Massage Khoẻ TIP đúng qđ cơ sở nhưng vẫn bị thái độ. Đồng tiền mất giá đến vậy sao?

Lượt xem: 2,597

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
19
181
143
0 ₿
TIP thì mấy em đó giữ luôn chứ bạn. Vì mình TIP KTV chứ ko phải TIP lễ tân hay locker nên ko chia.
Còn tiền mà mấy em được chia là tiền vé, còn chia bao nhiêu thì tùy cơ sở.
Mấy cơ sở tôi đi thì nó là như vậy nhé bác. Còn chỗ nào khác thì tôi ko biết

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
19
181
143
0 ₿
Đúng là tùy mỗi bé đó bác. Cái chỗ tôi viết report này thì mấy em khác tôi TIP cũng trong quy định cơ sở hoặc nhỉnh hơn chút xíu là cùng, mà cũng chẳng thấy ai nói lần nào. Thấy mấy người đi ở đây cũng TIP ít thôi, bên này nữ cũng hay vào lắm thì bác hiểu.

Chỉ là hơi bị sốc khi em KTV đó nt nên làm cái bài post giải khuây thôi.

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
19
181
143
0 ₿
Chỉ có sĩ diện mới bị mấy em gái đó dẫn dắt thôi bác. Chứ thái độ là next chứ. Như tôi TIP cao là vì đi lâu, quen rồi, nên lâu lâu tôi sẽ TIP lên vậy. Nhưng khi tôi TIP ít mà lại thái độ, thì thôi say goodbye

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
19
181
143
0 ₿
Bác nói chuẩn này.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
465
329
Sài Thành
0 ₿
Bác nói đúng mấy e ktv ko hiểu sao, khách lúc có tiền lúc ko, khi nào tiền bạc rủng rỉnh tip nới tay chút cho ẻm vui. Mà khi khó khăn tip ít lại cái là thái độ liền, cứ mặc định ko được hạ tip vãi cả chưởng.

• Like

lovebdsm247

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/5/24
Chủ đề
0
90
24
Ha Noi
0 ₿
Nói chung tip tùy theo thái độ phục vụ mang lại cảm giác hưng phấn, còn e nào thái độ chọn e khác lo j đâu ai phục vụ chu đáo, chiều chuộng mình làm hưng phấn thì tip cao hơn bình thường còn k thì cứ theo khung quy định gói

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
506
378
0 ₿
Tip hạ xuống mà thái độ là tui cho nexxt lun. A e mình cũng phải đi làm mới có tiền đi Mx chứ. Mình phải hiểu tiền Tip là bonus cho dịch vụ hài lòng, dịch vụ tăng thêm…mấy em phải phục vụ tốt mới có Tip chứ ko phải tự nhiên mà đc Tip cao.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại and lovebdsm247

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
465
329
Sài Thành
0 ₿
Phải cho mấy bé biết quý trọng tiền bạc ae đi làm cũng cực khổ nai lưng ra chứ ko dễ dàng.

• Like

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
59
65
0 ₿
Cứ mỗi khi đi massage, ngoài những chỗ có niêm yết sẵn giá tip, tic thì cứ vào hỏi thẳng tip thế nào.

Comchim

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
28
10
0 ₿
Xin hỏi cs tên gì và ktv tên hoặc số nào để trải nghiệm đx ko

Zarai

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/2/24
Chủ đề
2
13
15
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ngày xưa chỉ có Massage mệt mới có quy định ngầm tip tối thiểu bằng tic, do các em phải chiều khách tương đối nhiều và còn chịu rủi ro nguy cơ bệnh tật.
Ngày nay mấy cái vuốt lướt, massage khỏe nhiều e được tip nhiều quá, một số trường hợp cá biệt có mấy ổng sỉ gái vào nó làm qua loa mà còn tip cao làm mấy đứa nó ảo tưởng, cứ nghĩ là nghề này vào quơ quơ xíu là lụm vài trăm ngàn dễ ẹt nên thành ra tệ như bây giờ.
Thể loại rác nhất bây giờ chắc là vuốt lướt: nhiều cơ sơ mọc lên như nấm, nhiều đứa làm qua loa, thậm chí có ông còn kêu vào ôm ngủ thôi tip cả triệu hèn chi mấy e riết ngáo giá cmn hết rồi

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
19
181
143
0 ₿
Như bài của tôi là TIP đúng quy định của cơ sở rồi đó bác ơi mà nó thái độ vậy. Chứ mấy cơ sở ko rõ ràng đâu dám đi.

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
186
129
12589
0 ₿
Ngáo thiệt chứ.Vài chỗ k làm gì cứ vuốt lướt thôi mà đòi típ 1,2tr.Muốn tiền muốn điên luôn à.kkk

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Khưu Đen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/11/23
Chủ đề
0
4
3
Bình Dương
0 ₿
Nếu bạn ở khu vực quận 10 thì bạn ghé spa Sức Khoẻ Vàng đi, ktv là bài bản, csvc cũng sạch sẽ. Mình ở Bình Dương lâu lâu có dịp xuống SG là ghé đó xông hơi ms ăn mỳ bò :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu and Anhuynh19

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
19
181
143
0 ₿
SKV cũng ghé nhiều lắm bác. Haha. Mấy chỗ này tôi biết hết à. Chủ yếu hợp vía hay ko thôi

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,322
915
41
1 ₿
Tip theo quy định thôi, chuyện đi lần 1 tip theo quy định> lần 2 vui vẻ tip mạnh tay> lần 3 tip theo quy định> lần 4 thái độ thay đổi.
Kết thúc game. Do đó giờ kinh nghiệm không nên đi 4 lần 1 người.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and Trở Lại

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
465
329
Sài Thành
0 ₿
Chuẩn bài thường đi nhiều thì mấy bé sẽ đòi tip cao. Rút kinh nghiệm đi 1 lần xong té luôn cho chắc.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,322
915
41
1 ₿
Thường gặp mấy số tốt, thì lần 2 mới lên đỉnh đc bác. Lần 1 mới làm quen, chưa đi sâu đi sát cho lắm. Lần 2 mới có cảm giác là người yêu.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,322
915
41
1 ₿
Lần sau tip cao hơn lần trước 1k :)))))