Cần Thơ Thứ 7 ấm áp cùng 2 bé(56vs69)

Lượt xem: 1,522

Thích Va Chạm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
11
15
18
0 ₿
Tháng 3 cần thơ thời tiết hơi lạnh rồi ae ạ.....

Công việc thì có 1 chút mệt mỏi mà thời tiết thì lạnh,không biết ae sao chứ tôi thì trời lạnh kiểu này thằng em của tôi nó biểu tình quá các bác ạ ngủ cũng không được ngon giấc nữa...Vậy thì đâu để việc này kéo dài thêm nữa lên xe đi đến DUBAI liền ae ạ, đến nơi ae blocker chào đón,cất giùm con xe và mời vào quầy làm thủ tục :) lần này húp cái vé SUP luôn các bác ạ ( được anh Bayern Munich tài trợ kkkk) phần chọn 2 bé thì được tư vấn nên mình chọn bé 56,69 cũng hợp gu mình,thanh toán này kia xong đợi 3,4p là có phòng ae mời lên vs hướng dẫn trang thiết bị các kiểu....rồi vào xông ướt với xông khô cho nó thư giản thôi nào

Chừng được 5 phút 2 bé vào rồi lần này không rủ bé xông cùng nên 2 bé ngồi đợi mình xông các kiểu ra lao người rồi vào tắm cùng, mình và cậu nhỏ được 2 bé chăm sóc 2 bé kích thích nhẹ rồi BJ trong bồn luôn cậu nhỏ thì bé 69 chăm sóc vs BJ. Mình thì được bé 56 chăm sóc hôn môi nữa thứ gì mà chịu nỗi cái cảnh này nên 10p là đã out rồi...Tắm rửa xong 2 bé sấy tóc vs lao người cho mình.

Và bất đầu đấm bóp,massage khoẻ vs thái 2 bé làm rất tốt ( đủ lực, chịu khó đấm khá lâu) 9/10 nha

Tới bài NURU mình khoái nhất nha 2 bé dùng ngực vs bướm chườn cho mình rất sướng, kích thích lắm nha các bác công nhận 2 bé làm sướng hơn 1 bé ae ạ kkk

Phần BJ vs CIA 2 bé làm rất tốt ( 2 bé rên rất dâm nha các bác)

Tôi bị 2 bé tấn công quá dồn dập nên đã bại trận trong sung sướng các bác ạ

Nằm 2 tay 2 bé nó sướng gì đâu các bác mệt mỏi tan biến liền kkkk....

Face: 8/10

V1: hệ cam ( vừa tay)

V2: thon gọn

V3: săn chắt

V4: cỏ dọn gọn gàng ngọt nước

Vote: bé 56( rất nhẹ nhàng vs dễ thương,dâm)

Còn bé 69( rất dâm)

Vì 2 bé dáng người không khác nhau quá nên mình đánh giá chung luôn nha ae

Tic:1400

Tip:1800( 2 bé làm tốt nên bouns:2000 lun)

Blocker:100

Quầy:100

(được anh Bayern Munich hạ anh PSG mới húp luôn vé SUP nha ae)

Hài lòng về tất cả dịch vụ sẽ còn ghé thăm các cục vàng của DUBAI dài dài :)

Tập ăn chơi CT

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/2/23
Chủ đề
0
4
0
Cần Thơ
0 ₿
Bé 69 cực dâm, chủ động tấn công và nói chuyện luôn ấy, không biết còn số nào bạo vậy không mấy bác? Đợt có đi qua em 68 tuy đẹp nhưng khoản này em hơi rụt rè làm mình cũng rụt rè luôn =))