Q.1 Trải nghiệm chân ái dài tập của ae si mê nào đó

Lượt xem: 1,440

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
238
58
0 ₿
Số là đọc report của bác gì tui quên mất nhưng bác book liền mấy vé để tận hưởng bé 11 làm mình thắc mắc muốn vào gặp bé xem có sức hút gì ghê gớm có hơn “chân ái” 16 của tui ko. Lên đường alo đặt gạch bé 11.
Đến nơi các công đoạn khác cho qua hết vì report nhiều rồi, Csvc ko có gì bàn cải vẫn quá tốt. Đang xông hơi thì bé vào mình mở cửa ra để gặp “chân ái”: một bé teen đúng nghĩa , mặt xinh có nốt ruồi duyên , nhỏ người nhưng tâm hồn khá ổn.
Bé bắt chuyện làm quen, vui vẻ nựng thằng em làm nó ko ngủ được. Cái mình muốn nhấn mạnh với anh em là bé này cũng mới làm nhưng độ dâm hơn hẳn các bé làm lâu năm mà mình đi : thường trong bồn các bé tắm xong thì bắt đầu kích thích trong bồn cho ae nhưng bé 11 thì khác “anh làm em đi “ bé thỏ thẻ với mình. Thế là thay vì được sướng thì giờ mình phải làm bé sướng, lick hột le một hồi nước ra thôi rồi, bé nói cho bé ngồi lên bồn nhe. Mình kích thích nhiệt tình kèm bú liếm liên tục cũng khá lâu, cuối cùng hột le từ cứng cũng mềm ra kèm theo tiếng rên và tay bấu lấy mình là mình biết bé “ra” rồi . Xả lại nước rồi ra giường nằm nghỉ chút, chắc bé mệt còn mình khỏe re.
Bé đi lấy đá nóng rồi vào làm khỏe, màn khỏe thì bé cũng ko có gì đặc biệt. Chuyển sang làm Thái và Nuru thì khá ổn , nhẹ nhàng kích thích với cặp cam sành mộng nước và tiếng rên khe khẻ, gương mặt non tơ cực kỳ gợi tình. Bé bắt đầu đi lưỡi và chăm sóc thằng nhỏ cũng nhẹ nhàng xung quanh chứ chưa ăn vội. Mình miệng ăn cam tay thì khám phá hang động khít khìn khịt.
Một điều mình rất thích là bé rất ngoan , kêu tư thế nào cũng được miễn anh thích là được. Mình kích thích một hồi thì chắc bé cũng bắt đầu nứng lên “em sướng quá anh, anh phá quá chịu ko nổi” . Bé nằm ngửa ra banh chân để tận hưởng với gương mặt đê mê, mình lại đổi vai làm ktv chăm sóc cho bé đến lúc em quằn quại “ra” lần nữa. Xong thì bé ngồi dậy “em muốn ăn” mình nói “ tới em ăn đi” , cái miệng ăn xúc xích quá cưng mình out chắc sạch sẽ ko còn gì luôn.
Sau khi gặp em thì mới hiểu sao bác gì mê quá, một bé trẻ đẹp mà độ ngoan và dâm vượt trội thì sau ko vương vấn chắc mình cũng đổi “chân ái” quá
Kết thúc 1 buổi hài lòng
Vẫn phải chấm điểm theo yc của report: bé teen muộn 19t
Face: xinh trẻ 9d
V1: đã độ nhẹ hợp dáng 9đ
V2: 19t thì 10đ thôi
V3 : cũng khá good 8đ
V4: khít, nước nôi đầy đủ và thích được “ấy” 10đ
Tic onsen 1
Tip 1xxx quá hài lòng

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Là tôi đây. Ai gặp được bé sẽ là 1 may mắn đó. Bé làm rất tốt. Ở ngoài xinh và duyên nhiều hơn trong ipad. Cảm ơn bác đã nhẹ nhàng với bé.

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
238
58
0 ₿
Nhẹ nhàng lắm bác ơi, nếu bạo lực ko bé nào để yên cho bác làm đến lên đỉnh đâu , mấy bé sẽ ko hợp tác đâu. Có thể bé mê mình vì mình nhẹ nhàng , tinh tế và hơi bị hấp dẫn chút

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Chắc bé cũng thích bác rồi đó, nên mới làm hợp tác vs bác vậy? Chúc mừng bác tìm dc chân ái nhé