Tân Bình Camapro Thực hành bí kíp mới cùng bé 05

Lượt xem: 1,394

Tarm

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/8/23
Chủ đề
1
2
1
HCM
0 ₿
Cơ sở vật chất, thái độ nhân viên các kiểu con đà điểu thì nhiều anh em cũng đã review rồi nên mình không nhắc lại nữa, bé Ốc thân thiện vô cùng, nói chuyện không khác gì đứa em trong nhà, ok. Rồi giờ vào vấn đề chính.
Tâm thế đi tìm kiếm những cái mới nên mình không gọi số, chơi lô tô luôn nhưng tiếp mình là em 05 cũng đã quen thuộc với các anh em nhưng sự hấp dẫn bây giờ mới bắt đầu.
Em nhẹ nhàng chào hỏi mình với bài chà đĩa bằng hàu cực cuốn, hâm nóng thằng nhỏ xong em đưa vào bồn làm mát lại bằng chiếc lưỡi thần sầu, chăm từ ngọn đến gốc không sót chỗ nào. Ra làm bài khỏe thì khá chuẩn, tương đối là sảng khoái, em bonus thêm bài đẩy chân tập xích đu đả thông kinh mạch, cô nương này sinh vào thời tam quốc chắc chắn sẽ là một cao thủ võ công.
Đá nóng xong xuôi cũng là lúc em bắt đầu trườn, vừa trườn vừa rê lưỡi đi nhẹ vào huyệt đạo, tê tái con gà mái, úp xong thì ngửa, đoạn này em có hỏi mình thích 69 không, nếu không thì em sẽ đi một bài khác đặc biệt hơn, chà nghe hấp dẫn quá ta, ok thử chiêu mới.
Nói được làm được, em kết hợp đầu ti, tay và lưỡi tạo thành thế kiềng ba chân kẹp thằng em mình ở giữa, cứ thế mà đẩy vào như đưa củi vào lò đốt vậy, càng đẩy càng nóng nhưng không vội vàng. Chịu không nổi mình bắt đầu vỉa hàu của em đưa em vào thế 69, thừa thắng xông lên em đẩy nhanh nhịp độ kèm tiếng rên kích thích, chuyện gì đến cũng đến, em vớt không còn giọt nào, đắm đuối mê say.
Nhìn chung cảm giác muốn cỡ nào em chiều cỡ đó, rất thành thục và chuyên nghiệp, gọi em là giáo sư tình dục học cũng không ngoa một chút nào.
Chăm sóc khách chu đáo kỹ càng như người yêu.
Face: 6,5
V1: Cam sành, bóp chắc tay, không nhão.
V2: Chuẩn dáng
V3: Vỗ chắc, mềm mại
V4: Gọn gàng, nước nôi lênh láng, tê vét ổn áp
Nói chuyện dễ thương, vui vẻ, thoải mái.
Hẹn gặp lại em một ngày đẹp trời khác.
Tic: 800k có mã Camapro giảm còn 500k (Vé Nuru, CIA)
Tip = Tic.

• Like
Điểm cảm xúc: Chính Thạch

hoanhthanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
2
52
20
0 ₿