Q.1 Trải nghiệm 05 tiềm năng

Lượt xem: 676

songvoiluongtam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/8/23
Chủ đề
2
9
7
Sai Gon
0 ₿
Dạo này thời tiết oi bức, nằm ở nhà bức xúc khó chịu nên tranh thủ chủ nhật lên Queen xem có em nào mới không để đi trải nghiệm và thư giản.
Được quản lý giới thiệu bé 05 mới zô, nên đi thử luôn.
Tính tui hay đi vé 3 lần thư giản nên lần này cũng vậy.
Nhân viên vẫn như tuần qua tuần niềm nở và tư vấn tận tình. Nhưng khổ cái là leo lầu thấy mụ nội à, phòng Vip lên leo tơia tầng 3, đổ cả mồ hôi.
Vào phòng xông hơi trước, đợi tầm 10 phút thì em nó vào.
Hôm nay đồng phục là y tá màu trắng, đánh giá sơ bộ
Cao 1m65
Face xin như hình, 18 tủi
V1 hệ quýt lai cam mát mẻ vùa tay
V2
V3 thích cái này nè vỗ sướng
V4 gọn gàng
nghỉ ngơi một tý thì vào bồn tắm, em nó tắm kĩ và khởi động nhẹ nhàng, tranh thủ tui khám phá vòng 1, vòng 4 , em rên nhè nhẹ, thư giản trong bồn BJ 100% cái này tạo ấn tượng ban đầu rất tốt, nhẹ nhàng tình cảm điêu luyện so với tuổi 18 ko hối thúc nên tui nằm im tận hưởng đến một lúc mới xuất trong subg sướng. Sau đó tắm lại rồi lên giường massage khoẻ.
Về massage khoẻ thì đi hơi ngược với mấy bé tui hơi đi một chút là massage nằm ngữa trước vì em nó nói phải thương thằng nhỏ, ko nên nằm sấp liền hư súng, điểm cộng.
Massage đủ quy trình: đá nóng, nuru, lưng, đầu… có lực… nói chung mạnh chút nữa lsf phê pha như massage người mù nha… đánh giá cao.
Lần 2 thì ra ghế tình yêu cái này cũng BJ yêu nghề ko dùng tay nên cũng khá lâu mới trớ
Lần 3 thì đến màng 69 phần này anh em nào thích thì sướng nha, lần 3 đubgs kiểu clocker kêu hết giờ vẫn chưa chịu trớ, nen được tặng thêm 10p, quần một hồi cũng ra trong sung sướng.a
Tổng kết:
Thiệt hại 2150k có code
tips 120k
Sẽ quay lại traie nghiệm 05 tiếp nhưng đang nghía em 86 tuần sau đi trải nghiệm coi sao

Đính kèm

2.1 MB · Lượt xem: 65

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,391
1,110
31
0 ₿