Trả bài điệp vụ Minh Long số 12

Lượt xem: 1,160

themngucdep

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/12/14
Chủ đề
1
9
3
0 ₿
Nhận được tài trợ của Lục A Ka, mình trách thủ xách trym đi trải nghiệm Vip THái Minh Long. Vào tiếp tân, đưa mã code + số KTV 07 như trong điệp vụ thì bạn tiếp tân báo 07 nghỉ phép, chọn 3-4 bé trong danh sách các em ktv trong room thì bạn đều báo nghỉ phép dài hạn hoặc là đang bận. Mình có nói gu mình thích bưởi nên cuối cùng bạn tiếp tân nói sẽ chọn cho mình một số đảm báo sẽ hài lòng.

Mình vào phòng xông hơi, hồi hộp đợi chờ thì cuối cùng em cũng tới. Mặt ưa nhìn còn thân hình thì ko ưa nhìn lắm.
Đánh giá tổng thể như sau:
face: 6.5
V1: <6
v2: <6
v3, v4: đuối quá ko check

Em này được cái nói chuyện vui vẻ và massage mệt khá ổn, em vừa làm mình vừa nghe nhạc du dương, buồn ngủ lúc nào ko biết, đây đúng là thư giãn theo đúng nghĩa ban đầu của nó keke.
Còn phần massage Thái, mệt thì thôi bỏ. report thêm nát lòng nhau :D
Xong hết mình về, tip 500k cho thái độ và kỹ năng massage khỏe của em, và chắc là ko hẹn gặp lại lần sau (dù em nói chuyện khá là tử tế)

Thank Lục A Ka tài trơ chương trình này.

Ninhtich333

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/5/19
Chủ đề
0
26
4
0 ₿
Bác ak
Nếu Ko

Ninhtich333

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/5/19
Chủ đề
0
26
4
0 ₿
Bác ak nếu thích bưởi thì yc dưới quầy nếu lên phòng Ko thích thì đổi e í ra Nếu dân chơi thật thụ nên làm dân chơi chứ đừng hèn z nha bác

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Cơ sở xin tiếp nhận ý kiến và cáo lỗi cùng anh em về vấn đề này. Cơ sở đã trao đổi và kiểm điểm pé, và khắc phục triệt đễ tình trạng này, ko có lần sau.
Mong anh em thông cảm và bỏ qua sai xót lần này
Cám ơn anh em đồng dâm đã ghé ủng hộ và đóng ý cho cơ sở ngày hoàn thiện hơn
Thanks ae

themngucdep

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/12/14
Chủ đề
1
9
3
0 ₿
Bé 12 thân thiện, bé cũng làm hết sức bé, nên mình thấy bé chẳng có lỗi gì trong chuyện này. Mình cũng ko trách gì bé, vẫn tip bình thường mà

themngucdep

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/12/14
Chủ đề
1
9
3
0 ₿
Em vô phòng, mặc áo kín mít, lúc nằm ngửa ra thì mới biết, ôi thôi... Lúc đó em đã lấy ngực cọ lưng các kiểu rôi. Đó là chưa nói trong lúc làm Thái, em có nói là chỗ này giờ cũng chỉ có 6,7 ktv thôi, chắc em nó là là slot cuối rồi ahiihi

btw, đồng dâm thấy tôi hèn chỗ nào nói ra thử, chứ tôi suy đi nghĩ lại vẫn ko ra đc mình hèn chỗ nào đồng dâm ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: monte_cristo

merglc300

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/12/18
Chủ đề
0
10
9
40
0 ₿
^^ nhiều khi là nick của mấy em hoặc bạn của mấy ẻm đó bạn ah. Thôi đừng quan tâm làm chi

Ninhtich333

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/5/19
Chủ đề
0
26
4
0 ₿
Mới vô bác có nói thân hình e ấy to z cho hỏi mặc kính mít có thể che đc thân hình to hả bác....
Trên đây là cộng đồng cảm thấy nc vô lý tui mới nói mỗi người một gu mình Ko thích chắt j ng khác Ko thích z đem con ng ta lên bình luận bác thấy z là đúng ak

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Cám ơn bạn, cơ sở chỉ trao đổi và nhắc nhở pé làm tốt hơn thôi