Q.7 trở về thời tối cổ cũng em 19 sala

Lượt xem: 433

kelly nhảm nhí

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
22
9
0 ₿
Để em để các bác nghe hum bữa đang lướt fb tự nhiên cái bị log out tưởng mất mẹ acc fb , sập luôn ig này kia , tiktok cũng lag lag , chán quá bay luôn qua bên sala chơi cho đỡ chán chứ không giờ ra bứt cây bứt cỏ cũng kì :2onion2::2onion2:, xách xe phi qua lun chứ đời chờ gì đúng hong các bác
qua tới nơi là lúc lựa vé với ktv , nay mình chọn bé 19 , nhìn ngoan ngoan hiền hiền gu mình , book lun gói body vip để mà còn khám phá người ẻm nữa

zòng 1 em này cũng vừa tay bóp
zòng 2 ôm êm
zòng 3 đét cũng nẩy
zòng 4 mờ lem
đầu tiên bước zô phòng nhìn cách bài trí bên này khá ổn ,đèn mờ mờ ảo ảo thêm dáng đi thướt tha :cuteonion21::cuteonion21::cuteonion21:đã thế giọng lại ngọt nào chào mình rồi giới thiệu số , hỏi thăm mình các thứ , mình kêu ngồi tám thêm miếng đi rồi tắm sau , em cũng chiều ngồi tám rồi đi chuẩn bị nước này kia rồi dắt tay mình sào bồn , vừa vô em nó đã thả dê sờ soang nghịch ti r bảo sao zú anh to thế:8onion38::8onion38: sao to bằng em được , rồi mình cũng đè em ra sờ lại hehe , em cũng dùng tay chăm sóc thằng em mình nghịch một hồi da tay cũng beo hết lại thì cũng bay lên giường nằm để em massage cho , lúc ra khỏi bồn em còn tính tế đến đáng iu là lấy khăn lau người cho mình .

lúc massage khỏe em vừa ấn vừa đấm vừa nói liên tục lun , nghe em nó kể chuyện mà mình ngủ lúc nào không biết , đang thiu thiu ngủ thì thấy cái gì mát mát thì ra là em nó đổ dầu rồi bắt đầu màn trườn thái em nó trườn mặt sau rồi lật mình lại , rồi dừng ở thằng em mình mà mút lấy mút để vừa mút vừa xoáy , mình quánh đích em 1 cái , em như hiểu ý , quay người lại đưa con chem chép vào mặt mình , mình tính nhây nhây , cứ nhằm cái hột mà đá lưỡi , em nó được thế vừa run vừa nguẩy nguẩy cái mông nhìn cưng dã man , mình thì cứ tập trung vào bú thôi , em nó thì vừa rên vừa bú kết hợp với tay chắc tại bé ciu mình dài nên em ngậm kh hết nổi kaka , em nó bú thêm xíu nữa thì mình cũng out luôn . xong xuôi thì nằm ôm em xíu rồi tắm rửa ra về .

về tới thì đúng lúc được hòa nhập lại với thế giới ảo kaka
công nhận mấy đợt vậy giổng cảnh hồi nhỏ về quê mà bị cúp điện vậy á , :cuteonion33::cuteonion33::cuteonion33:thiếu thốn gần chớt

tú có gai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
75
18
0 ₿
đọc review của bác nghe phê quá bác ơi đọc mà tk em cứ biểu tình suốt :cuteonion33: