượt xem: 821

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
46
32
0 ₿
Lâu lâu được trở lại cái cảm giác đi cafe bụi, mà lần này thì nó lạ lắm. Đang chạy về trời đổ mưa cái ào tấp vào quán cafe ngồi mà xe đông quá nên ráng chạy lên tý ghé cái HL nào con trym mách bảo sao HL chưa tới mà Dubai tới rồi, cửa rộng mở chạy lủi lên, đi lên như một vị thần. Nào khăn giấy để lau mặt rồi nào mời ngồi uống tý nước trà ấm, tránh cái không khi đang xô bồ ngoài kia bước vào đây như đang tận hưởng một thế giới riêng với cả 3-4 người đang phục vụ mình tui. A thêm cái đi mưa đang đói được phục vụ tô mỳ trứng nó ấm lòng liền. Sau mọi thủ tục tui bắt đầu hành trình thư giản tý .

Hôm nay trời thì mưa mà phòng chắc nhiều bác nhanh chân hơn nên tui được đi lại phòng cũ, tính đổi phòng mới cho có cảm giác mới mà hết luôn rồi. Thôi phòng cũng cũng thích mỗi cái là tui cũng hồi hộp hem biết bé nào làm đây, nhìn ipad chứ chọn cho có có biết bé là ai đâu, mấy bé quen đang kẹt rồi, tui vào xông hơi tý, ở đây mà thêm cái chậu ngâm chân nữa thì đã à. Đi mưa chân lạnh ngồi xông thì chân lâu nóng hơn nhưng chịu khó tý cũng ổn , mồ hôi ra thêm cái mùi xã làm tinh thần phấn khích hơn . Đang tận hưởng sự sảng khoái thì một anh sáng lọt vào phòng biết bé vào tui ra luôn. Cái nhìn bé phát tự thấy giống y như bé tui quen ở Bình Dương mà hôm cuối gặp bé bảo lên sg làm công nhân. Mà sao giống giống thế này, tui lại gần hơn nhìn rõ hơn thì không phải, bé tươi hơn với giọng nói nghe ngọt ngào hơn . Nhưng cảm giác vẫn là cảm giác, tui kéo bé ngồi vào lòng rồi ôm bé tâm sự với bé thiếu mỗi ly cf chắc ngồi hết giờ về luôn, sao mà nc hồi lại hợp cạ lắm mà bé cũng biết công việc nên bắt đầu đưa tui vào tắm.

Tắm mưa rồi jo tắm tiên ước cái vòi sen tui muốn xã xuống như mưa để cùng bé tắm y như hồi nhỏ vậy, mà chưa gì thì bé đã ôm lấy tui, cái ôm làm tui như rụn người thả người ra rồi cho bé từ từ tắm gội, lâu lâu nhìn bé cái bé cười mà tui xao xuyến. Tắm xong bé kỳ cọ, nhất là bé xoa bóp chân tui đang lạnh rồi đến chân giữa đang teo tóp bé cũng xoa xoa bóp bóp hồi nó được ấm dần với chiếc miệng bé bé xinh xinh của bé, bé dùng thân mình nhỏ nhắn trườn lên người rồi từng nụ hôn nhè nhẹ kéo theo xuống phía dưới đến thắng nhóc thì dừng lại và âm thanh chùn chụt nó gậy kích thích quá độ khiến tui bùng phát sung sướng, người lúc này nóng rần rần rồi. Bé lau rữa rồi đưa tui lên nằm, không kèm theo chiếc khăn đắp lên cẩn thận trong lúc bé ra để vs lại và lấy đá nóng.

Màn massage khỏe khỏi phải chê. Đi dubai chỉ kết là mấy bé nhiệt chịu làm là phần này, đấm bóp, xoa bóp, đá nóng.... làm rất sướng cẩn thận. Dù đang đi mưa vào mà bé đấm một hồi cũng đã phê phê . Sau hồi tui bắt đầu sung lại và bé khởi động bài thái với cặp ngực nhẹ nhàng lướt khắp người sau đó bé đi lưỡi và bắt đầu tăng cường độ với chiêu nuru cạ cạ từ sau rồi ra trước , nhóc tui nó được đàn áp trong sung sướng tui tranh thủ khám phá sờ xoa bướm bé rồi bé xoay lại để cùng tui sướng với nhau, húp thì húp bé vẫn chăm chút thằng nhóc từng chút một, bướm bé được chăm sóc kỹ càng nên húp rất là đã
sau một hồi quần quật tui được bắn phát 2 kiệt lực . Bé vắt đến cạn rồi mới lấy khăn lau cho sạch trước , bé để tui nằm đó rồi quay lại bé xoa bóp cho tui.

Sau khi tắm rửa lại ra ngồi ôm bé thêm hồi tâm sự mà cứ thấy nhớ nhớ thích thích . Hy vọng trúng cái hợp đồng tới rồi vào gặp bé cho mấy suất cho đã . Bé có số báo danh khá bí ẩn. điệp viên.

• Like
Điểm cảm xúc: Legoland5

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Hy vọng bác trúng được cái hợp đồng khá khá để đến ủng hộ cơ sở cùng với mấy bé cưng ạ :)

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
80
45
0 ₿
Hợp gu thì tâm sự xã chét xong em xử cho phát vừa sướng ku vừa thoải mái đầu.