Q.1 Trải nghiệm 20 Queen mới

Lượt xem: 1,799

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Chuyện là 2 tuần gần đây mình dc free nên chinh chiến cũng nhiều, nay lại được trúng event “Lật mặt” nên mình qua trải nghiệm Queen vậy.
Vẫn nguyên tắc luật chơi khi trúng event, mình chọn 20 mới thay vì các bé guột như 18,17.
Khâu trình code, tư vấn thì okie không phải bàn. Anh chủ thì luôn nhiệt tình, mình thích Queen chỉ vì anh chủ thân thiện này.
Đánh giá nhanh bé 20:
V1: 7/10. Theo mình hơi nhỏ
V2: 7/10. Cũng tạm
V3: 7/10. Cũng ngon
V4: không check
Về tổng quan bé này dạng loli, thêm tí mực sau lưng (hình hồ ly). Bé sinh năm 2k2, miền Tây thân thương. Tổng thể giao diện mình đánh giá dễ thương, nhưng chưa được chất lượng.
Bé mới vào làm 4 ngày nhưng trước đây bé đã làm bên Luxury (hệ thống Hoàng Gia) nhưng mình lại cảm nhận bé khá yếu về tay nghề khoẻ. Mình chưa cảm nhận được lực, đường đi của bé.
Còn về mệt thì bé làm khá nhiệt tình, từ bồn ra tới giường, từ ghế ra tới WC :)). Đường lưỡi khá bén và tốc độ khá chậm rãi. Mình out vì sự chậm rãi chứ không phải tốc độ. Vì mình out trong bồn trong nên không thưởng thức được màn chà thái trên giường nên khoing thể review anh em được. Nhưng theo mình đoán thì làm Thái sẽ không phê lắm do v1 không phải điểm mạnh.
Kết thúc buổi trải nghiệm bé tặng mình 1 nụ hôn môi khá tình cảm.
Tổng kết: buổi trải nghiệm không tệ nhưng do 20 mới này không phải gu của mình lắm.
Tic: event
Tip: 1tr
Giữ xe: 10k
Mình đi theo phong thuỷ 1-1 cho ngày này, còn anh em thì vẫn cứ tip bằng vé là okie rồi nha.
Thân chào

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
84
33
0 ₿
bác gặp đc bé có cái lưỡi ma thuật ròi thì sao mà chịu nổi được haha

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Queen

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
102
50
0 ₿
chúc mừng bác ngon con chym gặp đc bé ktv hợp gu mình nhá

cường đại gia

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
104
39
0 ₿
thấy bác review em nó có vẻ dâm đó mà ko phải gu tui rồi gu tui dú bự hoặc đít bự :8onion38::8onion38:

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
117
35
0 ₿
bé này có vẻ ngon nha chắc bữa nào qua đi thử mới đc

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
đù em nó người miền tây hả bác face em nó dễ thương ko bác

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã đến gặp bé 20 và có bài review rất hay ạ. Cơ sở rất mong được đón tiếp anh vào lần tới ạ