Q.1 Thổi bùng cảm xúc cùng bé 39 dubai lthg

Lượt xem: 1,180

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
42
43
0 ₿
Có ai mà gặp 39 về mà bị nghiện như tui không ? Từ cái hồi dịch ở nhà chơi với bé năm suốt sau dịch đi massage thấy đều đều vào thì em chào anh, anh chào em rồi hỏi thăm mấy câu xong vào tắm rồi lên giường đấm bóp thư giản. hết. một vài bé cao rao xinh xinh thì bù lại làm kỹ thuật yếu, còn mấy bé làm kỹ thuật tốt thì hiếm trừ ngoài hình không ngon . Chưa bé nào làm tui có cảm giác khác hơn về massage, nay có dịp ghé dubai lthg vô tình sao gặp bé 39 này mà phải nói chứ em làm tui có cảm xúc thật sự, từ việc bé chăm tui lúc tắm, thư giản trong bồn đến lúc đấm bóp .... đều ok . Nay tui cũng để vài hôm mới rp cho mấy bác thêm cái trải nghiệm của tui.
Gọi hotline đặt phòng như bao chỗ thì có được hỏi yêu cầu bé nào không ? tui cũng bảo bé nào nhiệt tình , kỹ thuật tốt, abc......mà cuối cùng chốt lại thôi đến anh xem hình vậy chứ giờ khó biết hợp hay không lắm. Đến nơi đọc số điện thoại rồi ngồi lựa quẹt quẹt bé nào cũng xinh xinh, nhỏ nhỏ , cao cao, loại được mớ hà mã theo kểu random lên phòng cho pv sắp. Chốt bé 39 .
Lên phòng ta nói nó thơm nguyên cái giường chỉ muốn lăn ra ngủ thôi có cái gối nữa thiếu gối ôm chắc tui ngủ luôn đến sáng. Ưng cái phòng xông nó khói lên sẵn chui vào xong phát ui nó phê , xông mà ướt luôn cái quần , đang hít hà cho đã cái hơi xã thì thấy bóng dáng em bước vào , ta nói thường là mấy em vào thấy khách xông thì một là ra ngoài hai là ngồi nghịch điện thoại, riêng em 39 này nha em lại ngó ngó xem rồi lượn lượn làm tui thấy tếu tếu thôi chui ra gặp em luôn thì em lại lau người rồi hỏi thăm phải gọi đỉnh đỉnh, chưa bao giờ thấy kiểu pv mà nhiệt tình vậy luôn chứ, thong thả ngồi ghế tâm sự hồi rồi vào bồn tắm .
Dịch vụ tắm : từ lúc bước vào đến lúc ra không lúc nào mà rời khỏi em, nói vậy mấy bác cũng biết em nhiệt cỡ nào. Sướng nhất lúc tui mới sờ sờ bướm em kích thích hồi em rên mà tui như đang xem phim mà đeo tai nghe vậy , trùi nó sướng lắm . mà sướng nhất là em rên theo cảm giác chủ động của tui, làm thằng nhóc nó cứng ngắc luôn, em tóm lấy mút lấy mút để lâu lâu mút phát lút cán tui sướng tê người phát đầu xử luôn trong bồn mà nó đã gì đâu . Em đưa tui ra còn dặn cẩn thận xong lau người tui để tui lên giường rồi em mới đến phần em chăm sóc cho em .
Đấm bóp : cái nào ra cái nào nha. Lúc đấm bóp là đấm bóp không theo kiểu vừa đấm vừa khiều khiều, tui nằm rất thoải mái sau tầm 15-20ph đấm bóp như vậy.
Thư giản : Tui nằm sấp thôi mà bé đi cặp ngực nó đã thêm cái cạ cạ đầu ti của bé làm kích thích sao ấy mà bé rên , trui tui nổi da gà luôn, hem biết lát có bi h....i.... không nữa, thằng nhóc lần này nó biểu tình mãnh liệt quá làm tui phải quay lại bé dùng cặp ngực đó kẹp xúc xích, rồi trườn lên trườn xuống, bj , tui tranh thủ khám phá cô bé bé nước nôi quá trời đã, sau hồi tui out phải gọi nó sướng tê người . em rên mà tui nghe kích thích cao độ luôn.
Cú đi thư giản lần này không thể quên, chắc cách 2-3 bữa gặp em lần để được bung xõa như bữa này quá. À em không thuộc dạng hotgril nên mấy bác thích gu đẹp mà làm nhiệt vậy thì khó đấy.
Thiệt hai cho lần gặp em vé 2 shot. nghe nói có vé vô cực phòng bdsm hơn vé này tý à. lần sau phải thử.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ xin chân thành cảm ơn Huynh đã ghé thăm bé ạ:2onion35: Dubai chúc Huynh ngày mới vui vẻ .. luôn phát tài để ghé Dubai thăm bé nhiều nhiều ạ

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
109
83
44
0 ₿
thổi bùng luôn bác à, bé thổi cũng phê lắm luôn

Anton

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
13/11/18
Chủ đề
17
99
73
45
0 ₿
đồng quan điểm với bác. mà tui chưa được cảm giác phòng đó với bé 39, hoặc là kẹt phòng hoặc là kẹt bé, biết sao giờ đây.