Trải nghiệm mệt mỏi và 60p tám chuyện cùng bé 04 | Page 4 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Trải nghiệm mệt mỏi và 60p tám chuyện cùng bé 04

Lượt xem: 4,473

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
Vậy giờ bác không hiểu lầm về thái độ của quản lý ok , cơ sở đã xin lỗi rồi đúng không ? Vậy bác có chấp nhận lời xin lỗi của cơ sở không ? Nếu chấp nhận thì xem như một cơ hội cho cơ sở sửa đổi thôi , còn ko chấp nhận thì như bác nói đấy lần đầu ( hay lần thứ 2, thứ 3) cũng như lần cuối

Mình rất mong đợi đc xem chia sẻ trải nghiệm về bé 09 của bạn đi chung với bác nhé ^^ thân ái !

Simple123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/12/21
Chủ đề
1
29
11
0 ₿
Về phần e và cơ sở xem như đã xong. Chia tay sớm bớt đau khổ bác ạ.
Về phần bác thì e có chia sẻ thế này. E thấy việc bác và các bác lão làng có định kiến về các bạn đi code, đi tốt thì ko thấy report còn ko hài lòng thì report. Về cá nhân e là ng mới tham gia cộng đồng, đi mx đc 4 5 lần nhưng chưa có bài report nào vì ngại bác ạ. Và e nghĩ đa phần đều như v cả, các bác lão làng thì ko nói. Và vì sao các bạn mới lại viết report ko hài lòng đc. Vì sự ức chế dồn nén đó ạ. Cái gì cũng cần có quá trình bác ạ, viết bài 1 sẽ có bài 2 bài 3… và có cả bài tốt như các bác lão làng mong muốn.
Thân ái!

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
Mình ko rõ 2 chữ "định kiến" mà bác nói là thế nào ? Với 1 người đã đi cùng diễn đàn từ thời điểm tên miền còn là "massage20k" như tui, nếu chỉ chờ sụp hầm mới report thì chắc những con số hot ngày xưa như "ngũ long công chúa" "tứ đại mỹ nhân" của các cơ sở ngày trước ở đâu mà ra hả bác ?
Đi đc 1 bé tốt , hài lòng mình lên chia sẻ cho anh em cùng bít cùng đc trải nghiệm tốt , đó là mục đích của diễn đàn, còn đi có ji không hài lòng thì mình chia sẻ cho cơ sở sửa đổi đơn giản vậy thôi
Còn nếu chỉ có sụp hầm mới report thì tên diễn đàn nên đổi thành "cộng đồng sụp hầm" hay "cộng đồng bóc phốt" ah ?
Diễn đàn phát triển, anh em có nhiều sân chơi, nhiều sự lựa chọn, tại sao ko thể cùng chung tay xây dựng cho nó lớn hơn mạnh hơn ? Mà chỉ bít lên khai thác tư liệu, tư liệu tốt thì tự giữ lại, tư liệu không tốt thì bảo là sân chơi kém chất lượng ? Rồi tới khi không còn ji khai thác nữa thì bảo là diễn đàn chết .... các bác nên xem lại liệu bản thân mình có đóng góp gì chưa ? Hay chi chăm chăm lên đây khai thác tài nguyên ? Thân ái !

Simple123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/12/21
Chủ đề
1
29
11
0 ₿
Có lẽ tôi và bác ko hiểu ý nhau rồi. Bác đừng quy chụp mà nói như thế, nếu tôi ko muốn xây dựng cộng đồng thì tôi tạo tài khoản làm gì? Và viết 1 bài report cơ sở xấu lại thành tư liệu không tốt? Tôi thì thấy tư liệu tốt hay xấu nằm ở report đúng sự thật hay giả dối. Thân ái và xin chào!

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

Simple123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/12/21
Chủ đề
1
29
11
0 ₿
À trước khi rời khỏi t gửi tặng bác tên diễn đàn nếu bác muốn đổi là “cơ sở massage” nhé. 2 chữ “cộng đồng” ko hợp lắm ạ!

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
Thôi thì tui nghĩ tui vs bác cũng nên dừng ở đây thôi, chia bùn vs bác về trải nghiệm này, năm mới chúc bác có nhìu sức khoẻ nhé , thân ái !

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,840
0 ₿
Bác nói v sai r nhé :))) code ko ai ép bác lấy cả nha, trong bài cũng có ghi chú phần lưu ý rồi. Không có chuyện ức chế mới viết đc, vậy người đi được có trải nghiệm tốt họ viết bằng gì ? Chả lẽ là ức chế nữa ko do hưng phấn cùng với trách nhiệm, cũng như việc muốn đóng góp, chứ ko phải cách mà nhiều ng làm và ghé qua lấy code như dđ là cái chợ chỉ tranh thủ chuộc lợi là ko đc. Ghi rõ là chia sẽ trải nghiệm thì trải nghiệm có tốt có xấu là luôn được chào đón,ko ai nói tốt mới cần nói và xấu thì bưng bít cả, tất cả đều đc nên trải ra cho mn cùng xem. Chủ yếu là ý thức member thôi chứ ko có chuyện ức chế hay k ức chế, @heo sữa bác đây lần đầu trải nghiệm tệ đây, vẫn cố gắng thì trải nghiệm sau nó tốt lên nè.

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
92
1,731
1,510
32
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
CT tui không rp cũng không thấy ai luôn. Chán thiệt chứ.