Q.10 Thử cho biết spa với oil lingam

Lượt xem: 11,025

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Nói chứ 20 năm vào đời, ăn chơi đủ thứ, chưa từng một lần đi spa ở SG. Thấy giống như cho chị em, hoặc cho gay.
Black có vài lần đi spa ở mấy khách sạn hay resort xịn xịn khi đi công tác. Gần nhất là ở Hội An, khá thú vị. Cảm giác đi spa cũng giống giống massage Ngọc Anh, nhưng sang chảnh hơn, mắc hơn.

Mấy bữa nay bỗng dưng muốn đổi gió. Lên mạng tìm kiếm lung tung và rồi tiên sư thằng Facebook, tự dưng nó quảng cáo quá trời spa. Thế là xem qua và chọn Menspa. Chọn đại thôi, thấy Joko được khen nhiều mà có vẻ sẽ ko được "ra", mà ko đc "ra" thì khó chịu lắm. Menspa nó ghi Oil Lingam rõ ràng, ok chọn cho chắc ăn được "ra". Thấy địa chỉ Q10 gần ngân hàng VIB mà mình đang có việc cần ra ngân hàng này nên lấy số zalo bên này hẹn đặt phòng. Chọn gói 90ph cho lưng chừng. 60ph thì sợ ngắn mà 120ph thì lỡ sập hầm thì dài quá.

Chiều ghé, thấy đúng lạ lẫm. Ngồi một lúc, lễ tân chỉ lên lầu, KTV chờ trước cửa phòng dẫn vào. Thấy bé này xinh xinh, hơi mập.

Lần đầu đi spa bỡ ngỡ ghê. Bé kêu cởi hết, ờ cởi hết. Bé kêu đi tắm, ờ đi tắm. Bé kêu ra cho bé lau, ờ thì ra. Bé thấy mình ngơ ngơ ngáo ngáo cười cười. Mình nói là mình đi massage khỏe massage mệt đủ rồi, lần đầu đi spa, có gì nhờ em hướng dẫn sao cho trọn vẹn. Bé cười tươi. Chắc do mình nói chuyện thật thà.

Đầu tiên là phần khỏe. Thấy cũng được. Ổn hơn mấy chỗ massage BJ. Lạ hơn Đệ Nhất. 10 năm rồi chưa đi Ngọc Anh hay Khỏe nên quên rồi không so được. Mình thấy thua spa ở mấy resort 5 sao một chút, nhưng nói về phần khỏe, mấy động tác miết và vuốt đó ổn, hợp ý mình. Mình không thích đấm bốp bốp vỗ bốp bốp, mình thích ấn, nhấn và nhất là miết hơn.

Mình nằm im hưởng thụ. Bé bắt chuyện vài lần mình trả lời cho có. Bé hỏi có phải mình khó chịu không, tới đây mình mắc cười, mình nói mình chưa từng đi spa nên cũng không biết, còn đi massage onsen mình quen không khí nên nói chuyện xào chẻ các kiểu.
Thế là bé giải thích về spa và cái oil lingam này. Sau phần massage khỏe sẽ là phần lingam. Mình nói ừ mình chờ đợi phần lingam.
Trong lúc miết và vuốt, bé động chạm khá khéo vào cây hàng mình. Thả kiến nhiều chỗ. Và nhất là vuốt khe đít, thọt tay vào lỗ đít, thấy cũng lạ lạ. Mình thích vụ vuốt bẹn vuốt mông vuốt khe đít, hay hay lạ lạ chứ không thích vụ nhét ngón tay vào đít lắm, hơi kỳ kỳ.
Rồi bé nói bé tên Ly. À mình có thấy review về tên này.

Tới phần ngửa. Massage cũng ổn. Có khúc bé đưa ngực lên ngang mặt mình. Có vẻ bự. Gì chứ mình địa hàng hoài, có kinh nghiệm đánh giá vú bự hay không.

Phần lingam thì nói toẹt ra là HJ. Lâu lắm rồi không đi massage HJ, từ hồi chia tay Bảo Khang với Đào Nguyên. Mới đây đi lại Đệ Nhất cũng toàn BJ. Bé làm HJ nhiều trò, có trò vuốt bẹn vuốt bi khéo léo. Phải nói là HJ rất có nghề, tự dưng nhớ lại mấy em quen thời đó như 17 với số mấy Tây Hồ, số mấy Đào Nguyên quên rồi, 39 với số mấy Bảo Khang ...
Nhưng có 2 cái không thích, Một là HJ lạm dụng dầu quá. Hai là tư thế lúc HJ. Tư thế này đúng là sướng con cu nhưng tay thì với không tới, chỉ có thể nhìn.
Mình nhận thấy không sờ mó khám phá được thì thôi, mình nằm im tận hưởng, và ngắm gương mặt xinh xinh của bé. Lúc này thì bắt đầu thấy thích. Thấy mình gần ra, bé làm chậm lại, rồi lại làm tiếp. Khi mình lên cao trào lần 2, bé hỏi có muốn cho ra không, mình nói cho ra đi em, thế là xuất vào lòng bàn tay khum khum của bé. Kể ra cũng ổn, cũng sướng.

Nằm một lúc thì tắm lại. Dầu éo gì nhiều thế, tắm cũng như không. Thôi đành đợi nó khô bớt về nhà tắm lại vậy.

Tip bé 500k. Xuống trả tiền xong lấy 10k đưa cho chú bảo vệ già già, coi như đủ 1tr. 1tr cho HJ thì phí tiền, nhưng 1tr cho 1 tiếng rưỡi thư giãn, yên tĩnh nhẹ nhàng, sạch sẽ, cảm giác sang trọng và HJ thì cũng tạm được.
Nói chung là tạm được. Lâu lâu đổi gió cũng được. Nhất là để đi tiếp khách, để hôm nào dẫn thằng đệ ruột đi.

Mình giờ chắc đi nhiều kiểu, hôm nào thích tắm chung ôm ấp này nọ thì vào mấy chỗ onsen quen trên này, khi nào thích hoài cổ chút thì Đệ Nhất, thỉnh thoảng lại spa. Đổi món cho khỏi sợ chán.

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Nghe xong thấy vướng vướng thiếu thiếu ngay khúc k làm ăn được j khi cho ra, hơi tiếc cho bác :)

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cơ sở dùng từ mĩ miều LINGAM OIL MASSAGE thôi. Chứ nó cũng chỉ là HJ kỹ thuật thôi.mấy anh em đừng tò mò nữa.kkk
Đi spa mà tới công đoạn vọc cây hàng.vuốt quanh háng. Mà không cho đụng chạm sờ mó khám phá lại em ktv thù ức chế,không thoải mái tý nào cả.
Vẫn khen cơ sở vật chất ở đây sang xịn mịn.và giá cũng cao.kkkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: 75F1Hue

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Bác khen luôn cả giá cao rồi kkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đây là cuộc chơi quyền lực của 1 đế vương.được xây dựng trên nền tảng đồng tiền. Ông nào xuống tiền nhiều ông đó thắng. Có spa vuốt lướt khám phá mà có ông còn ịch dc thì bạn hiểu rồi

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Thỉnh thoảng nằm im lười biếng chút cũng được. Mà thỉnh thoảng thôi.
Sau này chắc 3-4 lần đi massage mệt thì 1 lần đi spa. Thật sự thì cảm giác trong spa cũng hay hay.

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Massage onsen thì có thể chịch được nhỉ, cởi hết rồi, vào góc khuất nhấp nhấp ai mà biết

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Ủa được luôn hả bác, trước giờ chỉ được cạ lên súng thôi à. Lâu lâu cũng muốn vô tình trượt vào mà chắc ko qua mắt đc mấy bé

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Này thì ko nói các cơ sở ở diễn đàn này. Mấy chổ cs ms cỏ. Ktv chịu nghe lời khi đôn thêm tiền.chỉ 2 người biết.

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿
Vị huynh đài này sao lại để nữ nhân thọt tay vào lỗ đít thế :cuteonion35:
Trượt vào đi bác, rồi về nhà sợ sệt 3 tháng, 6 tháng đi xét nghiệm :6onion23: