Tân Bình Tiếp tục hành trình trải nghiệm Savi cùng số 38

Lượt xem: 746

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Chào anh em,

Sau lần gặp trước với bé 18, mình vẫn còn cảm giác lâng lâng nhung nhớ. Tuy thèm thì có thèm, nhưng nghĩ lại vì mục tiêu khám phá hết số Savi để review anh em, mình quyết định tiếp tục khám phá số mới.

Trong buổi chiều mưa tầm tã, lướt qua một vài số chưa đi, thấy 38 có hình mới nóng bỏng, lòng mình có chút hào hứng, muốn khám phá. Không hề do dự, mình liền bốc máy nhắn tin Ốc đặt phòng.

Vẫn như mọi lần, khi tới nơi, vừa đá chống, Ốc đã nhận ra mình, chạy ra đon đả chào đón. Ui vẫn dáng người đó, vẫn giọng nói đó, sao mà dễ thương thế... Vào trong làm thủ tục thanh toán nhanh lẹ, mình được bạn nam nhân viên dẫn lên phòng.

Đã ghé Savi nhiều nên các căn phòng ở đây khá quen thuộc với mình. Mỗi phòng đã ghé ở đây đều đã được mình ghi nhớ bằng những cuộc làm tình dữ dội với các bé Savi. Nào là 05, 24, 16, 18, 12 ai ai cũng đẹp và tài năng trong bộ môn kèn sáo. Những người này theo mình khi tới Savi, tùy gu, mọi người nhất định nên ghé.

Đang lơ mơ, bồi hồi trong làn sương ảo của phòng xông hơi, một tiếng cốc...cốc vang lên, báo hiệu một mỹ nhân mới sắp vào. Mở cửa bước ra Wow...lại một bé ngực to đít bự, nhưng bé đít bự này có mang kính nên nhìn qua đã thấy dâm rồi. Gái đẹp mà dâm không ăn sao được. Tiến tới lột sạch đồ ra mà ngoạm lấy cặp bưởi, bóp, vỗ chan chát vào mông. Được một lúc bé lau khô cho mình và dẫn mình đi tắm. Bé 38 tắm mình rất kĩ, lâu lâu còn vuốt vuốt "thằng nhỏ" nứng thôi rồi.

Tắm xong bé lau khô mình và dẫn mình ra giường làm massage khoẻ. Vừa làm, bé vừa chủ động bắt chuyện với mình rất vui. Mình thích sự bạo dạn của bé, không ngại đề cập đến các chủ đề về tình dục. Sau khi làm đầy đủ các công đoạn massage, bé đổ dầu trơn bắt đầu chà Thái. Ngực bé to mà còn là hàng real nên đi rất đã. Bé còn có trò đưa hai tay mình ra sau, dùng ngực chà lên bàn tay mình. Ui... vừa được chà, vừa được bóp phê gì đâu. Sau đó, bé dùng lưỡi đi khắp cơ thể mình. Mắt mình lim dim, miệng chữ "O", tận hưởng khoái lạc bé mang lại. Sau đó, bé lật mình lại, quét đường lưỡi từ ti, đi dần xuống đùi, sau đó liếm bìu, đá bi...Phê... Bé liếm xung quanh cho mình rất kĩ, chờ "trym" mình cương hết cỡ rồi mới BJ. Aaaa...Công đoạn sung sướng nhất đây rồi... Đi massage trông đợi nhất ở phần này. Bé BJ, HJ phối hợp, sau khoảng 10 phút miệt mài, cảm giác sung sướng lan toả, "trym" mình "nhả đạn" tung toé chịu hàng. Cả hai nói chuyện một lúc, tắm rửa rồi rời phòng.

Đánh giá tổng quan:
Face: Đeo kính nên nhìn dâm
V1: 8.0 (To, ti vừa, hàng real)
V2: 8.0 (vừa người, có da có thịt)
Service: 7.5 (Khá tốt, nói chuyện dâm bạo)
Quản lý Ốc: 10.0 điểm độ xinh, vui tính =))

• Like
Điểm cảm xúc: boichungtinh

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Bác coi trên Camaro á. Cứ lấy mã và book phòng đi thôi. Nhìn chung giá bên Savi cũng ổn, chất lượng ok.

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
c ơn a yêu ạ . hy vọng được phục vụ a iu nhiều hoen ạ