Massage Khoẻ TIP đúng qđ cơ sở nhưng vẫn bị thái độ. Đồng tiền mất giá đến vậy sao?

Lượt xem: 4,106

Lạc Đời

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
1
198
143
12589
0 ₿
Nhiều spa vuốt lướt,khoẻ ảo tưởng quy định ngầm típ bằng vé.Tiền bộ dễ kiếm hay là lá mít.phụ nữ họ tip 50k có khi k tip.đàn ông chúng tôi tip 100k 150k là ok rồi còn đòi tip bằng vé 300 400.ngáo vừa thôi.mấy tiệm như thế nên tẩy chay chứ để càng ngày càng xa đoạ

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu and lovebdsm247

Lạc Đời

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
1
198
143
12589
0 ₿
Massage khoẻ k có dịch vụ gì thêm mà luật riêng gì bác.Mấy spa như joko,hasu có đụng chạm,HE thì mới ra luật tip riêng.Chứ spa khoẻ 100% mấy ẻm làm đúng quy trình thì típ bao nhiu típ.Chứ tip luật riêng gì,spa tào lao phản cảm ngành spa khoẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu and Trở Lại

lovebdsm247

Tập Sự
Nhập Môn Massage
6/5/24
Chủ đề
0
110
37
Ha Noi
0 ₿
mấy cái tiền tip này mấy bạn KTV có dc giữ k bạn nhỉ

Trở Lại

Binh Nhất
Sư Huynh Massage
16/11/23
Chủ đề
6
503
359
Sài Thành
0 ₿
Nhiều bác đi mà kêu KTV ngủ luôn mà vẫn chấp nhận đi nên thành ra giờ mấy bé có thể nói phục vụ rất kém kiểu chỉ cần khách vip, còn khách lẻ tip bằng vé thì bé cho lui.

• Wow
Điểm cảm xúc: Ouma Shu

Lạc Đời

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
1
198
143
12589
0 ₿
Xã hội có người này người nọ,mỗi người cách sống khác nhau bác ạ.Nhiều ông mặt dày k tip bị quán đưa vào danh sách đen cũng có là chuyện bình thường.Xã hội giờ vì đồng tiền giết người họ cũng làm mà.liêm sỉ gì tầm này bác .kkk

KingOfMassage

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/9/22
Chủ đề
11
124
81
0 ₿
Riêng bộ môn vuốt lướt này, tui đi gặp ktv cà chớn thì tip ít, có phải không tip đâu mà mặt nặng nhẹ gì
Còn ktv tốt vẫn tip trên vé 1 xíu là bth =)))) mấy ông nhận service như shjt mà còn sỉ tip = vé thì ráng chịu đi chớ

Lạc Đời

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
1
198
143
12589
0 ₿
Ai nói ông k típ??? Ai nói ông típ ít.?? Tui nói mỗi người cách sống,lối sống khác nhau.Xã hội giờ có nhiều người tiền nó quan trọng hơn liêm sỉ .Có 1 số người ngược lại.tùy mỗi người.Ai cũng k sai.

• Haha
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Trở Lại

Binh Nhất
Sư Huynh Massage
16/11/23
Chủ đề
6
503
359
Sài Thành
0 ₿
Bác đi Joko tip ít thử coi nó có cho bác vô black list ko :))) mấy spa khác giờ cũng vậy thôi ko tip bằng vé auto black list lần sau tới nó làm như shit :))).

KingOfMassage

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/9/22
Chủ đề
11
124
81
0 ₿
joko vuốt rồi sục cak mà bác=))) thì cứ tip = vé trở lên thôi. chứ vuốt lướt bth gợi dục k sục thì tuỳ tay nghề ktv chứ

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu and Lạc Đời

Lạc Đời

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
1
198
143
12589
0 ₿
Tóm lại mấy chỗ vuốt lướt sục các kiểu thì típ KTV vòi đòi này nọ có thể chấp nhận vì họ làm thêm dịch vụ.Còn mấy chỗ massage khoẻ bình thường mà đòi tip nhiều,bằng vé rồi chê ít này nọ.t chửi vô mặt chứ đùa.K làm mà đòi có ăn,làm ít mà đòi hít nhiều.kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Lạc Đời

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
1
198
143
12589
0 ₿
Tóm lại cái bộ môn này đa số ae đều típ ok đúng giá có khi phá giá khi hợp gu hài lòng.Sai là ở Chị em KTV có 1 số chị em cứ nghĩ tiền in đc Như lá mít ,thấy khách này tip cao mà khách kia tip thấp thì chê làm biếng tiếp.1 số chị em làm lâu năm có tiền có cuộc sống khá giả nên tip thấp chị em coi k ra gì .Cũng có chị em khó khăn mới vô nghề cần tiền nên nhiều hay ít cũng ok.Bởi nhiều ông gạ đc abcz là vậy đó kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,030
360
38
0 ₿
thời vàng son khỏe tic=tip mệt x2-3 tic, còn giờ khỏe 1/2 tic mệt =tic.

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
584
445
0 ₿
Tóm lại: Các cơ sở thuần khoẻ thì các KTV đã đc chia từ vé (Tic đã bao gồm trong vé). Nên ko Tip hoặc Tip ít it thôi các đại ka. Các em ấy thái độ cũng do a e mình Tip bằng vé hoặc hơn vé những lúc tùy hứng nên lâu dần các em ấy hư. Ko trách các em đc! Đối với tui HJ HE cho đụng chạm Tip=Vé. Còn muốn Tip cao hơn vé thì dịch vụ tăng lên, chiều tui tới đâu thì Tip tới đó ko giới hạn… tới nóc thì Tip kiểu tới nóc…Phải cho các em thấy giá trị đồng tiền các bác ạ.để ko các em ảo tưởng…

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại and Ouma Shu

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
19
188
146
0 ₿
TIP thì mấy em đó giữ luôn chứ bạn. Vì mình TIP KTV chứ ko phải TIP lễ tân hay locker nên ko chia.
Còn tiền mà mấy em được chia là tiền vé, còn chia bao nhiêu thì tùy cơ sở.
Mấy cơ sở tôi đi thì nó là như vậy nhé bác. Còn chỗ nào khác thì tôi ko biết