Thoải mái với em #02 Minh Long

Lượt xem: 1,306

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,582
1,696
5 ₿
Sau bao ngày làm việc đau đầu, phải tìm chỗ thư giãn lấy lại năng lượng.Nghe nói Minh Long có em 2 chữa nhức đầu tốt nên thử coi sao.
Check code này nọ xong vô phòng xông hơi, đang xông thì thấy nghe tiếng em vào. Ngồi thêm xíu rồi ra chào hỏi. Một cô bé mặt mũi ưa nhìn dễ thương dáng người cân đối, ok về ngoại hình. Em pha nước tắm, trong lúc tắm tranh thủ nghịch thằng em, làm nó phải ngóc dậy chào hỏi. Đánh giá về các vòng:
V1: vừa tay, cam VN hơi mềm
V2: eo ót không nhiều lipid
V3: tròn, bóp đã
V4: nước nôi đủ dùng

Ms khỏe em đấm đá cũng có lực, đủ bài. Đang nhức đầu nên kêu bé ms đầu trước rồi hãy thư giãn. Sau đó nghe tiếng sột soạt của xiêm y trút xuống, biết là em sắp đưa mình đi du lịch Thái. Dường như đây là sở trường của em với những skill kích thích như bồng đảo du ngoạn, bánh mì kẹp xúc xích, lăn lê bò trườn các kiểu. Phải ráng kiềm nén khéo thằng nhỏ đầu hàng sớm. Mà em tăng nhịp độ, miệng tay phối hợp thì cũng chẳng cầm cự lâu mà phải out trong thoải mái.

Cuối cùng nhờ em ms lại phần vai gáy, 8 chuyện thêm chút rồi về. Năng lượng đã được sạc lại đầy đủ.
Tic 350k có code, tip 500k như nhiều người. Hết!

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Mừng chú phê trum nhe . Co diện kiến bé rôi face có nét làm cũng bài bản lắm nha

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau