Q.1 Trai nghiem đubai q1_01

Lượt xem: 1,911

_^No1^_

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/12/21
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Chả là trưa hôm qua rảnh vao diễn đàn trong lúc tay nhanh hơn não thi đk chon vé free thái chương trình nhanh như chớp đubai q1 nên hôm nay có ít chia sẻ đến ae.
_Hẹn 15h,đến nơi thay có nguoi chạy xe ra thế là e phi vào luôn ko can gọi điên (e đi bộ đến) kk.Gặp gio ít khách voi e đang rảnh nên lên phòng luôn khỏi phải chờ.Tính e thẳng thắn nên đánh giá về e nó luôn nhé cá bác.
_ Ngoại hình cao tầm 163cm thật,da trắng mặt vline
_v1 to căng trắng,ôi thôi nhìn đầu ti hồng mà e nói that voi các bác chỉ muôn úo mat vao đó cả ngày thôi,chống chỉ định voi các bác nào hay cắn thì kiem chế lại nhé ko ae đen sau ko có phần đâukkk.
_v2 chuẩn.có ít mỡ thừa nói chung là ôm sướng.
_v3 to tròn,các bác can than ko vòng này mà úp lên mặt là hết thở luôn đó.
_v4 gon gàng,nước phải nói là như lũ,e nhắc các bác ai có đi gap e nó thi mang theo cái bát nhé
_Đánh giá độ nhiệt tình trong công viec thì ok,vì e đi vé thái nên cũng chua khám phá hết bài đk,hjjj à mà còn hôn môi voi e thi có(chắc do nhin mat e hiền) còn các bác thi e ko cam kết nhé.
Thôi e chỉ có ít đánh giá thế thôi,còn vào viec hành sự e ko biet viet sao cả nen cac bac thông cảm nhé.Ah ai muôn xem nhieu hình của e hơn thi inbok e nhé.
Đau nam mới chúc toàn the ae trong diễn đàn that nhieu sức khỏe,chúc cơ sở làm ăn phát đạt nhé!.

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa