Cần Thơ Thoả mãn cùng bé 69 ở dubai cần thơ

Lượt xem: 752

Anh Hai Quỳnh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/6/21
Chủ đề
2
7
5
28
0 ₿
Hi các bác do công việc dầy đặc nên khôgng có lên cộng đồng tán ngẫu với góp vui với anh em do có thời gian rảnh nên tui sẽ tường thuật lại một chuyến trải nghiệm ở dubai cần thơ cùng bé 69. Vẫn là cái ngôn ngữ thiết kế của dubai sang xin mịn và đặc biệt rất sạch sẽ là thủ tục check in các kiểu thì bạn blocker dắt lên phòng từ lễ tân đến block thái độ và các làm việc khá chuyên nghiệp.

Vẫn là dạo đầu xong hơi và chuyện gì đến chắc các huynh cũng biết bé bước vào em chào anh

Và rồi bắt đầu lau khô người vào bồng để làm bài osen gì đó hí hí

Tổng quan về bé 69

V1 face xinh dễ thương

V2 hệ cam

V3 thon gọn và trường rất phê

V4 thơm thoa nhìu nước

Bé rất vui tính và chiều khách

Mời mấy huynh thẩm thử qua bài viết này
Khi bé bắt đầu triển khai bài tắm osen trứ danh kích thích nhẹ trong bồng nhưng đối với tui là kích thích mạnh vì osen 2 mà môi bé hun hít từ từ sau đó trường cọ mọi góc gách của cơ thể tui kiến tui phê chữ ê kéo dài hoà vào làm nước ấm ấm của bồng bé bắt đầu dùng lưỡi quậy tung zời thằng nhỏ tui nghĩ khi chắc chuyến này lết quách ôi những tiếng blap balp khi hai cơ thể chạm vào nhau và đặc biệt đến khúc bé chơi với tk em thì lưỡi của bé cộng với vành môi bé ngậm vào phối hợp điệu cứ như là bé đang mút 1 cây kẹo thật ngon cứ lặp đi lặp lạp một cách điêu luyện và thành thục như thế kiến tui chịu không nổi nên tui mới kéo nhẹ đầu bé ra và out khắp mặt bé ôi gương mặt đầu những thứ trắng trắng ấy tô lên một bức tranh tuyệt hảo. Bé cũng khá vui khi nói không sao đâu anh và rửa mắt các kiểu trước khi ra khỏi bồng chuẩn bị masage mệt bé đã chu đáo hun vào tk em tui một cái như mún nói tk em của tui rất tuyệt.

Phần masage mệt

Bé bắt đầu triển khai các bài trườn cực kì bài bản bé vẫn thoa cái gì đó gọi là nuru để lăn khắp cơ thể của tui cảm giác như có một có rắn da trơn trườn khắp cơ thể rất là tê hên tui mạnh nếu không thôi tui out ngay khúc đó thằng em có bình tĩnh đa trên đà nên tiếp tục lấn tới bắt đầu đầu bài thổi kèn lúc đó tk em cứ cưng cứng lên mặc dù mới out trong bồng vẫn là cái bài miệng lưỡi bé nuốt chủng tk em tuii trong miệng bé cứ ngậm vào và dùng lưỡi quay vòng cuốn với tk em tui và bé có 1 bài nút lên nút xún 1 nhịp sau đó dùng lưỡi va và xoay vòng với tk em tui cái đó gọi là gì ta nghe bạn lễ tân nói là trườn bướm ấy do có nuru nên bé trườn rất mượt dương nhin tui phải phê chứ từng đường trườn cạ vào nhau CLAP CLAP cộng thêm với tiến rên âm ì của bé hoà vào nó khiên tui tê tái tui chỉ nói là thôi được rồi em mấy hứng yếu quá yếu và bắt đầu bé lấn tới lần nữa thôi xong lần này là bài bánh bao kẹp xúc xích bé cứ cạ cặp zứ của bé vào tk em ấp ám cảm giác tk em muốn nói nói thoã mạn quá anh ơiiiii và out lại lần nữa lên mặt bé vẫn là đầy thứ trắng trắng ấy vào khuôn mặt bé oi vẫn tuyệt vời bé vẫn chìu tui vui vẻ xong xui hết 2 đứa tâm sự và tui vui vẻ ra về. Một chuyến trải nghiệm thật tuyệt vời.

Thiệt hại

Vé osen 2 1tr2 tip bằng vé

Tip locker 100k

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé 69 ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chức anh sức khỏe và thành công ạ.

nguyễn quốc vinh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
73
24
0 ₿
nghe bác tả mà thằng em nó dậy rồi , tiếc là tui ở sài gòn , có dịp chắc chắn sẽ ghé

Đại Phong

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/10/22
Chủ đề
0
13
6
0 ₿
Hông biết viết bài làm sao nhưng mà bé 69 thật sự xinh tươi và chiều chuộng khách. Bé này nết miền tây lắm nghe các bác. Thích e nó nên khen cho e nó đông khách chứ sợ mấy bác bào hư e nó quá !!! Cưng gì đâu !!!

Shurima

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/12/23
Chủ đề
2
24
17
Cần Thơ
0 ₿
tuyệt với, mình từng đi 69 rồi , nhớ mãi