Q.1 Thông nòng xả xui cùng Thánh nữ 69: Phê tê tái!

Lượt xem: 2,394

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Hello anh em. Sau khi ăn nhậu tiệc tùng buổi bốc thăm trúng thưởng và tất cả ae diễn đàn k ai trúng thưởng mà toàn bị khách dạo chơi vãng lai hốt hết giải thưởng làm Hido cay chết mẹ lun! Được BTC phát quà tham dự là 1 vé VIP sử dụng cho tất cả hệ thống Dubai Luxury thì alo Dubai Q1 book em 68 thì báo kẹt khách, 12 thì nghỉ phép, xui quá vậy? Đang suy nghĩ có nên đi ngày khác không thì k hiểu từ đâu con số 69 thần thánh hiện lóe lên trong đầu và hỏi lun vậy có 69 ko e? 69 có anh, đang rảnh! Khi nào a qua? Ok, 6h tối a qua!
Book xong xuôi và sau khi đến cơ sở thì đưa xe cho nhân viên và đi thẳng lên quầy lễ tân, tự tin móc cái thẻ VIP ra và kêu 69 đã book qua điện thoại! Đây là thẻ VIP, làm thủ tục check in cho anh đi! Mấy em lễ tân nhìn cái thẻ VIP đứng hình ngơ ngác k hiểu gì but cũng kêu dạ, a đợi em gọi điện thoại hỏi xác nhận cái thẻ này xíu nha. OK Fine! Cứ gọi hỏi thoải mái đi e! Sau #15 gọi tới gọi lui thì cũng có xác nhận cái thẻ VIP và đc sử dụng dịch vụ! OK! Dẫn a lên phòng đi e!
Vô phòng xông hơi xông khô các thứ khoảng 20p thì em 69 bước vào
Face: 7đ khá xinh, có nét, tuy ko còn xì tin dâu nhưng cũng trẻ trung, có nét đẹp
Age: sn 97 (ko phải xì tin dâu lứa U2000 but cũng đc, vẫn còn trẻ, chưa hết tuổi tham dự giải đấu! =))
Xuất xứ: Cần Thơ gạo trắng nước trong
Chiều cao 1m56-1m57 không hơn không kém
V1: 8đ khá to, bú bóp sướng lun, ai mê bú bình thì chuẩn bài lun!
V2: 7đ khá gọn gàng, ôm vừa tay
V3: 8đ mông to, trắng mịn, cái mông thần thánh doggy là quá sướng lun!
V4: Nước nhiều, móc thoải mái, móc sướng tay lun
Thôi tui tua qua lun phần tắm onsen và matxa khỏe nha mấy pa!
Matxa mệt: kỹ thuật mơn trớn, trườn người hơi đỉnh và phê, hợp tác và rất nhiệt tình. Kỹ thuật BJ khá đỉnh, mút phê tê tái lun, nhờ em chịu phối hợp tốt nên kéo dài đc lâu và sau 20p mình bắn ào ạt vào cái miệng xinh xắn của em, 1 pha kết thúc CIA quá đẹp và sau đó e nằm cho mình ôm 10p rồi tắm rửa xuống quầy thanh toán và đi về sung sướng!
Tic: Thẻ VIP free
Tip 900k
1 buổi tối sung sướng phê tê tái cùng e thánh nữ 69

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Tui có nghe ai nói đi tăng 2, tăng 3 gì đâu pa? Với lại 4h chiều tui có việc phải về nhà

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Mừng bác xả khí phê pha,

Jenter07

Thượng Uý