Event T3 Q.1 Tiến công thần tốc tại Queen

Lượt xem: 1,223

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Xin chào tháng 3, nay TR được cái cơ hội ngàn năm có 1 được ở nhà chăm con. Cũng may có mấy bà dì lên ngồi chơi với nhóc, tranh thủ bảo chạy đi lấy đồ tý tầm 3 tiếng , trót lọt được mấy bà tin , TR giao bí kíp chăm con ra để biết nhóc muốn gì , giờ nào làm gì ......lét go
Phi mobirua đến ngay Queen sau 15ph với tốc độ bàn rùa, thắng kettttttttt lết bánh đâm thẳng vào trong hầm tự tin đi lên như chốn vô hình, do locker quá quen với mỗi lần trốn đi vậy rồi.
Lên phòng chốt ngay vé nu rờ ru , bé giới thiệu đang có chương trình khuyến mãi 699k vội gọi ngay cho @L.O.X xin cái số tk để lấy áp, gì chứ cái đó lẹ lắm. Gửi code qua . Mã Code : MTJDG6.
Lên phòng
Đây là hình phòng chụp bằng mobirua
mobirua (2).jpg mobirua (1).jpg

Trừ cái phao thì bỏ qua TR chả thích lắm, còn lại ok hết, bồn to, có wc có màn che nhìn lịch sự , thêm cái lavabo để súc miệng quá ok, nhược điểm : lội bộ khuakhuakhua .
Lên phòng việc đầu tiên là bỏ cái mai rùa ra rồi phi ngay vào phòng xông đang bốc khói, chu choa nó đã, hơi nó nóng đều nguyên phòng ngồi như trong lò luyện đơn, quá là đã , vừa ngồi vừa nhìn ra ngoài xem bé vào chưa, hồi hộp như lần đầu gặp người yêu thế này, chờ rồi em cũng vào, một cô bé cho chiều cao phù hợp dáng dập phụ nữ việt nam. m6. Ngực nhỏ lắm, tay TR bóp không hết à khuakhua, hệ bưởi nhé mà có hóa chất nhưng cũng giữ độ tự nhiên. Em khá là chênh lệch với TR về tuổi tác, thôi xưng chú cháu nghe cho nó lãng mạn nhé.
Bồn tắm : sau khi em thoát tục, những gì vướn bận trên người được em cỡi bỏ hết, một thân mình eva bước vào cùng với một thân hình gầy guộc sắp chôn như TR thì quả là không cân xứng lắm, cái sự mơn mởn của em làm TR phải gậm cả ký sâm để hồi sức mới được, em tắm , kỳ cọ cho cái đất cát của biển cả phải để lại đây, rồi bắt đầu em trườn nuru trong bồn , bướm em thì nước róc rách sờ sờ tý đã và em cũng tạo thế cho dễ sờ mà đâu phải dễ dàng sờ không, đầu lúc này bị phân làm 2 một là tạo cảm giác cho em nó sướng, một là kiểm soát thằng rùa con nó bạo loạn quá, em có vẻ thích nó đấy, hết hôn rồi mút nó , rồi còn lấy ngực kẹp nó chơi chơi nữa , cuối cùng nó phải khóc ròng mà em hút hết nước mắt không để một giọt nào ra ngoài . ÚI chà đã đã, đứng dậy e rữa rồi lau khô đưa lên giường.
Giường : Khởi đầu em để TR nằm ngữa rồi đấm bóp một hồi xong mới để nằm sấp lại, lúc này nhóc đỡ cấn hơn rồi thoải mái. Em lấy đá nóng chà rất là thích, sau khi xong hết các màng thì một không khí yên lặng đáng sợ. Em bắt đầu lấy đồ nghề hành sự mần thịt TR, đầu tiên em tẩm gia vị bằng một loại hóa chất nào mà mát lạnh , xong em lấy cặp bưởi ấy đập đập lên cho mềm thịt, đập đả em chà, rồi dùng miệng em nếm từng gia vị, xem chỗ nào chưa thấm, có vẻ ổn áp bắt đầu em lấy cái bọt biển tự nhiên của em mà chà chà cho khắp lưng rồi đến chân lúc này muốn rút vao mai rùa luôn chứ, phê quá chịu gì nổi. Nằm ngữa lại bắt đầu ngắm nhìn em làm thịt mặt trước, từ từ cảm giác nó dâng lên , em liếm láp khắp chốn rồi cạ mà cảm giác 1cm nó chênh lệch thế nào, xém phải out , thế em lấy tay giữ lại kềm cho từ từ rồi bắt đầu xoay lại em cạ một hồi rồi bắt đầu lau sạch bắt đầu em bj và đưa bướm để TR bắt nào, ước gì lưỡi dài thêm tý chác liếm phê hơn à, liếm làm con sò của em mà nó khác hương biển nhiều, đúng lên sài gòn sò cũng khác lạ, nó thơm đến thế nào, mà lại có thuốc hay sao mà làm thằng rùa con lại sung lên khí thế, cuối cùng một phát mà không thể nào kềm được .
BIết thế kêu đi ctac tỉnh luôn để gặp em thêm suất nữa. mà thời gian cho phép nên về thôi. Khâu cuối vẫn như mọi lần, tắm rữa rồi ăn tý trái cây xong về. em là người làm TR phải phê đi xuống hơi bị run chân à.
Tip em 1tr5 cho thái độ nhiệt tình và quá là sướng . vé 699k pv cf .
Phi về vừa kịp .

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
R tới công chuyện lun . Lại 1 nv mang tên rùa nhưng rất lẹ hjhj

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,944
3,213
Hang Thỏ
64 ₿
Mừng Thần Rùa...:ami-(10):
TR từ từ thôi... Thần tốc chắc bác gắn tên lửa à...:ami-(47):

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
trốn vợ đi mx mà ghi tiến công thần tốc, đúng chỉ có bác Thần Rùa mới nghĩ ra ý tưởng vậy thôi hihii, chúc mừng bác

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
cảm ơn anh @Thần Rùa đã sử dụng dịch vụ tại cơ sở ạ. Queen rất mong được đón tiếp anh vào lần sau ạ

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Chúc bác rùa có giải nhé.