Q.1 Trải nghiệm lần đầu tại F.you

Lượt xem: 805

KingSize

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/10/20
Chủ đề
2
78
3
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đi fyou cũng đã hơn tuần nhưng công việc và web nâng cấp gì đó nên chưa report cho anh em, được Utachi gửi password nên tranh thủ buổi trưa mùa đông ghé trải nghiệm, mình yêu cầu em số nóng nhưng em lại bận khách nên random luôn.

Lễ tân dẫn vô phòng, phòng rộng rãi, sạch đẹp, tranh thủ xông hơi cho tươi tĩnh, 5 phút sau 1 bé bước vào, ngồi trong phòng có hơi nước nhìn ko rõ nên mình ra xem lun

Em thì khá nhõ nhắn.

Ngoại hình:da mịn, trắng, dễ nhìn, cũng có nét duyên nhưng không phải gu của mình nên để tí nữa xem sao.

Chiều cao 1m55
Xuất xứ: hình như là Tây Nguyên nghe e nói là Daklak hay Daknong gì đó.
Về 4 vòng thì mình cũng k bít đánh giá nói chung đủ sài, vừa tay vừa chân.
Xông hơi xông khô xong xong thì em lau khô người cho mình, sau đó vào bồn tắm.

E thoát y thì mình thấy e có khá nhiều thathu tắm onsen, em tắm rửa cũng kỹ càng và sạch sẽ và sau đó làm shot 1 tại bồn, e bj khá ổn phê lòi.
Sau đó lên giường masa khõe, đủ bài đá nóng này nọ, nọ kia.

Kỹ thuật BJ, em làm mơn trớn, nuru các kiểu, đi lưỡi phê ngất ngay con gà tây, sau đó là kết thúc shot 2 với kiểu truyền thống 6x9 =72.
Tổng kết: em này hình như 59 cũng khá ổn áp, em có giới thiệu cho mình 1 vài e nóng tại cơ sở, một ngày nào sẽ trải nghiệm.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage FYou and Chị 3 Báo

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym, lần đầu khai súng thành công :2onion18:

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage FYOU cảm ơn anh @KingSize lần đầu đã đến trải nghiệm dịch vụ và có buổi trải nghiệm thú vị đầy cảm xúc cùng bé
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài