World Cup Q.2 Tình 1 đêm với bé 20

Lượt xem: 2,050

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
28
125
72
1 ₿
Chào anh em, tui nằm vùng trong *** cũng hơn 1 năm nhưng không có tạo tài khoản để tham gia event. Nay thấy mọi người tham gia event WC xôn tụ quá nên cũng thử vận may và kết quả bất ngờ. Trưa nay tui may mắn nhận được code WC sẵn đang nóng trong người nên tui phi thẳng tới No1 trải nghiệm bé 20. Cũng me bé từ tháng trước rồi nhưng nay mới tới gặp bé để thoả mãn đam mê với cũng có xem những review đánh giá bé từ trước khá tốt nên không phải đắn đo chi.

Từ chỗ tui đến cơ sở chỉ tầm 5p thôi nhưng mà cũng gọi trước book bé cho chắc, may sao bé cũng đang trống lịch nên nhận kèo luôn. Vừa tới nơi gặp anh bảo vệ kêu cứ để xe đó rồi dắt tui lên quầy lễ tân, tới quầy thì gặp thêm 2 anh looker và bé lễ tân (mlem nhìn muốn ăn) cũng thân thiện chào hỏi rồi giới thiệu các loại vé, tuy nhiên 1 điểm trừ là chỉ giới thiệu giá vé và thời gian chứ không có nêu chi tiết menu ra mà được code nên tui cũng thoải mái cứ chọn vé cao nhất cho phê. Về màn giới thiệu chào hỏi thì tui đánh giá cơ sở 8/10, nếu tính ở khu vực quận 2 thì theo tui No1 là đáng trải nghiệm nhất.

Sau khi chọn xong vé thì được anh looker diều lên tận phòng, bật xong hơi lên rồi mang trái cây với nước uống vào, được cái cơ sở chuẩn bị phòng khá nhanh nên tui không mất thời gian chờ đợi. Nhìn xung quanh phòng csvc cũng ổn 7/10, phòng rộng tầm 50m2 đầy đủ tiện ích cơ bản như giường + bồn tắm (đủ cho 2 người), phòng xông khô, xông ướt và cái bồn vệ sinh nhỏ. Tuy nhiên có điểm trừ nhỏ là cái gối nằm bị hôi, tui chịu không được cho nên bỏ nó qua 1 bên.

Lên phòng chưa tới 5 phút, tui vừa cởi đồ ra xong quấn khăn vào là bé lên gõ cửa đi vào. Ấn tượng đầu tiên nhìn bé khá xinh, body đẹp, trắng trẻo, nõn nà, mặc áo dạng sơ mi trắng droptop và váy ngắn màu xám, ôi đúng gu tui nên bị hút hồn mất mấy chục giây rồi tui hỏi thông tin của bé rồi bé trả lời lễ phép tên Mây, mới 2k, quê ở Sóc Trăng, mới vào làm được hơn 1 tháng. Bé giới thiệu sơ sơ rồi hỏi tui vô xông hơi nên vô trỏng ngồi tầm 10p để bé ở ngoài chuẩn bị nước nôi. Xông hơi xong tui bước ra tui nói bé là “không vội, nay anh có tới 120p chơi với em mà” nên lên ngồi tán dốc chút rồi vào việc sau, thế là 2 đứa ngồi cười nói với nhau 1 lúc nhưng em cuốn hút quá nên 2 cái tay không nghe lời cởi hết nút áo bé ra vừa nói chuyện vừa bóp bóp.

Thấy nước đầy bồn rồi nên bé mới nói là “hay giờ em tắm cho anh, để một hồi nước đầy bồn phải ngồi chờ xã nước” thế là 2 đứa bắt đầu hiệp 1. Đi massage thì kiểu tui là chỉ thích nằm yên hưởng thụ nên khi vô bồn thì cứ nằm ra để bé muốn làm gì thì làm, đầu tiên là bé gội đầu xong sau đó là tắm hết người cũng bình thường rồi sau đó bé bắt đầu hành nghề hôn nhẹ nhàng, kỹ càng, từ từ khắp người từ dưới đầu gối chân lên tới cổ rồi từ cổ đi xuống, chưa quẹo vô thằng đệ mà muốn phê run cả người chắc một phần cũng do em dễ thương. Và sau đó em bắt đầu BJ tui từ đầu tới khi out, em rất nhiệt huyết không hề buông ra mà BJ 100% và CIA hết sạch tui phê thành tiếng rồi tui hỏi em “em có mỏi miệng không” thì em chỉ cười và kết thúc xong hiệp 1, em tắm sơ lại cho tui rồi dẫn lên giường bắt đầu massage khoẻ.

Lên giường thấy cái đồng hồ nhỏ dễ thương nên tui mới hỏi “cái đồng hồ này của em hả” rồi em mới trả lời là “Dạ anh, em mang lên để xem giờ canh cho khách”, hahaaa cưng dễ sợ và cuối truyện có thêm câu chuyện về cái đồng hồ tui sẽ kể ở dưới sau. Rồi thấy tui mệt rồi nên khi lên massage khoẻ thì bé cứ để yên cho tui ngủ. Về phần massage khoẻ thì đầy đủ bài tay, chân, lưng, đầu nhưng do tay bé còn yếu, mới vào nghề nên đối với tui thì thấy lực hơi yếu, chắc đối với những ông có da có thịt chắc không xi nhê gì rồi. Được gái xinh massage cho nên tui cũng không đòi hỏi gì nhiều, như vậy là ok cũng khoẻ khoẻ lại một chút. Rồi bé kêu tui dậy để bắt đầu hiệp 2.

Đầu tiên là bé trường thái chậm chậm cả người, do v1 bé hơi khiêm tốn nên màn này không xi nhê với tui nhưng được cái hay là bé vừa trường vừa hun. Rồi sau đó tới màn sở trường của bé, bé hun nhẹ nhàng, cẩn thận từ dưới lên trên, từ trên xuống dưới làm tui phê run cả người. Rồi tiếp theo là HJ BJ, lần này chắc do bé mỏi miệng quá hay sao mà BJ tầm 70%, còn lại 30% HJ. Quần nhau tầm 15-20p gì thì tui cũng out với màn CIA của bé trong sự thoả mãn. Phê quá tui nằm tầm 5p rồi bé tắm sơ sơ lại, xong thấy thời gian cũng còn hơn 15p nữa nên ngồi thêm tâm sự chuyện đời sống, tình cảm của bé chút, bé kêu với giọng dễ thương gì đâu “về anh nhớ viết bài review cho em nha”, tui trả lời lại “chắc chắn rồi em”. Và bé dẫn mình xuống, trước khi ra cửa bé còn chu đáo hỏi thêm “anh kiểm tra lại xem có để quên cái gì không”, thấy vậy tui mới nhìn nhanh qua hết phòng và nói “không có em, chỉ để quên em lại thôi” và bé cười trừ. Chợt sao bé nhớ lại và tìm không thấy cái đồng hồ nhỏ của bé đâu nên hỏi tui, và 2 đứa ở lại thêm 5p kiếm cái đồng hồ cho em mà dời luôn cả giường cũng không thấy, ai dè nó bị đè lên cái khăn rồi tui mới nói vui “anh cứ sợ nãy anh với em quần quại quá mà tán cái đồng hồ rớt xuống dưới không chứ” và bé cũng cười trừ rồi dẫn tui xuống dưới làm thủ tục check-out.

Kết lại, những ông nào thuộc gu nhẹ nhàng tình cảm như người yêu, không quan trọng kinh nghiệm, kỹ năng nhiều thì bé này đáng để trải nghiệm. Cảm ơn cơ sở đã tạo điều kiện thuận lợi để tui đến được với bé.

Đánh giá chung về bé 8/10:
- V1: cam việt vừa tay,
- V2: thon gọn
- V3: to tròn

Thiệt hại, Tic free WC, Tip 1,5tr.

Cảm ơn anh em đã kiên nhẫn đọc hết bài chia sẻ đầu tiên của tui. Tui sẽ rút kinh nghiệm sau này viết tém gọn gọn lại.

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Chúc mừng Bro ngon miệng, hôn hít cả buổi thế cũng không chán kkk

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Lần đầu thấy có bé nhắc viết review cho luôn á. Tính làm số hot nhất cơ sở hay gì kkk

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
nghe bác miêu tả thấy thú vị thật, vừa vui vừa cảm giác bác được sung sướng bên 1 cô bé dễ thương. Ko biết có nên qua làm 1 shot không ta

bigblue

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/6/15
Chủ đề
0
6
0
36
0 ₿
Lần đầu mà Bro văn hay chữ tốt quá xá. Lâu k đi ms giờ gà mờ quá. Đọc cũng phê kk

Đồ đệ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/21
Chủ đề
1
27
8
0 ₿
cơ sở nào vậy bác ơi, nghe bé tình cảm mà mê quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.