Trải nghiệm lần 2 gói Onsen tại PA Relax - 08

Lượt xem: 10,823

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xhunter

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/1/19
Chủ đề
2
13
17
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tiếp nối seri trải nghiệm các gói Onsen ở các cơ sở khác nhau cho anh em, tiếp đến là thân tiên tỉ tỉ 08 tại P.A Relax, bốc phone gọi hotline đặt lịch vì mình không có time để chờ! 13h10 tới nơi locker dẫn lên phòng, thẻ quẹt tiền tic xong xui... Xong hơi nhẹ nhưng hơi nóng các bác đi nhớ nhắc mở xông hơi nhẹ thôi, nóng vler ra!
Bé bước vào ôi cha mạ ơi, supper body cộng nụ cười tươi, hỏi "Bộ anh đặt em trước hả", "Chứ gì nữa vô 4 lần toàn bận!" Bé cười lớn nói ok vậy lần này để em bù, ngồi nói chuyện tí nói để em đi lấy đá nóng cho anh, ủa sao biết sao biết thích đá nóng, tâm lý +1!
Bé vào nói vô đây em tắm cho, bù cho 4 lần mất mát haha! Nghe hứng ghê! Bé lột sạch những gì còn trên người, dìu mình vào bồn tắm, chà chà rửa rửa và bắt đầu "trải nghiệm". 08 có lợi thế là vòng một to, bác nào yếu bóp không nổi... đang tắm bỗng nhấc nhẹ cái mông lên để lên ngực 08 bắt đầu đưa lên đưa xuống nhẹ nhàng nhưng phê.. hay tại lần đầu bị kiểu này hi! Lâu lâu liếc nhìn và hôn nhẹ ngậm sâu một cái. Một hồi lâu, 08 quay người lại sử dụng v3,v4 tạo cảm giác vô tình đụng chạm... Bé hỏi anh muốn ra đây luôn không hay lên giường, em chọn lên giường nghỉ dưỡng tí...
Lau khô người bắt đầu hiệp 2 với màn massage khỏe, đủ bài người thư giãn gân cốt đã xong, bé nhẹ nhàng BJ từ từ hôn từ chân lên cổ, tai rồi xuống lại. Mãi mê phê pha không quên nhiệm vụ khám phá các vòng để report chứ... v4 mịn màng đầy kích thích nhưng thích nhất là nhìn và mân mê vòng 1. Kêu bé làm bằng vòng 1 như trong phim ra một lần xem sao? Bé chiều và làm nhanh chậm nhẹ nhàng...10p cũng out, bé đi vệ sinh rồi lại massage tay chân, ngồi nói chuyện khoảng 30p rồi ra về đầy mãn nguyện. Có vài ae hỏi sao không out 2 lần, mình thích 1 lần thật đã và bé giữ cho mình, 2 lần hao sức và hao tiền nữa nha! Trung bình 2 shot chắc tip 1tr2, 1tr3 mình đoán vậy... Ae nào thử rồi cmmt vô nha.
Đánh giá chung:
V1: Khủng, đẹp
V2: Hơi eo ọt thôi à
V3. To ngon
V4. Mịn màng sạch sẽ.
Thái độ: dễ gần, vui vẻ bắt chuyện, ân cần chăm sóc tỉ mỉ lắm, rất thích hợp cho bác nào thích hàng khủng nhé.

HTONE

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/2/18
Chủ đề
0
27
5
32
0 ₿
Cái gì cũng phải trải qua mới biết được, tui ghi nhận đánh giá của bác, mai tui đi để về nhận xét lại cái rp này của bác mới được. Thks bác nhá

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
67
76
Long Khánh
0 ₿

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Thích cái seri của bác ghê. Giúp anh em thêm cảm nhận.

Relax47

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/10/18
Chủ đề
1
5
0
39
0 ₿
Hôm nay định xin cái code đi P.A RELAX mà chẳng có mod nào online cả chán vãi

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿

Xong gói này chắc lết quá :D

• Like
Điểm cảm xúc: xhunter

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
67
76
Long Khánh
0 ₿
Em đi Sup Thái riết bị nghiện cmn luôn rồi.. Đi hoài nên thấy cũng bình thường như khi đi Tic Vip Thái 2 shots thôi mà anh chẳng đuối sức tí nào, có cái đi Sup Thái cảm xúc nó rất dâng trào vừa sung lại vừa sướng, hehe!!
Mà giờ em thích đi 4 tay bên Windy hơn vì có nhiều cái hay và cũng thoải mái hơn. ;) ;)

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
1 shot cũng đủ phê rồi bác ơi, dưỡng sức .....hôm sau shot nữa kekeke

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Gói này chỉ 1 em thôi sao bác? Vậy bác cần lên level rồi, her her

xhunter

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/1/19
Chủ đề
2
13
17
Hồ Chí Minh
0 ₿
Sup chưa dám thử vì không biết vô nói gì với 2 người cùng 1 lúc, 1vs1 thích hơn hi

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
1:1 vẫn vui, nhưng nếu 8-9 thì ổn lắm vì cả 2 làm hợp với nhau vào sẽ có sự phối hợp nhịp nhàng kekeke

SAB.Ltd

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/6/19
Chủ đề
1
9
1
33
0 ₿
Ko có chuyện Onsen 1 lượt số 8 9 đâu..xạo riết quen...XL...chỉ có Sup VIP thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.