Bạc Liêu Thử tài đổi vận tại Reverside Bạc Liêu - KTV 18

Lượt xem: 710

sơn hải 1906

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
6
45
38
0 ₿
Một thời gian tạm nghỉ massage tại sài gòn do đi công tác tỉnh nhiều , đa số dịch vụ massage không được như sài gòn cho lắm chỉ có thể miền tây thì dịch vụ như là cái nôi của cái làng massage. Nghe tin được đi miền tây thì anh em trong phòng lựa chọn nào tô châu, dubai, khách sạn tình nhân, quán karaoke .... cuối cùng chương trình đi bạc liêu triển khai. Trên đường mò diễn đàn phát hiện gần chỗ công tác trên đường cao văn lầu có tiệm sala reverside giống như sài gòn anh em hẹn chốt .
Chiều xong việc ghé vào check sơ cơ sở vật chất ổn áp, qly có tâm ngồi tư vấn giá vé dịch vụ tui chọn vé 1200k full bài.Lên phòng xông hơi xịn xò ngồi xông đã lấy lại cảm giác sài gòn vừa bước ra như trái đất tròn thiệt, gặp lại cô bé 08 ngày xưa của tui. Sau hồi hỏi thăm nhau em đã lên đời số 18 bạc liêu . Hai đứa vào tắm chung cứ không nghỉ đang ở bạc liêu mà chính như sài gòn, em tắm trườn cực nhiệt kèm bj luôn trong bồn đến lúc tui được xã tinh.
Thời gian khá thoải mái tui lên giường nằm tâm sự hồi rồi chuyển luôn qua thư giản , em bú phê quá tui chịu hem nổi báo em thế em chuyển qua chà vú rồi đến lượt tui cũng phải quần em với màn húp sò đại pháp, kèm chiêu nhất dương chỉ. Lâu ngày gặp lại em vẫn bị kích thích bới chiêu này làm nước ra mà húp phê lòi, đến khi em tê lên đè tui ra và và không để tui báo nữa em bú một lúc cực sâu cực lâu kéo từng tràn tinh bắn ngập họng em. Ui nó đã nhất em vẫn nhấp nhấp mút cho cạn tinh rồi mới ra . Bao nhiêu lâu vẫn phê đến vậy, em quay lại nằm ôm ấp thân mình em nóng ran lên làm tui muốn lên phát nữa nhưng không thể nổi cứ ôm mà tâm sự em đến hết giờ.
Em tắm lại đưa tui xuống trong khi 2 ông kia cứ nghỉ out xong đi ra ngồi đợi tui chết mợ.
Buổi công tác thấy gặp em là may mắn rồi tip em 1200k vé cty lo kekeke. Có dịp quay lại tuần sau sẽ đến em tiếp ngay.