Điệp Vụ Thủ Đức Trải nghiệm bé 78 mới Pharaon

Lượt xem: 1,052

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
28
217
106
TPHCM
0 ₿
Trúng được code slogan tết đã lâu nhưng ko để ý thấy ae report event slogan thì vào xem thì thấy mình nằm trong top 10 liền inbox cho bác Lục và xin code cơ sở Pharaon. Thấy pharaon mới có siêu phẩm mới 78 thế là đặt phòng book bé luôn. Đến giờ hẹn thì dắt thêm 2 thằng bạn tới trải nghiệm cơ sở luôn. Check code nhanh gọn lẹ sau đó lên phòng. Xông hơi được 10p thì bé vào. Ấn tượng đầu thì bé nhìn ko giống ảnh lắm. Nhìn ngoài thì tầm 7d so với ảnh thôi. Ngồi nghĩ xíu rồi vào bồn tắm luôn. Do mình đi vào giờ cao điểm nên full phòng vì vậy nước bồn hơi yếu. Bé thì tắm kỳ do nước bồn yếu nên tắm hơi lâu và cũng ko có màn dạo đầu.
Mass khoẻ bé làm hơi yếu nhưng mình cũng ko quan trọng việc này. Bé cũng thuộc dạng nhẹ nhàng biết cách nói chuyện .
Mass mệt bé trườn thái cũng đi lưỡi vòng quanh lưng 1 vòng rồi trườn ngực kiểu lướt lướt qua thôi nên cũng ko có cảm giác gì lắm
Lật người lại bé bắt đầu đi lưỡi quanh bẹn rồi kẹp thằng e giữa ngực chà lên xuống clickty đá bi đầy đủ. Được 1 lúc thì bé 69 luôn. Nước bé nhiều ướt cả tay được 1 lúc thằng e cũng out hết vào miệng bé. Tắm rửa sau đó xuống làm tô mì bò. Thanks bác Lục đã tài trợ code.
V1 hệ cam real
V2 thon gọn
V3 hơi nhỏ
V4 mọng nước

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Pharaon and rusian

rusian

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/24
Chủ đề
1
28
11
Cần Thơ
0 ₿
Lúc trước mình có dịp công tác ở Thủ Đức một thời gian mà chẳng biết ở đây lại có nhiều chổ chơi đến vậy . quá tiếc

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
229
0 ₿
Pharaon cảm ơn anh ạ! Coi bộ 78 không phải gu anh rồi. Bữa sau làm bữa tiệc 99 cho mãn nhãn nha anh :2onion35: