Q.1 Tôi nhanh như chớp bay đến Dubai Tân Định - 08

Lượt xem: 709

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
lâu ko đi chơi lại thấy có event nhanh như chớp nên mình tranh thủ tí. sau khi lấy code thì mình đến cơ sở luôn. trong code chỉ định bé 29 nhưng tới nơi bé có khách khác, mình cũng lười đợi nên đổi sang bé 08 luôn.
lên nhận phòng thì thấy csvc cũng sạch đẹp, tuy nhiên cái giường không êm, nằm sấp hơi đau thằng em :(
vào xông ướt 5p thì bé 08 lên, nóng quá nên mình ra luôn. đánh giá sơ thì bé face xinh, dáng người đầy đặn săn chắc, cao tầm m55
ngồi ôm ấp nói chuyện chơi thì thấy bé nhí nhảnh đáng yêu, hay nghịch. nghịch nhau chán rồi thì cả 2 vào tắm. nước hôm nay chảy khá chậm, mình hay thích ngâm bồn mà nước chậm quá nên chỉ tắm thôi.
tắm xong thì cũng đến màn massage khỏe, bé làm kĩ, ân cần hỏi thăm xem lực có vừa không. nhưng mà cái giường cứng quá, nằm sấp kẹp thằng nhỏ khó chịu nên mình tua nhanh đoạn khỏe.
đến đoạn mệt thì bé kĩ năng tạm đủ, skill chưa đến mức thượng thừa. mình cũng tiện thể khám phá v4: sạch đẹp thơm tho, non như gái 16. bắn pháo hoa xong thì lại vào bồn tắm nghịch chút nữa rồi ra về.
tổng kết
face:9đ
body: múp, tùy gu các bác. điểm cộng nữa là da dẻ láng mịn, thơm như múi mít
thái độ: 9đ
thanks các mod đã hỗ trợ

• Like
Điểm cảm xúc: Tentacus

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
đúng rồi, qua thấy bác làm cái đầu ngầu đét nên sợ vãi chưởng, haha

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
808
340
0 ₿
Cơ sở cám ơn quý khách đã luôn tin tưởng và lựa chọn cơ sở làm nơi trải nghiệm, rất mong được đón tiếp quý khách những lần sau ạ !