Tân Bình thiếu nữ mang sự damdang trong gương mặt 20

Lượt xem: 1,298

Batman Ko tiền

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
17
41
9
0 ₿
Đầu tháng máu chảy về tim, tim đập hơi mạnh làm máu dồn xuống cậu nhỏ quá phải đi tìm mấy bé ktv để hạ huyết áp , mình chọn Đại Dương vì chưa di bao giờ muốn thử phát coi thế nào .
Chạy xe tới cửa là có người dắt vô hầm, còn mình thì lên sảnh check code thủ tục các kiểu , chả biết mô tê gì nên cũng không biết số nào để yêu cầu nên đi đại luôn , chỗ mới thì chơi hên xui khỏi suy nghĩ kkk
Lên phòng xông xáo này nọ cho đủ quy trình , vừa ngồi làm ngụm nước thì em nó bước vào chào , dáng người hơi nhỏ , đầm thắm, mặt hơi dâm kkk
Rồi ngỉ khô mồ hôi nói chuyện với bé chút xíu bé từ từ cởi y phục và dăt mình vô bồn tắm tắm táp cho mình thơm tho xong bắt đầu thịt, đường lưỡi của bé đi khăp cơ thể , từ cổ xuống ngực nút chục chục khiến mình sướng tê cmn tái . Miệng và lữoi thì phục vụ mình phía trên , còn tay bé thì phục vụ cho thằng em phía dưới . Mình cũng đáp lễ bằng bóp vú long trảo thủ ,tiếng rên của bé khiến không gian nơi đây trở nên thật là damdang . Kết thúc màn bú liếm , bé ngậm thằng em lại mút như kem ống , mút ào ạt , tới khi mình năn nỉ bé mới tha cho
trốn đc ra khỏi bồn tắm , em kéo mình ra giường đấm bóp , massage đá nóng , về phần massage khoẻ thì e làm khá ok , kĩ , ko qua loa như nhiều chỗ khác
Sau 1 hồi "ăn đấm" thì e lại dùng cặp ngực tiêp tục cọ sát vào cơ thể mình, hết chà từ lưng xuống đến cặp mông rồi tới ngực vs eo, thi thoảng miệng e vẫn ko quên la liếm và nút chụt chụt body tôi . Tới màn thư giãn tiếp theo bé dùng tuyệt chiêu : đá trứng cúc xúc bình xăng con, quét lỗ dậu , hứng quá mình nâng mông bé lại và úp thẳng mặt vào liếm cực lực tiếng e rên la làm mình chịu k nổi nên thằng nhỏ đành chịu khuất phục, xả sạch vào đôi môi của bé.
Đánh giá về bé 20
V1 cam
V2 : có chút lipid
V3 : tròn , đẹp
V4 : thơm tho
Điểm cộng của em là nói chuyện rất ngọt, dành cho ae nào thích gu tình cảm nhưng lại hơi dam dam
thiệt hại tic 640k + tip 900k
Locker 50k