Q.1 Trải nghiệm ko vui tại DBQ1

Lượt xem: 1,536

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
444
310
SG
0 ₿
Chuyện là vừa qua có buổi ăn tiệc tối với ae đồng nghiệp, nhìn mấy bé phục vụ tươi xanh nên lòng nao nao, sau cuộc chơi lủi vào Dubai Q1, ko có xèng nên book vé Thái định bụng nằm xíu rồi về.
Vì ko book trước nên chọn random thôi, book ktv 11 người Huế, dáng mình dây nhưng v1 to do đã qua chỉnh sửa, dáng người cỡ em 19. Phần tắm em làm cũng giản lược, dùng 1 chai sunsilk đen gội đầu và làm sữa tắm cho mình luôn.
Đó giờ đi massage mệt nhiều nơi nhưng qua trải nghiệm cũng như theo dõi bài rv của ae trên cdms thì cũng cảm thấy chỉ có DBQ1 là hầu như ktv ngon, làm cảm xúc và ít bị sụp hầm nhất cho nên cũng khá an tâm, nhưng ko ngờ bữa nay đi lại cảm thấy ko vui, ngược lại còn gặp cảnh thái độ công nghiệp. Biết vậy lúc nhậu xong xách dái về nhà là yên ổn rồi.
Khi nằm úp để làm phần khỏe, đa phần em tập trung làm, cũng các động tác nhưng nhanh và ko có nhấn nhá, mình cũng ko đòi hỏi gì vì biết đang đi mệt cảm giác khác với phân khúc kia. Thấy không khí yên ắng nên mình cũng chủ động bắt chuyện và có hỏi về bài mas khỏe em đang làm vì mong sớm đc lật ngửa để vừa đc mas vừa ngắm em, nhưng chẳng hiểu sao sau 1 hồi nói chuyện hỏi han em lại nói "anh hỏi em nhiều quá, em làm ko đc". Nghe cũng hơi tụt cảm xúc nhẹ vì đa phần trước giờ các ktv khi làm vẫn giao tiếp với khách bình thường, có thể động tác làm chậm hơn, ko tập trung nhưng vấn đề là mình cũng chưa lên tiếng nhắc nhở em nên tập trung làm, chỉ nói chuyện về bài massage. Sau bài khỏe em có hỏi mình muốn thư giãn luôn ko, cảm thấy thời gian còn dài nên nói em nằm nghỉ xíu để khám phá, em cũng nằm kế bên nhưng tuyệt nhiên ko đá động gì tới mình, chỉ nằm hướng mắt ra ngoài, tay nghịch dây màn, không tương tác gì và khi mình hỏi thì đáp lại thôi. Đến khi mình khám phá v4, em nói anh đừng móc, anh có đụng tới đụng lui làm em đau, nghe vậy nên thôi mình cũng ko khám phá nữa, chỉ là những lần trước đi vé này ở số khác thì vẫn đc khám phá bình thường, mấy em cũng hợp tác nhưng khi em này nói như thế thì mình cũng chủ động ko sờ nữa. Đến phần thư giãn, mình cũng nói bài trườn thái, mình thích em dùng ngực thư giãn vì ngực em to, em nói vào đây tụi em sẽ làm đủ bài cho các anh, chứ anh cứ nói 1 hồi làm e rối, sau đó em đáp ứng nhưng đa phần trong lúc làm thì dùng tay sục, khoảng 20% chà ngực còn 80% hj, cuối cùng cũng out mà chẳng có tí cảm xúc nào.
Đó giờ đi DBQ1 thật sự chưa lần nào gặp cảnh như này và cũng bất ngờ vì thái độ công nghiệp của em. Hầu như trong suốt quá trình làm em ko hề chủ động giao tiếp, cũng chẳng cười giỡn gì và chỉ trả lời khi mình hỏi và câu từ cũng ngắn gọn vô cùng, dù chưa đến mức cục xúc, nói vậy để thấy độ tình cảm gần như bằng 0 rồi. Như các ae đi quen ở đây cũng biết đa phần các em ở đây hút khách đều vì làm rất tình cảm và có cảm xúc, đồng thời 1 số em kỹ năng cũng cao, giao tiếp rất cuốn nên nhiều khi còn trở thành chân ái của các ae. Về phần em này thì nếu để hình dung style thì như mấy massage vùng ngoại ô vậy, thiếu điều còn ko đủ chuẩn để lên vedette nữa, chỉ được cái giao diện khá ngon (riêng khoản body còn mặt mũi thì bình thường), nhưng nếu xét về thái độ và kỹ năng khơi gợi cảm xúc của khách thì kém. Hoặc cũng có thể do mình chỉ đi vé Thái nên mới gặp tình trạnh như này. Có thể ae trải nghiệm onsen sẽ thấy đc khía cạnh khác. Em cũng có nói em làm đc 6 tháng và vẫn còn tồn tại đến giờ thì thôi chắc mình tự nhận mình ko đc may mắn khi phải trải nghiệm những tình huống như vậy.
Sau khi xuống quầy cũng có phản ánh với phục vụ, có lẽ bạn phục vụ còn trẻ, mới làm nên thấy cũng lặng lẽ tiếp thu, ko nói gì thêm. Mình cũng trao đổi với lễ tân thì lễ tân cũng nói sẽ lắng nghe từ 2 phía chứ ko chỉ vì khách phàn nàn mà nghiêng về phía khách, bên cạnh đó cũng nói rằng bé cũng có báo là mình làm bé đau, hỏi lại mình là nếu em làm anh đau thì anh cũng đâu chịu, mình cũng giải thích mình ko cố tình và cũng chủ động ngừng khám phá sau khi em nói vậy, chỉ là thái độ phục vụ của em công nghiệp và ko giàu cảm xúc như những ktv khác mình đã đi nên nó đem lại trải nghiệm ko vui cho mình. Sau cùng lễ tân cũng chỉ ợm ờ tiếp thu ý kiến, nói sẽ báo lại quản lý nhưng riêng bản thân cảm thấy thái độ của lễ tân cũng qua loa đại khái thôi, mình cũng chẳng biết có phản hồi lại góp ý của mình ko.
Thôi thì việc mình có thể làm cũng làm rồi, đi chơi cũng đã chơi rồi và trải nghiệm ko tốt thì bản thân chịu thôi, góp ý cũng đã nói, viết bài chỉ để giải tỏa ức chế trong người. Lâu lâu đi mas mệt nhưng gặp vầy chắc quay về đi vuốt lướt cho lành.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Luxury đang chờ từng giây từng phút để anh nói lên tiếng lòng của mình đây ạ.
Nãy giờ khách full quá nên hở ra đc chút là em hồi âm đến anh liền. Mong anh thông cảm ạ.
Hôm qua anh góp ý bao nhiêu thì các em ghi nhận bấy nhiêu anh góp ý tới đâu là lắng tai nghe tới đó sao dám ượm ờ tiếp thu ý kiến của anh đc ạ.
Nghe ý kiến của anh xong em cũng đồng thời nghe ý kiến của bé nhỏ 11 bé chỉ nói " anh ơi em xin lỗi em làm ảnh hưởng đến cơ sở rồi chắc mai em xin về quê đc không anh....."

Em mới ngạc nhiên bảo "sao thế em?"

Bé bảo "nãy em làm khách không được vui ảnh bảo mai sẽ úp bài lên diễn đàn ạ. Mà úp bài lên thì ảnh hưởng đến cơ sở mình thôi thì anh cho em xin lỗi em ko cố ý chỉ tại vì móc em đau và rát quá em chịu không nỗi hic... em nghĩ ảnh ko cố tình đâu mà do ảnh có men bia rồi nên nhiều khi hơi quá tay.... em cũng nhận lỗi hết về mình và xin lỗi ảnh nhưng có lẽ ảnh sẽ không bỏ qua cho em được. Nên anh cho phép em nghĩ a nhé!"

Em mới bảo " chuyện đâu còn có đó đợi ngày mai xem ảnh xử lý thế nào anh tính tiếp"

Giờ đọc được bài của anh em cũng khó xử quá vì đối với em khách hàng luôn luôn đúng nhưng chỉ là đối với hàng hóa vô tri thôi ạ. Còn đây là các bé bằng xương bằng thịt không tránh được cảm xúc căn bản của một con người được. Đau quá mà không nói thì chẳng khác nào vô tri vô giác. Mà nói thì lại khiến anh khó chịu.

Thôi giờ thế này việc của bé em sẽ cho đi khám phụ khoa vì từ lúc làm anh tới giờ em không cho làm khách khác nữa. Nếu có dấu hiệu tổn thương thì em xin kết thúc câu chuyện tại đây.

Còn nếu không có gì thì em sẽ cho bé về quê ăn tết để anh được nguôi ngoai trong lòng.
Có được không ạ?
Riêng kết quả em sẽ ghim ở quầy lễ tân các anh các chú các bác có thể vào chơi nghía qua bất cứ lúc nào đc ko ạ! Hihihi

Tụi em làm ăn có trước có sau. Sai chỗ nào sửa chỗ đó. Mong muốn là một nơi ăn chơi sạch sẽ lịch sự và cao cấp. Để các anh em chú bác ghé chơi mà không phải đắn đo về dịch vụ và chất lượng ạ.
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ ạ. Hihihi.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
105
2,862
1,652
Xì Gòn
25 ₿
Mới bắn pháo bông xong lướt đọc bài bác lox thấy một số điểm không biết nên ủng hộ hay phản bác.
Về việc đi massage lox không nhận mình đi nhiều hay thâm niên lâu năm gì nhưng riêng bản thân lox có 2 từ "cảm nhận" như sau.
Công nghiệp : Theo bác nói bé thái độ công nghiệp , nếu công nghiệp như bác nói thì bé chắc bị đào thải ngay từ tuần đầu tiên vào dubai làm. Lý do, công nghiệp là sự lặp đi lặp lại không một cảm xúc. Một khách hay 100 khách thì ktv ấy vẫn y chang, gặp 1 lần hay 10 lần cũng y vậy. như thế mới là công nghiệp.
Cảm xúc: cái này lox rất thích nhưng cũng phải trả giá, gặp bé lox hợp gu chắc chắn sẽ khác, thậm chí nằm nói chuyện hết suất về. Hoặc làm 1 suất mua them 1-2 suất chỉ tâm sự. Ngược lại nếu bé ktv thích lox thì sẽ sao ta, cảm giác tình cảm hơn, cuốn hơn, chiều hơn ( trong mức cho phép ) như lox đi vé thái có thể kg được 69, tắm chung nhưng việc bé đứng ngoài tắm vẫn tạo được khoái cảm như đang tắm chung. Hay lúc thư giản bé sẽ cuốn kéo chiều cảm xúc lâu hơn. Nhưng nếu gặp bé không hợp thì chỉ có thể làm cho đủ thậm chí lox thấy chán, như vậy mới gọi là cảm xúc.
Lox chỉ chia sẽ về cái cảm nhận riêng để hình dung đều bác muốn khi đi là muốn một cô bé làm công nghiệp hay một cô bé làm cảm xúc.

Khải Trần 78

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/8/23
Chủ đề
0
62
32
0 ₿
Bác thớt say sỉn móc mạnh tay làm e nó đau là ẩu rồi. Huống chi khi say nặng cảm nhận của mình ko còn được chính xác nên phản ánh tiêu cực của bác thớt ko đc khách quan cho lắm. Nghe trần tình nhận lỗi của ẻm với quản lý mà thấy tội. Ra đời đi làm kiếm tiền ko ai muốn kiếm chuyện trong cơ sở lớn uy tín như dubai q1. Đọc bài lúc đầu cũng đồng cảm muốn bênh bác thớt nhưng sau khi đọc bài của cơ sở tui quay xe bênh cơ sở nha.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
422
228
Khắp SG
0 ₿
Bé 11 này lúc mới vào làm là tui có gặp 1 lần. Bé đúng là ít nói thật. Nhưng ôm ấp nựng vẫn rất OK. Xét về cách làm thì vì bé ít nói nên thấy bé tập trung chuyên môn. Có thể gọi là nhiệt.
Còn về chủ thớt khi đọc phần hồi âm của cơ sở tui chỉ biết lắc đầu.
Còn về Bro nói: Chắc đi vé Thái nên như vậy. Và trên này trước đây cũng có vài bài bàn về chuyện này.
Vậy h tui hỏi Bro, Bro ra ngoài làm cũng nhiu đó việc. Bên ngày 500 bên ngày 900 chọn bên nào Bro. Tự có câu trã lời OK.
Đã móc mạnh, bé đau, và cơ sở kêu bé khám đến phụ khoa luôn nữa, là biết như nào rồi. Đã vậy còn lên Phốt như kiểu: Vừa ăn cướp vừa la làng :2onion2:
Đi massage móc là chuyện rất bình thường, nhưng trước khi tui móc để hoà cùng bé tui lúc nào cũng nói bé: Nếu cảm thấy đau là phải nói anh, nhiều khi e làm a phê quá a ko kiểm soát được lực tay sẽ làm e đau đó. Bé Dạ cười liền.
Chỉ nhiêu đó thôi, đôi bên đều vui thậm chí bé làm còn nhiệt hơn nữa. :2onion2:
Là đàn ông: Ko cần chơi đẹp, chỉ cần chơi ĐƯỢC.

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
28
547
193
0 ₿
Trc tôi từng gặp tương tự ktv thái độ như vậy, tôi góp ý thẳng ngay trong phòng và nói thẳng a đi mua vui bỏ tiền và tôn trọng em thì mong em tôn trọng khách chứ đừng nhìn giá vé mà tiếp ! Còn chuyện móc đau hay sao thì tự bé đó hỉu

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
49
620
247
1 ₿
Vế đầu thì ok, vế sau tui ko hiểu lắm. Đau hay sao tự hiểu là sao? Mấy bé nó đi làm, có mấy bộ phận cũng phải giữ gìn chứ. Khách ko kích thích dc, ko làm cho bé có cảm xúc (nên khô) thì hoặc là ko đụng vào hoặc là xin bé ít dầu. Chứ đâu ra bỏ ra ít tiền rồi muốn làm gì thì làm ah. Nói như con bé ruột của mình nó hay bảo là “mấy triệu, mấy chục triệu của anh là lớn lắm ah”
Btw, bé Tinker bell lễ tân với tomorrow là tuyệt vời lắm rồi mà bác chủ thớt cũng chê nữa hả

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
444
310
SG
0 ₿
Có vài điều đính chính với mấy ae thôi, còn việc ae đứng về phía ai là chuyện của ae. Nếu ae tin vào trải nghiệm của mình thì cứ thử trải nghiệm là biết:
Thứ nhất mình có nhậu nhưng chưa xỉn đến mức ko kiểm soát hành vi, suốt cuộc trải nghiệm mình nói chuyện đàng hoàng với bé, chỉ sờ và khi bé ko thoải mái thì mình ko sờ nữa.
Thứ hai mình chưa hề móc và chỉ sờ ngoài nhưng bé nói đau thế nên mình cũng dừng tại đây. Cơ sở lắng nghe bé thì cứ để bé đi khám đi, dù gì mình cũng chưa móc nên chắc bé ko sao đâu.
Thứ ba thái độ công nghiệp ở đây là bé chỉ chăm làm cho xong chuyện để kết thúc, ko hề trao đổi vui vẻ với khách trong lúc làm, tính tới lúc làm mình xong và mình đi tắm thì chưa tới 1 tiếng.
Thứ tư là lễ tân tiếp chuyện là nam nhé, ae nào thích em lễ tân thì mình ko biết nhưng mình chẳng có hiềm khích gì với em lễ tân cả.
Ai cũng là con người, cũng có cảm xúc nên có thể mình đi ca đã trễ, bé làm mệt nên có thái độ như thế với mình, hoặc do bé cảm thấy mình đi vé này đem lại thu nhập thấp cho bé nên bé ko tận tâm. Nói chung bé tồn tại đc ở cơ sở đã lâu nên như mình nói ở bài viết thôi, coi như mình ko may nên bị sụp, ae nào trăm nghe ko bằng một thấy thì cứ book trải nghiệm thử để có cái nhìn của ae chứ mình nói nhiều ae lại nghĩ mình phá cơ sở, cơ sở cũng có tiếng tăm lớn thì phá làm gì, lượng khách vẫn nhiều thôi, chỉ là mình sụp ở nơi mình cảm thấy tin tưởng nên viết bài để giải tỏa tâm lý thôi.

hoanghung15

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/5/23
Chủ đề
1
9
10
Sài gòn
0 ₿
Bạn này nói đúng . Bé này cũng là mối ruột của tui từ khi bé làm o quận tân phú -> Q1. Tui đi massage nào giờ chỉ thích vỗ mông , bóp v1 hoặc lâu lâu 69 tí. Tui cũng tránh việc dùng tay móc v4 . cũng nhiều e vui giỡn hỏi tui , tui nói do ngón tay a thô , với móng dày nên a sợ đụng móc v4 e , e đau . Thế là các e cười mĩm mĩm :))) . Giờ bé đi khám phụ khoa mong là vẫn ổn. Đau rát V4 là biểu hiện của sự sưng hoac có tác động làm xướt 1 vết thương nhỏ. Haizz , tội nghiệp . giờ đi khám là là tự bỏ tiền túi , khám xong chắc phai nghỉ ngơi 3,4 hôm nữa. Cận tết rồi đi làm kiếm tiền để tết có nồi bánh chưng mà giờ gặp phải " KH.AB " thế này.. Nào bé đi làm lai tui phải qua cơ sỡ ngía cái kq mới dc

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
49
620
247
1 ₿
AB hay ko thì ko phán được, câu chuyện còn chờ kết quả giữa 2 bên. Người ta bỏ tiền ra thì người ta có quyền hưởng dịch vụ (theo thỏa thuận giữa 2 bên) và có quyền complain khi có vấn đề không hài lòng. Vấn đề ở đây bây giờ là complain đó có đúng hay không thôi

hoicham

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
16/12/20
Chủ đề
8
187
28
0 ₿
Dùng tay dễ bị đau bởi da cô bé rất mỏng mà tay đờn ông mình thô cứng, thậm chí móng tay dài nhọn cũng làm tội các bé. Hay mình trao đổi với các bé thay dùng tay bằng dùng lưỡi và nếu bé chịu thì chắc đôi bên ok hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
49
620
247
1 ₿
thường là vậy, nhưng cũng tùy trường hợp giống như lúc quan hệ, nếu dịch nhiều thì nó trơn và có cảm giác tốt còn khô thì ... hiểu kết quả nhé. Bên cạnh đó là tay không thô quá (tay mình là bảo đảm ko thô và lúc nào móng tay cũng ngắn - dũa để ko bị quá bén luôn) nên thỉnh thoảng vẫn dùng tay bình thường. Còn số khác thì ko biết

69nguyennguyen69

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/1/23
Chủ đề
0
8
21
Hồ chí minh
0 ₿
tính không vô cmt nhưng đọc cái phản hồi của chủ topic thì thấy ngứa ngứa nên vô nói ý kiến phát:
- Mấy đứa KTV nó cũng đi làm kiếm tiền thôi, có tiền là nó làm nhất là quận 1 cạnh tranh cao làm không ra hồn thì sẽ out thôi, nên vấn đề ông so sánh vé thái vé onsen thấy chưa hợp lý, ông đi vé nào nó làm vé đó là đúng rồi, muốn làm hơn thì đi mịa nó vé onsen hay vô cực luôn đi. Câu mở đầu thì kêu vô đi thái định bụng nằm xíu rồi về, mà vô thì so sánh hay do tui đi vé này nên vậy, vé kia chắc được hơn, thì đúng cmnr đi vé cao thì được hơn chứ
- Còn ktv này nó không nói chuyện nhiều thì phần tiếp khách nó yếu, cơ sở phải training lại để nó phục vụ tốt hơn. Mà theo bài ông miêu tả ông vô nói nhiều quá hay sao mà em nó rối, mà như ai cũng biết đi massage thì cần khoản tình cảm, mà ông thì vừa móc làm ktv nó đau, vừa huyên thuyên với em ít nói nữa đâm ra tụt cmn cảm xúc cả 2. Nếu ông không móc thì lúc em nó nói '' a móc làm em đau '', rồi khi ông phản ánh ở quầy lễ tân cũng nói ông làm em đau, sao 2 lúc đó không nói rõ cmn lun cho rồi.
- Lời cuối nữa là quan điểm cá nhân, đệt đi chơi nếu không hài lòng thì phản ánh ngay tại cơ sở để được giải quyết, còn không ổn thỏa thì lên đây mà phốt luôn cả ktv và cơ sở. Tự do ngôn luận mà, Cần cm j đi nói với ktv là anh đây sẽ lên phốt, anh đây sẽ viết bài, khoe nick hay gì, rồi ae khác đi lại mang tiếng. Đúng sai lên nói tự có ae và mod sẽ biết
Cơ sở cứ để con ktv này làm, ae đi chơi là biết ngay đúng sai, tự khắc có kết quả

Căng Ngực

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
18
79
51
0 ₿
Lúc đầu tính chia buồn cùng bác, nhưng sau khi thấy phản hồi của cơ sở thì:
- Cuộc sống cơm áo gạo tiền, mấy bé cũng bằng da bằng thịt, có cảm xúc, cũng vì kiếm tiền lo cho gia đình thôi, bác đi chơi mà móc cũng mức độ vừa phải thôi, móc gì mà muốn xách con trym lên luôn, tội con bé
- Để tồn tại ở khu vực q1 thì làm sao dám có chuyện công nghiệp
- Có lần gặp bé kia tâm sự mà bé khóc luôn, nói gặp khách móc đau mà ko dám la, cũng ko dám ý kiến chịu đựng để hoàn thành nhiệm vụ, nhưng khi làm xong, thì bị rách chảy máu, và phải về nghỉ vài ngày để dưỡng
- Tôi góp ý mấy ông mấy bác mấy cậu, mấy chú, mấy anh đi chơi thì nghỉ một chút, có say thì cũng cố gắng kiềm chế cho mấy bé nhờ
- Vấn đề MÓC LỐP này biết bao nhiêu bài viết bàn về vấn đề này rồi mà vẫn còn xảy ra
- Haiz thật là vô nghĩa:2onion19::2onion19:

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and Spine
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.