Q.1 [Trả Điệp Vụ muộn] Lên đỉnh cùng Bưởi to 55FYOU

Lượt xem: 669

Bưởi Năm Roi

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/5/22
Chủ đề
14
221
118
8 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Xin chào anh em là Bưởi tôi đây !!!
Nghe tin bác Lục ngưng điệp vụ, nên tranh thủ trả bài cho bác Lục. Sorry bác Lục đến nay mới trả Điệp Vụ
Vừa rồi lang thang thấy được cặp bưởi to đùng ở FYOU, nên Bưởi tôi tranh thủ sắp xếp công việc, phi đến ngay và liền, chắc trời thương hay sao ấy, đã lạnh còn mưa lất phất, đến nơi gửi xe đi vào lối mòn nhỏ nhỏ cạnh khách sạn, lên lầu gặp ngay thằng em trước đây làm bên Trung Sơn, bị mất liên lạc sau dịch, đưa Code cho thằng em làm thủ tục nhanh gọn lẹ, vào ngồi tâm sự chút, rồi báo thằng em là book bé ngực to, lên diễn đàn xem lại hình xem số mấy để book sợ nhầm, hỏi thằng em bé 55 có trống không, thằng em nói bé đang trống, đúng là may mắn đã đến, rồi được phục vụ đưa lên phòng, hình như phòng số 2 thì phải, phòng rộng rãi, giường to, xông hơi khô ướt có đủ, vừa thay đồ làm lon bò húc, vào xông hơi được 2p thì nghe tiếng bé bước vào, do người hơi nóng nên cũng không xông hơi nhiều, rồi đi ra ngồi sự cùng bé đợi xả nước.

Đánh giá sơ bộ:

Fake: trẻ hơn hình, da ngâm, nhỏ nhắn nhẹ nhàng
V1: to đùng, bóp sướng tay, nút ti tới nái
V2: hơi lipit nhưng chuyện nhỏ
V3: chắc nịt, nếu được doggy thì bảo đảm âm thanh như trống cái

V4: se khít, nước lũ tràn về

Ngồi tâm sự và phút, thì được bé dẫn đi tắm, phần này góp ý cơ sở nha, nên kiểm tra lại đường nước, nước hơi bị đục nha, nhưng hên là cũng còn tắm được, bé tắm cũng khá kỹ càng, gội đầu, sạch sẽ từ kẻ chân đến thằng em, và đến màn chăm sóc thằng êm, bé bj cũng nhẹ nhàng, từng nhịp một, đường lưỡi cũng khá điêu luyện, đi đến đâu tê tê đến đó, bé lau cột, đá bi các kiểu con đà điểu, có kèm thêm chiêu bánh bao kẹp ku, trong lúc bé đang click ti thì thằng em căng cứng, và pháo hoa tung trào, không kiềm chế được, làm bé giựt mình, bắn mạnh quá mém văng lên mặt bé, rồi bé tắm lại ra giường massage khỏe.

Bé đấm cũng bài, do bé nhỏ con nên đấm mình cũng không thấm lắm, nhưng mình không quan trọng phần này lắm.

Phần mệt thì bé làm cũng khá bài bản,trườn đá nóng, gối thảo dược kê đầu, nóng nóng phê ngủ nào không hay, bé cũng thấy mình mệt nên massage nhẹ nhẹ lại để mình ngủ chút lấy sức làm tập 2

Màn 2 tập 2 bắt đầu, bé nằm lên người, cặp ngực đè lên lưng cảm giác ấm áp của 2 sát thịt chạm vào nhau, bé thỏ thẻ vào tai, anh ơi, anh ơi mình làm tiếp phần 2 nhé, nghe đến đây Bưởi tôi chợt tỉnh giấc, và bé bắt đầu màn lưỡi từ chân lên đến ngã 3 tình yêu, nó nhột nhột tê tê đã phết, thằng em hồi phục nhỏng ben lên liền, bé nói anh cũng khỏe dữ, mới đó nhỏng lên liền, bé đổ dầu lên trườn tới trườn lui, sự ma sát của 2 vòng 4 cạ vào nhau, còn sướng hơn là được ịch, tiếp đến màn 69 thần thánh, Bưởi tôi tranh thủ khám phá ngay v4 em nó, ôi se khít đến nổi, ngón tay Bưởi vào hơi bị bót, Bưởi phải làm nhẹ nhẹ rồi cho vào từ từ, cảm nhận được nước trong khe suối tràn ra ướt cả tay, Bười tiếp tục nhẹ nhàng ra vào ra vào từng nhịp, bé cảm nhận sự kích thích và cảm xúc dâng trào, âm thang JAV bắt đầu vang lên, cả 2 cùng phấn khích, rồi tăng nhịp ra vào, bé thì tăng tốc lên xuống, tạo nên cảm giác thăng hoa, cả 2 phun trào trong sung sướng, mang lại cảm giác lên đỉnh cho cả 2. Bưởi nằm nghỉ ngơi, bé qua tắm trước, rồi tắm cho Bưởi sau.
Bưởi thay đồ ra ghế ngồi làm lon Bò húc còn dang dở, và vài miếng trái cây, lấy lại sức, ôm ấp bé vài phúc và ra về. Do có việc về nên không ở lại tám với thằng em và làm tô mì được, hẹn dịp khác nha em trai.

Thiệt hại:

Tic: Bác Lục
Tip: Giá thị truòng

z3971399837463_da2aa0d92b35fcab2f4b1b2e4a1e270c.jpg z3971399854456_2afd57cdf2f184b0811ecf1bb2afc4a3.jpg z3971399862978_338f78876a665e18a31c1f3c2e03712c.jpg

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Chị 3 Báo

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
bưởi này mà kẹp xúc xích có khi nào kg thấy xúc xích luôn không ta.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,861
4,631
30 ₿
á đù cặp ngực to dữ, bé cho chụp hình lun hả bác, đã vậy

• Haha
Điểm cảm xúc: XkCantho

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage FYOU cảm ơn anh @Bưởi Năm Roi đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được bé 55 bưởi to ưng ý như trên gọi của anh ạ
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿