Q.1 Trốn nhậu đi bơi với bé 7

Lượt xem: 1,229

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
49
51
0 ₿
Cuối tuần rảnh rỗi ngồi lướt mấy cái hình chụp đi chơi tự nhiên lòi ra hình chụp massage bên 41 làm hết hồn, xóa ngay kẻo gấu nó biết chắc chớt. Sẵn tiện gửi vài lời để mốt có đi thì tui vào xem bài của tui trước chứ không thì dễ quên lắm. Thôi vào vấn đề chính luôn nhé.

Lai rai vài chai với mấy chiến hữu ở xóm cho bà con thấy xong book grab phi thẳng qua 41 để đám chiến hữu sát phạt nhau hồi đi, tụi này nhậu lúc nào phải 5-6 tiếng. Tới nơi mua vé chọn bé lướt lướt chốt luôn 07 , tui thích số 7 thấy may mắn. Ngồi tu một hơi hết chai nước cho bớt mùi bia xong được lễ tân phi ra mời thêm chai nữa, +1 điểm quan sát khách. Lên phòng được pv giới thiệu mấy thiết bị đồ đạc để sử dụng, đi 10 lần như 1 đều được hướng dẫn vậy quá quen rồi chui vào xông hơi ngay và luôn.

Ra mắt bé nào. Bé vừa vào tui nhìn là phi ra ngay tự nhiên máu đang lên hứng quá mà nhìn bé 07 tự nhiên một cảm giác nó lạ lùng , bé diện bộ đồ như chỉ chờ lên đỉnh với tui cùng khuôn mặt được trang điểm nhẹ nhìn rất ư là dễ thương, khiến tui dừng lại khoản 2s . Ngắm tý rồi bé chào tui cái giọng bé nghe sao thích thế. Bắt đầu tui như đang bị mê mụi bé rồi. Bé cũng lại lau người mà thấy không tý mồ hôi bé hỏi thăm, tui xạo xạo nói anh không quen xông. Đúng là xạo xạo vậy bé thì thấy tui bước ra từ phòng xông thế là bị bắt thóp luôn. bé cười cười cái nụ cười như hiểu chuyện rồi, đưa tui lại ghế ngồi , lột áo....ý lột bao bưởi cho tui ăn. Và từ từ tui với bé hòa nhịp thế nào ấy những câu chuyện kéo mãi đến khi thấy nước cũng vừa đủ thì hai đứa vào tắm cùng.

CSVC ở dubai thì bao đã, vào bồn tắm mà cứ như được đi bơi , nằm thả người , vòi tắm ngồi đâu cũng kéo tới, bé tắm rữa kỹ rồi chăm sóc thằng nhóc cũng kỹ nốt, sau đáo bắt đầu bé hôn dạo đầu, từ lúc này tui đơ người tận hưởng cái thú vị của cảm giác trong bồn nước. Nằm thoải mai ra để bé từng chút hôn hít, từng chút mút bú thằng nhóc , nó vữa đã vừa phê đang phê quá tui out luôn không kịp kềm lại làm bé hết hồn . Lần đầu mất kiểm soát luôn chứ, bé lau rửa đưa tui ra giường để hạ nhiệt bé massage khỏe trước, đấm bóp đá nóng cũng tầm 20ph hơn , tui thấy ổn hơn rồi bình tĩnh hơn đỡ mất tập trung như lúc nãy và bắt đầu màn 2.

Massage trườn thái thì với vòng 1 hệ cam thì cũng ok phết,dùng vú xong bé dùng bướm chà trườn cũng gọi là cảm giác . đi lưỡi khá tốt có kĩ thuật tốt nha có cảm giác nhột nhột khá sướng. Bé bắt đầu thư giãn cho mình bằng những màn bú liếm của bé cái lưỡi điêu luyện của bé làm mình sướng đến tê tái đến mức phải gồng mình các bác ạ, nhưng gồng chi nữa gồng không nổi nữa out luôn rồi sao mà đỡ được khi đang trong thế 69 sung sướng ấy. Bé làm phê quá tui nằm nghỉ hồi, mà lúc này bé lại cạnh bên làm tui thích thích , nói chuyện hồi bé đưa ra tắm lại, oder tui tô bò kho cho có sức tý về chiến đấu nữa.

Đánh giá chung :
KTV 07 dễ thương, nhiệt tình. Bắt đúng gu là như bạn thân.
Đánh giá:
V1: hệ cam bóp sướng tay
V2: Eo thon
V3: Bóp đã
V4: Sạch sẽ vét rất sướng

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ chúc mừng Bác gặp bé kưng ạ ...Dubai luxury chúc bác ngày mới luôn vui vẻ và thành công:cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC