Tân Bình thưởng thức em hot pic savi

Lượt xem: 1,235

cường đại gia

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
105
39
0 ₿
Mình vừa trải nghiệm em 02 savi về mà do đi ưng quá với chưa thấy bác nào lên bài về em hot pick này nên mạnh dạn lên luôn bài cho các bác tham khảo

Nói sơ sơ qua em này , bé 2k5 , 3 vòng 9/10 điểm , đặc biệt da trắng , mịn , xinh , ngoan , yêu chiều khách tới bến

Lúc mình qua thì phải chờ do có khách book em rồi ,mình biết em này do ông bạn là khách ruột bên này giới thiệu mà ổng đã cảnh báo trước rồi nên zui vẻ ngồi đợi thôi , ngồi tầm 25-30p gì đấy thì cũng đc báo bé xong chờ chuẩn bị phòng nữa là mình được lên , vừa ngồi vừa háo hức gặp em nó

Lên phòng xông hơi chút cho thoải mái người đã , ngồi được xíu thì nghe tiếng gõ cửa , em bước vào đi thẳng tới bồn tắm xả nước để chuẩn bị xíu mình xông có thể vô tắm , xông xong mình ra ngồi nghỉ xíu , em bé cũng chu đáo dùng khăn thấm mồ hôi cho mình , rồi ngồi nói chuyện với em tám hết chuyện trên trời dưới đất thì cũng chuyển vào bồn , nhìn em từ từ lột từng mảnh xiêm y mà mình phải nuốt nước miếng ừng ực luôn , cặp zú , cặp đào dần lồ lộ trước mắt , mình cũng tranh thủ vào bồn để nghịch nước cũng như thưởng thức body của em , trong bồn thì chỉ kích thích nhẹ thôi do nay mình đi vé 1 shoot
tắm 1 xíu rồi ra sợ bé bệnh mất , ra khỏi bồn lau người thì mình cũng nằm để em massage khỏe , dù còn non nhưng em đấm bóp có lực , đã , nhấn huyệt ok . xong phần khỏe tới phần mệt . bắt đầu với màn đi lưỡi rồi dùng ngực trườn từ dưới lên trên từ sau ra trước rồi dừng lại ở thằng em mình , ngậm rồi em đá lưỡi với phần đầu rồi xuống thân trụ rồi tới 2 hòn bi ,chuyển tiếp qua thế 69 , 2 cơ thể cứ thế cuốn lấy nhau , người húp người bú miệt mài , mê ly, đúng là bướm non có khác các bác à , nó thơm , hồng hào mà nước quá trời nước , đụng xíu là có nguyên tô nước , mình vừa bú mà xém xíu chết đuối với v4 em nó ,thêm cảnh em vừa bú vừa rên ,kích thích đến cực điểm mình cũng đành cum hết trong miệng bé hehe
nay do có mã nên vé khá rẻ

tic= camapro
tip =800
tổng 1tr3

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,327
1,067
31
0 ₿
Savi thì đúng là độ chịu chơi của các bé rất cao. Tiếc là cung đường giao thông khó khăn quá :cuteonion50:

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
Ốc cám ơn a iu nhìu ạ hy vọng đc phục vụ a iu nhìu hơn ạ☺️☺️☺️Xin trân thành cám ơn quý khách