Tân Bình Thợ móc đường ống bé 11 Savi

Lượt xem: 1,823

Phim Cấp 3

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
13
93
58
0 ₿
Đầu tháng mới được bơm thêm máu sợ tăng xông nên phải đi xả
Ngẫu hứng vào Savi, đến lấy vé lên phòng xông hơi tầm được 7 phút thì bé vào phòng.

Bé vào phòng chào hỏi chào hỏi, nắm tay ôm ấp làm quen bé tí, cho bé ngồi lên đùi khám phá thêm cảm nhận bé đầy đủ 4 vòng, vòng 1 cam mỹ vừa tay, v2 mượt phẳng, vòng 3 ổn và khám vòng 4 thì nước nôi lâng lâng ra. Mặt ưa nhìn, nói chuyện hòa đồng thân thiện.:sprite-158:
Vào tắm rửa bé thoát y tắm chung kì cọ khắp vừa tắm vừa nói chuyện qua lại bé chăm sóc thằng nhỏ và hj liên tục mình chịu hết nổi đã bắn ra một phát trong bồn, tay mình tiếp tục khám phá các vòng trên thân hình nóng bỏng của bé, tình cảm chút rồi lau người khô lên cho bé mát xa.:sprite-159:

Về cơ bản thì bé đấm bóp đầy đủ không thiếu bài, bé lấy đá nóng, thảo dược và tinh dầu dễ chịu xoa nhẹ đấm bóp nhịp nhàng. Tay mình cũng không yên xoa xoa đùi của bé, hai đứa chuyện trò thì thầm mùa xuân trong căn phòng nhỏ ấm cúng. Bé đi hết bài mát xa khỏe, lật người mình lại bắt đầu bằng đường lưỡi, ngực bé trườn chà khắp body mình, mình đưa hai tay bốc bắt hai trái cam mỹ, mềm trắng, ti vừa, đưa miệng là qua là lại, lưỡi mình nút chép chép quá đã. Bé nhồi qua nhồi lại, thấy nhịp tim của bé đấm thình thịch đang lên cao trào. Tay mình móc vào vòng 4 của bé, nước tuôn ra, bé cạo sạch sẽ, nước thơm, trườn bò cặp ngực, thằng nhỏ mình căng lên lần hai, lần 1 bắn trong bồn tắm nên lần hai lâu hơn, bé cố ra sức đủ kiểu để hạ knoc out, mồ hôi bé toát ra, tay bé chắc hơi mỏi, bé chuyển sang bj và mình đè bé ra làm 69, tay xoa mông, miệng mình cũng bj con cim non của bé. Sau bao nhiêu phút khúc dạo đầu và cao trào thì mình và bé đã ôm nhau trong cơn sướng, bắn ra lần hai và kết thúc cuộc chơi.
Ra về mà bé còn nhìn cười ôm chia tay.
Vòng 1,2,3,4 như miêu tả trên nha mọi người, bé rất hấp dẫn, không chê xứng đáng để tận hưởng nha mọi người.
Vé Savi King 120 phút: 600k đã giảm
Típ: 1500k
Thiệt hại: 2,100k:sprite-214:

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152