Q.1 Trốn việc gặp người yêu 18

Lượt xem: 910

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
88
60
26
0 ₿
Đang ngồi HL cf nghỉ trưa tý tự nhiên thấy đâu mấy bé đi vào, trưa nắng vậy mà mấy bé mặc áo dây bước vào làm tui tự nhiên thấy cũng nắng cực lắm đây. Ngồi cách mấy bé 2 bàn thấy tý có ku nào cũng nhìn việt kiều lắm lại ngồi , móa nó nó ngồi hết gác đứa này đến sờ đúi đứa kia y như trong bar , nhìn thấy thèm , máu lên bật cái định vị ra 2 cái massage gần đây , 1 bên calmette 1 bên LTHG, bỗng nhớ bé 18 bên LTHG mới gặp gần đây thấy hứng hứng gọi luôn book bé. Để xe ở quán, đi bộ qua luôn cho tiện.

Vũ như cẩn, đến thì pv chào đón mở cửa kéo chạy bằng cơm, rồi ngồi xuống đọc mật mã làm chai nước suối cho mát mát xong xuôi ra thanh toán vé. Đang có khuyến mãi giảm còn 960k vé 2 shot ổn áp. Với đi vé này thường phòng sẽ to đã.

Lên phòng cái đầu tiên đập vào mắt là cái giường nó đã , kế là phòng xông luôn được mở vào cứ lấy cái long quần mặc vào nhảy vào xông cho nóng.Phòng xông thì nóng người thì từ từ được hạ hỏa cái cảm giác nảy giờ năng cực , xông hồi bước ra tính lấy cái khăn lau thì đâu xuất hiện một cái khăn trùm lấy người , nói vậy vậy chứ vừa ra phòng xông bé đã chờ sẵn . Dáng em vừa người vòng nào ra vòng đó, nụ cười thân thiện dễ nhớ, khó quên. Gặp lần này thì em như biết ý rồi nên em chủ động nhiều, lại ngồi lên đùi tui ôm ấp sờ mó hồi rồi bắt đầu mò cua bắt óc, miệng thì chăm chăm hôn từng tý trên người em, cái mùi hương của em tui thích vl, chắc mua 1 chai cho gâu xài quớ. kkkkkk

Từ bàn tắm là tui đã thấy sự sung sướng , em trong bồn vừa trườn bên này đến bên kia, bồn rộng nên em làm rất thoải mái, xong em ngồi dưới chân bj một hồi rồi tiếp tục em trườn lên y như tui sắp phải trả bài với em , cảm giác ôm em trong bồn rồi cái làn nước âm ấm em xoa kỳ cọ, cạ cạ sướng mấy ông trời. Sau hồi em bắt đầu khai triển kỹ năng hấp tinh đại pháp và tui out shot 1 cho hết cái nắng nực buổi trưa.

Màn đấm bóp hồi sức em làm cho tui không thua gì ngoài massage khỏe, đấm bóp đá nóng, ấn xoa các kiểu , cứ mà tưởng tưởng như giơ em đang đấm bóp cho tui thôi cũng hứng lắm, em ngồi lên người cái cô bé nó cứ cọ cọ kích thích vl . Tiếp tục phần thư giản với cái cặp ngực em trườn lê la, em hôn từ từ tui nổi da gà mấy lần, sau em bat đấu dùng cô bé cọ cạ, moa ui nó đã lắm phê nhất khi lật lại em ngồi mà như cưỡi ngựa, tui phải xem out với cái thế này, quá quen thuộc với tui, nhưng chưa, em kiềm và xoa bóp thằng nhóc một hồi, em đưa tui vào thế 69 còn sướng hơn, tay bóp mông, tay bóp vú , miệng húp sò, bao cái sung sướng được tuôn ra mà nó phê lòi. năm mà thở hồi em nó lấy khăn lau người xong đắp cái khăn lên thằng nhóc rồi em mới đi ra vệ sinh lại và quay lại xoa bóp tui. Em xoa bóp hồi tui kéo em nằm ôm em tý , nó thích cực. nằm tý mà đã đến lúc cái đồng hồ báo đến giờ vào chấm công về rồi, thôi tắm rữa lại xong chia tay em ra về. Riêng tui thì 18 hợp gu tui về mặt nhớ và tình cảm. Mấy bác thích gu vậy có thể gặp em xem .

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
41
35
0 ₿
cty bác dễ vậy, bên tui mà trưa kg vào bấm là trừ luôn buổi chiều

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm bé và dubai ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC