Q.7 trải nghiệm vé đồng giá 299k cùng em 19 đáng iu

Lượt xem: 1,416

tú có gai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
75
18
0 ₿
Nay đang lướt thấy bên sala có khuyến mãi đồng giá vé 299 tất cả các vé thấy ngon vcl , đang lúc hết tiền mà đang muốn đi , tính đi tính lại trong túi còn vừa đủ tiền đi luôn . alo cho bên sala 8h anh ghé rồi chuẩn bị tắm rửa sạch sẽ qua ôm mấy bé sala nữa chứ nhớ mấy em quá
qua ngồi lựa thì thấy em 19 ưng mắt mình nhất , lại thêm nét thùy mị nết na nữa nên chốt luôn em nó
ngồi xông được lúc thì em vào chào mình như quy trình , mình bước ra em vừa lau người vừa nói chuyện với mình xíu rồi đi mở nước , em nó vừa thử nước vừa hỏi han , chọc cười mình , chắc thấy mình hơi nghiêm túc nên em chọc cho cười nhìu kkk
chấm điểm 3 vòng của em
v1 7/10
v2 8/10
v3 10/10
v4 7/10

Em khởi động cho mình bằng màn lick ti, bé liếm từ từ nhẹ nhàng mà lưỡi dẻo quẹo làm cậu em mình ngóc đầu cứng ngắc. Miệng liếm kết hợp với bàn tay ngọc ngày của em vuốt vuốt được 1 lúc thì em hôn từ từ từ ti xún thằng bé rồi BJ miệt mài . Em nó BJ êm ko đụng răng mà có tâm , lâu lâu em ngước lên nhìn nó dâm dã man luôn
kích thích nhẹ ngàng rồi em chuyển qua với màn chà thái xấp. em nó liếm từ gót chân lên đỉnh đầu r lại vòng xuống chân. Sau đó mới bôi dầu áp ngực chà khắp người chà đã em lại ngoặm lấy thằng em mình mà mút nhiệt tình , mình thì vừa nhắm mắt hưởng thụ rồi ngồi dậy check v4 em , thấy ươn ướt rồi mình đè em xuống giường mà thưởng thức hàu thôi vừa nghe em rên mà ưỡn đưa v4 em sát vào mặt , nhìn nó phê gì đâu em kêu em chịu hết nổi rồi , anh cho em đi kkk, ok em , em thích thì anh chiều mình đưa thằng em mình cho bé , em nó bắt đầu ngậm kẹo rồi bắt đầu màn bj phê pha , chăm sóc từ 2 hòn bi lên tới thân trụ em không để chừa 1 tí nào , làm đính quá nên mình đành out luôn
công bố lun giá hehe
tip giảm 20%camapro từ 700 còn 299k
tip 700

TienNguyen94

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/10/23
Chủ đề
2
8
12
Thành phố Hồ Chí Minh