Tình trạng ém hàng ở MT ?

Lượt xem: 7,187

adam_levin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/16
Chủ đề
6
34
1
0 ₿
Chào mọi người.
Tình hình vừa qua em có đi 2 lần thì gặp tình trạng đọc vài số hơi ngon ngon thì locker báo là bận, về quê, nghỉ phép hoặc kẹt phòng vip 2 tiếng nữa mới có. Em đọc tới những 10 số, ko lý nào ko có số nào rãnh, trong khi đó ngày em đi thì cơ sở rất văng, phòng chờ ko có một ai. Làm em phải random. :(:( Một vài bác trên này cũng gặp tình trạng trên. Mọi người cho ý kiến về vấn đề này với ? Ai có bị nữa ko điểm danh nào :D

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and hikki69

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Vào poa 20k trước rồi hãy kêu số,em toàn làm vậy kêu là được,ko thì kết em nào cố gắng xin số em nó hẹn trước

GhetDiMsg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/11/16
Chủ đề
1
18
1
32
0 ₿
Xin số hẹn trước được thì nói làm gì , nhiều khi đột xuất muốn ghé , muốn gặp mà như vậy thì đâu có được.
Cái bô lão có cách nào giải quyết việc này ko nhỉ ?

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Báo quản lý di bác , thể loại locker như vậy .... cạn lời

Phantom79

Tù Binh
Banned
26/3/16
Chủ đề
0
38
3
49
0 ₿
Bác cứ cứng lên vào đọc liên tù tì 5-6 số đều kẹt thì thôi bỏ đi về hôm khác ghé ,bữa e bị 1 lần báo giữ số rồi vào tắm rửa xông hơi xong chuẩn bị lên phòng thì nó báo e nó lên làm ,e ghét vào thay đồ bỏ về nó cũng không tính tiền vé được

• Like
Điểm cảm xúc: Phongluu

Nh0xc0n

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/15
Chủ đề
3
38
2
33
0 ₿
Nói chung là thái độ của locker bên CH này cần phải bị Rp lại cho quản lý hay admin thôi. So với bên LHP thì CH chỉ hơn về Csvc mới (do mới mở) thôi. Bên LHP e đi hơn 2 năm nay, có những lần book phòng và số ktv qua lễ tân, e ko bo locker, nhưng họ vẫn vui vẻ, vô phòng đưa nước và trái cây xong là đi ra ngay. Có mấy bữa vui vui và dư giả 1 tí thì e mới Tip.

• Like
Điểm cảm xúc: Phongluu

Phongluu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/8/15
Chủ đề
1
196
51
0 ₿
Dàn đào bên nào good hơn vậy huynh?

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
Muốn thử thì dễ thôi: chạy gần đến nơi hỏi có số x đi làm ko? Có kẹt ko? Kẹt bao lâu? Nếu đc thì bảo giữ giùm 5-10p. Lên đến nơi locker bảo nghỉ thì chắc chắn 100% là ém.

Anthony8888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/11/16
Chủ đề
2
37
5
35
0 ₿
Cùng chung tình trạng, chắc chắn là ém hàng, mấy thằng locker ở đây ba que xỏ lá, lúc còn ở fes, tụi nó nói là yêu cầu cho mình, xong lên phòng thì mình hỏi em ktv em nó nói lên tour, đến khi xuống thay đồ tụi locker tới xin tiền, mình nói mấy ông có công đâu mà vòi, xong nó mới nói ko chọn cho a sao biết bé abc làm cho a, wtf, nhìn vô giấy tip thì nó thừa sức biết rồi, mình mệt chả thèm đôi co với thể loại đó. Tẩy chay

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chỉ biết tặng cho các anh locker 1 câu
Biết điều gặp nhiều may mắn
Ko biết điều sẽ gặp nhiều cay đắng

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
Trước khi vô cứ gọi đt cho ktv hoặc lễ tân để hỏi thông tin e ấy có đi làm k, bao lâu thì có, rồi quyết định vô.
Locker k có tuyển ktv cho các bác nên đừng bao giờ nghĩ là locker chọn dùm ktv cho các bác. Mấy bác nên tập suy nghi khác. Random thì cứ theo vòng tour thôi.
Locker có thể nêu vài số để các bác chọn (nếu bác hay đi và biết nhiều số nhưng gọi k có ktv nào rãnh)
Típ locker thì tuỳ hỉ mỗi người, k bắt buộc.
Từ đó các bác đối chiếu thông tin là biết có ém hay k ém thôi.