Tình trạng ém hàng ở MT ?

Lượt xem: 7,188

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
Điều đầu tiên cần phải biết khi đi ms là: Locker ko đc phép lựa số cho khách. Trừ khi khách quen thì may ra tư vấn số để khách chọn, hoặc khách ra yêu cầu đặc biệt nào đó: Zú bự, cao 1m7...
Còn nói tụi nó ém số thì phải có bằng chứng, vì ko có lệnh của qly mà dám ém số thì tụi nó có thể bị kỷ luật hoặc đuổi. Đi ngày mấy, gọi số mấy, gọi đt cho số đó ngay lúc đó đang rảnh, ko chờ khách, ko ai book mà locker tên gì nói nghỉ thì post thẳng lên, cụ thể.

Nh0xc0n

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/15
Chủ đề
3
38
2
33
0 ₿
Nói chung vấn đề ém số thì mình nghĩ là locker cũng có cái khó. Nhưng tốt nhất cứ sự thật mà trả lời khách. Kẹt tour thì nói kẹt tour, nghỉ thì cứ nói nghỉ... Còn khi xong ra nếu khách vui vẻ hay hài lòng thì khách sẽ Tip. Mình nghĩ đó cũng là thái độ lịch sự giữa khách hàng và nhân viên thôi. Vì thường mấy bác đi nhậu thì nếu phục vụ bàn good thì mấy bác cũng Tip mà.
Còn với mình thì vẫn không hài lòng ở chỗ locker cố tình vòi tiền Tip, cứ lãng vãng trước mặt khách hoặc nói này nói kia để kéo dài thời gian đợi khách Tip. Hoặc dùng chiêu trò như để tờ 50k trong rổ tiền Tip trước mặt khách.
Hiện tại giá vé phòng Vip cũng đã tăng lên 600k. Nếu vẫn còn tình trạng locker như vậy chắc có lẽ e sẽ về lại bên LHP.

Titanium

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/11/16
Chủ đề
0
48
2
39
0 ₿
Mình nghĩ là có tình trạng này vì đi cả 2 lần, kêu gần cả chục số đều bận, chưa đến, nghỉ phép,... Locker bảo chọn cho mình nhưng vào hỏi các e í thì bảo theo tour. Nản thiệt

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Vip lên 600 K
Super vip lên 800 K

MT CH này hài vãi, có lẽ khách đi Vip và Super Vip nhiều qua' nên đã tăng giá, mắc hơn cả MMT, mắc hơn cả quận 1. Giống như tình trạng giá đô Mỹ hiện nay, nhiều người mua thì sẽ bị đẩy giá lên cao.

Các Bác tập trung di qua LQD, MMT, LTK nhé, cho tui này nó bớt chảnh đi.

Chỉ có phòng Vip 6 là to, mấy phòng Vip kia qua' nhỏ.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
Mấy bác thich vip, svip thì cứ leo thang cùng MT-CH cho vui
Giá này đi thường có nhiều dịp gặp đc thêm ktv :d

• Like
Điểm cảm xúc: Saigonmatxa and Martin

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Các bác có bác nào còn đi code 0908 801 747 chưa?Nay em vừa lấy code lúc tính tiền thì nó bảo gọi vào số đó là láy code bên fes cao Thắng,h nó ko liên quan nữa nên ko xài code dc?

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
Chắc bác kêu lấy code Festival rồi.
Bác lấy code ở App ca ma pờ rồ ấy

• Like
Điểm cảm xúc: chimto050505

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Minh Tâm CH mà lấy code Fes ko xài đc đúng rồi :D

GhetDiMsg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/11/16
Chủ đề
1
18
1
32
0 ₿
Bữa ghé là thử thì khá hài lòng , tính làm chỗ quen luôn.
Cơ mà làm ăn kiểu này thì say bye MTCH nhé , ktv thì ém số , phòng vip thấy đông thì lên giá , trong khi mình hay đi nhậu tới 1h 2h , ghé thì cũng tiếp mình đấy , nhưng làm phiền mấy e về trễ thêm 1h 2h cũng hơi ngại.

• Like
Điểm cảm xúc: Phongluu

Tinlamanh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/16
Chủ đề
3
73
21
36
0 ₿
Ém số là bình thường bác ơi. Bác vô yêu cầu ở ngay tiếp tân. Có thì đi. Ko có thì về. Nếu mà đọc 1 loạt số mà nó báo bận,nghỉ thì hỏi tiếp tân sdt quản lý mà gọi. Ra ngay ém hay ko thôi. Mà tốt nhất là mấy bác nên bo ít nhất 50k lúc ở phòng thư giãn. Rồi xin sdt của thằng vừa dc bo. Bảo đảm lần sau bác gọi thằng đó trước thì số mấy cũng có. Vào phát có lun khỏi phải đợi chờ. Đi vài lần là bác gọi hỏi thăm số nào ra sao. Số nào mới.... là nó nói hết cho bác nghe. Bác thích nó dẫn lên phòng nào khuất nhất để bác thoải mái cũng dc.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Bác này cũng biết cách Deal giá quá nhỉ, các đồng dâm nhà mình vừa phải chi thanh toán phí dịch vụ và phải chi thêm "phí lót tay nữa" , em bái phục. Phí dịch vụ thì đúng rồi, còn phí kia thì hỡi ơi "Trời cao có thấu"

Anthony8888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/11/16
Chủ đề
2
37
5
35
0 ₿
Có nhiều bác cứ nói câu locker không có quyền yêu cầu ktv. Mình xin thưa thế này: thay vì mình đọc số cho locker, thì giờ 1 là mình ko biết số nào để đọc, 2 là đọc mà mấy em busy hết, thì locker nếu nhiệt tình biết số nào good thì coi như thay mình chọn em đó dùm luôn. Có ai cấm chuyện đó đâu nè. Có ai đứng đó theo dõi hay gắn máy nghe lén xem là locker đó tự quyền chọn số cho khách đâu mà biết. Chẳng qua là thái độ " thiếu nhiệt tình nhưng lại thích vòi vĩnh " mà thôi

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Đi chổ khác đi mấy Bác ơi, chổ này rắc rối quá, bỏ tiền ra sử dụng dich vụ mà giống như đi xin nó vậy. Những gì các Bác đang nghĩ là có.

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
Từ đầu đến giờ toàn thấy đoán, chúng ta đều là người lớn, để đánh giá hay nói ra cái gì cũng vậy, phải rõ ràng, cụ thể. Mình cũng chỉ là khách thôi, mình đi thì cũng bị kẹt số, phải chờ, nhưng với minh điều đó là tất yếu thôi. Nếu số ko có người book đều thì đâu gọi là số hot?
Phòng chờ vắng nhưng vẫn kẹt ktv? Ktv đang ở phòng massage nên mình thấy ko có liên quan
@Anthony8888
Locker có quyền bốc số ktv? Câu trả lời từ 1 tay trong MT:
Ở hầu hết cơ sở lớn, Locker ko đc tự ý gọi số nhé, nếu thân quen lắm, locker chỉ đưa ra 1 list có a,b,c là số ngon, a chọn số nào? Lấy anh số a. Locker sẽ book số a cho bạn. Tức là trước khi ktv xuất hiện, bạn sẽ biết trước con số nào sẽ phục vụ bạn. Còn các trường hợp khác, im im rồi nói e sẽ chọn cho a số ngon là tào lao. Vì khi vào bên trong nv dẫn phòng sẽ hỏi: A book số nào chưa? - tức là éo có số nào đc chọn cho bạn cả. Trong mọi trường hợp, phải chính miệng bạn gọi con số đó thì nó mới đc book.
Tại sao locker ko đc tự ý gọi số?
- Đảm bảo cho tất cả ktv đều có tour. có thu nhập.
- Tránh các trường hợp tiêu cực như locker ăn tiền 2 đầu..
- vv..

Còn locker ém hàng, nếu có thì chắc chắn 1 điều là locker đó phải gan lắm nếu ko được lệnh của quản lý.

Mình có nói chuyện với 1 ktv vip ở đây thì biết là các em xuống tour liên tục, nên kẹt số là có thật.
Thứ 2, các số hot đều đc quy hoạch để làm phòng vip, tất nhiên các em vẫn làm phòng thường và thích làm phòng thường hơn vì thời gian ngắn, tiếp được nhiều khách, thu nhập ổn hơn, nhưng khách vip thì lại đc book giữ số trước vài tiếng. Nếu có 9 khách vip, book 9 số vip vào cùng 1 giờ đó thì xem như khách thường hết số hot để gọi trong 2h.

Như đã nói ở bài trên, trừ khi bạn gọi trước cho ktv nhờ book giùm, vào locker báo nghỉ hoặc kẹt. Bạn gọi cho ktv đó thì vẫn đang chờ bạn thì mới khẳng định là bị ém hàng.

@saigomatxa
Đồng ý Về giá phòng vip và svip tăng, chạy 1 quãng đường xa, và phải bỏ 1 số tiền để đổi được chất lượng cũng tương đương ở quận trung tâm thì cũng phải xem xét lại.

Anthony8888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/11/16
Chủ đề
2
37
5
35
0 ₿
Bác Tây Môn Khánh ko hiểu ý mình rồi. Ý mình là thà locker tư vấn rồi chọn giúp mình rồi lát có nhận tiền tip nó sẽ xứng đáng hơn. Ko thì cứ để mình lên random kèm theo câu nói ở đây em nào cũng đồng đều hết, a cứ đi thử xem sao, nghe sẽ mát ruột hơn
Đàng này giả vờ nói chọn giúp cho qua chuyện xong lát xuống phòng còn bu lại hỏi em abc đó làm được ko bla..bla để xin tip. Vậy mới đáng lên án đó
Ý mình là vậy bác ơi ahihi
Còn chuyện vip thì mình chưa đi, nhưng thấy tăng giá vậy thì hơi quá đáng. Phonhf thường ok. Csvc quá ổn, đầy đủ dịch vụ

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
Giả vờ chọn giùm là chiêu của bọn locker, cơ sở nào cũng có. Riêng ở CH là diễn có vẻ lố nhất :D. Còn tư vấn chọn số chỉ quen lắm mới tư vấn thôi. Tốt nhất là hỏi tụi ms foot, tip bọn nó xứng đáng hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Anthony8888

bobbin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/12/16
Chủ đề
0
1
0
40
0 ₿
công nhận locker ở đây khá lộ trong khâu nịnh hót, bác nào làm lớn quen được xưng hô " sếp sếp" thì chắc nghe lọt tai riêng em thì ko quen lắm ì là dân cu đen,mới đi bé 4x thì bé đó nói dạo này mấy em chạy tour nhiều do khách đông quá, mỗi ngày làm đến 7-8 tour, nhiều em đuối quá chịu không nổi phải nghĩ. Công nhận MTCH ăn nên làm ra ghê.

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Từ Fes chuyển qua đầy thì chỉ là chuyển chổ thôi, nhưng cách phục vụ đã khác đi đôi chút.

Lúc ở Fes các KTV thì bình thường nhưng khi qua đây KTV lại " hot " lên ?

Phòng Vip thì sợ ế, đến khi có khách thì tăng giá. Ko hiểu kinh doanh kiểu gi ?

KTV làm phòng Vip chưa đủ tiêu chuẫn phòng Vip, cần phãi học hỏi KTV của MMT và LTK.

Hôm trước Tui đang tinh goi cho phục vụ nhưng nhấn nhầm số Tiếp tân, thôi kệ nói chuyện luôn, tiếp tân kêu Anh chờ chút, rồi trả lời (TT hỏi phuc vu điều tua) : ... số X 2 tiếng nữa mới có. Xong, Tui gọi lại cho phục vụ : số X có sẵn luôn Anh. Ko phải ở CH mà nơi đâu cũng thế các Bác àh. Đó là những gì Tui đã từng trãi nghiệm qua.